Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > VISA & Travel
  New Posts New Posts RSS Feed: ตัดสินใจจะเสริมหน้าอก
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

ตัดสินใจจะเสริมหน้าอก

Author
ma mo jak View Drop Down
Senior Member

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote ma mo jak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ตัดสินใจจะเสริมหน้าอก
    Posted: 01 Jul 2011 at 00:30 - IP: 180.183.110.18 IP Information
สวัสดีค่ะพี่พี่ชาวเลดี้อินเตอร์ทุกคน  วันนี้ไม่ได้มีปัญหาอะไรใหญ่โต เพียงแต่อยากให้พี่ๆที่เคยไปเสริมหน้าอกมาช่วยแชร์ประสบการหน่อยค่ะ ว่าเป็นยังไง คือก้อยตัดสืนใจจริงๆว่าจะเสริมหน้าอกเร็วๆนี้  ก้อยเป็นคนที่ไม่มีหน้าอกเลยค่ะ ไม่มีเอาเลยจริงๆค่ะ มันทำให้เราขาดความมั่นใจจริงกับทุกๆเรื่อง ถ้าพี่คนใหนที่มีปัญหาเกี่ยวกับหน้าอกก็อาจจะเข้าใจว่ามันรู้สึกแบบใหน ครั้งที่แล้วไปเที่ยวบ้านแฟนมา รู้สึกลำบากกับไซ้ของตัวเองมา ก้อยเอายกทรงไปแค่สี่ตัวแต่ก็คิดว่าจะไปซื้อเอาที่โน่นที่ใหนได้ไม่มีไซ้ของเราเลย เสื้อผ้าก็หาใส่อยากมากมาก ขาดความมั่นใจอยากรุนแรง คิดจะไปทำแต่ไม่คิดจะทำไซ้ใหญ่หรอกค่ะ เพราะเรา สูงแค่ 149 :,.หนัก 43 กก.ก็เลยอยากจะให้พี่พี่ที่มีประสบการณ์ในการทำหน้าอกมาแชร์ให้ฟังหน่อยค่ะ ว่าอย่างก้อยควรจะทำไซ้ใหนดี แบบใหนดี ที่ใหนอย่างไร เพราะไม่เคยมีความรู้เอาเลย แต่ก็กำลังศึกษาอยู่ค่ะ ก้อยเคยคิดจะทำหลายครังแล้วแต่ก็ล้มเลิกความตั้งใจไป  แต่ตอนนี้กำลังจะยื่นวีซ่าติดตามสามี ก็เลยคิดว่าจะทำเลยค่ะอีกอย่างกว่าจะขอสามีได้ใช้เวลานานโขอยู่ต้องยกแม่น้ำทั้งแปดมาพูด  ตอนนี้สามีไฟเขียวแล้วก็เลยจะทำค่ะ ท้ายนี้ก็ขอรบกวนพี่ๆที่มีประสบการณ์ช่วยแชร์หน่อยนะค่ะ 
i am ma mo jak
Back to Top
Ey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2011 at 00:45 - IP: 110.169.133.19 IP Information
ไม่มีประสบการณ์ แต่บอกได้แค่ว่าการทำหน้าอกนี่ดูแลยากนะคะะ ไม่เหมือนการทำจมูกนะคะ มันจะต้องมีการปรับแก้ไปตามสภาพร่างกายเรา ไม่มีจริงๆนี่ พอบอก size ได้ไม๊คะ A65 อย่างนี้หรือเปล่าคะ

แต่เรื่องสัมผัสนี่ไม่รู้นะคะ เพราะไม่มีประสบการณ์จริงๆ แต่เคยเห็นของลูกค้าที่ทำมา (สาวประเภทสอง) สวยดีค่ะ แต่ก็ไม่กล้าถามว่าไม่กลัวเจอปัญหาในอนาคตเหรอ

มีพี่หัวหน้าที่แต่งงานไปอยู่อังกฤษแกตัวเล็กๆ แกบอกแกซื้อเสื้อผ้าเด็กใส่ค่ะ Tongue ไม่รู้ล้อเล่นหรือเปล่า
"Lost Forever...If I Never Knew You"
Back to Top
willems666 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote willems666 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2011 at 00:46 - IP: 124.122.165.158 IP Information

หลังเสริมหน้าอกแล้ว  คุณก็จะยังเป็นคุณคนเดิมค่ะ

แต่สิ่ง ที่จะได้เพิ่มมากขึ้น คือความมั่นใจในตัวเองของคุณ แถมลุกซ์ของคุณจะออกแนวเซ็กซี่ มีเรตติ้งกว่าเดิมก็เป็นได้ Embarrassed

ข้อเสียก็มีค่ะ  อย่าลืมนะคะ เสริมหน้าอก ก็คือการทำศัลยกรรมอย่างหนึ่ง ซึ่งก็คือการผ่าตัดนั่นเอง  มีความเสี่ยงในการเกิดผลแทรกซ้อน เสี่ยงที่รอยผ่าตัดจะเป็นแผลเป็น   เสี่ยงว่าทำออกมาแล้ว เราจะถูกใจไหม  

การผ่าตัด หรือหลังผ่าตัดก็เจ็บพอสมควรทีเดียวนะคะ 

และ อาจจะไม่คงทนถาวรค่ะ ซิลิโคนบางรุ่น อาจต้องเปลี่ยนในอีกสิบปี หรือสิบห้าปีข้างหน้า นั่นก็หมายความว่า อาจมีการผ่าตัดตามมาในภายภาคหน้าอีก

แต่อย่างไรก็ดี  ทำในสิ่งที่คุณชอบ และคิดว่าดีต่อตัวคุณ ดีที่สุดค่ะ  ความเห็นบุคคลทั่วไปเป็นเพียง ความเห็นเท่านั้น ตัดสินใจเอาเถิดค่ะ
Back to Top
LekTrondheim View Drop Down
PR สะใภ้ นอร์เวย์

Post Options Post Options   Quote LekTrondheim Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2011 at 01:31 - IP: 80.202.23.167 IP Information
http://www.ladyinter.com/forum_posts.asp?TID=20740

สองกระทู้นี้ก็คุยเรื่องทำหน้าอกเหมือนกันค่ะ ลองเข้าไปอ่านดูนะคะ
Oslo ชั่วคราว
Back to Top
Megan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Megan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2011 at 02:17 - IP: 77.99.175.52 IP Information
ไม่เคยมีประสบการณ์ค่ะ รู้ว่ามันเจ็บมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เพื่อนทำที่ยันฮีค่ะ
Love mE LoVe mY DoG ..
Back to Top
dear2521 View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote dear2521 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2011 at 08:15 - IP: 118.172.187.254 IP Information

เดียร์ ก็พึ่งไปทำหน้าอกมาเมื่อ 2 อาทิตย์แล้ว ไม่เจ็บอะไรมา แล้วก็ออกมาเป็นที่พอใจค่ะ เดียร์ก็เป็นคนไม่มีหน้าอกเหมือนกัน  เราก็ให้หมอเลือกขนาดให้ค่ะ เพราะ คุณหมอเค้ามีประสบการณ์  เลือกได้ดีและเป็นที่พอ ทำเสร็จออกมาแล้วดูเซ๊กซี่ขึ้น ค่ะ เพื่อนบอก....อิอิอิแอบ (ชมตัวเองเล็กน้อย)

Back to Top
TheNan View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote TheNan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2011 at 09:14 - IP: 98.74.164.206 IP Information
เราไม่ได้ทำหน้าอกนะคะ แต่เพื่อนเราทำที่เวชธานี ก็ออกมาดีนะคะ  เมื่อก่อนเพื่อนเราแบบเปิดให้ดูประจำเวลาลองเสื้อผ้ากัน เค้าแบบไม่มีเลยจริง ๆ มีแต่หัว ขนาดนะเราว่านะเล็กกว่า A  อีกหน่ะ 555 จริง ๆ ค่ะ  แล้วแถมเหี่ยว ๆ ด้วยนะ เพราะแกลูกสามคร่า แกก็ขอสามีไปทำ กลับมานี่แบบ C มาเลย  แต่ก็ไม่ได้ดูใหญ่จนเว่อร์เพราะแกเป็นคนลำตัวหนา แล้วจากนั้นมาแกก็มั่นใจ happy มาก ๆ 

ถ้าคิดดีแล้ว สามีโอเค ก็ทำเถอะค่ะ เพื่อความมั่นใจของตัวเอง เดาเอาว่าคุณก็คงจะอายุอยู่ในเกณฑ์ที่ตัดสินใจอะไรได้เองแล้ว รู้ข้อดีข้อเสียของมันอย่างไร  โชคดีค่ะ ขอให้ทุกอย่างราบรื่น หมอไทยเก่ง ๆ เยอะค่ะ ทำออกมาเป็นธรรมชาติ ไม่กลมดิ๊กเหมือนของฝรั่ง  อ้อ ทำแล้วเอามาโชว์ด้วยน๊า ฮิ ๆ อยากเห็น 
Back to Top
tatee_k View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tatee_k Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2011 at 11:34 - IP: 192.168.200.126 IP Information
ถ้าเสริมเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเองก็ทำเถอะSmileSmileส่วนตัวไม่ได้ทำแต่จะได้ประสบการ์ณจากเพื่อนๆ มากกว่า คือ เลือกสถานที่ให้ดี ศึกษาเยอะๆๆ ว่าที่ไหนเป็นยังไง จะได้ทำครั้งเดียวไม่ต้องกลับมาแก้ไข หรือ ไม่พอใจกับมัน และ การดูแลหลังการเสริมมาแล้ว เห็นว่าเค้าให้หมั่นนวดบ่อยๆๆ ค่ะไม่งั้นมันจะแข็งเป็นไต  ขอให้สวยเร็วๆๆ นะค่ะSmileSmile
Back to Top
CC-TSL View Drop Down

Post Options Post Options   Quote CC-TSL Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2011 at 12:00 - IP: 203.121.169.25 IP Information
เคยได้ยินจากทีวีมีดาราไปเสริมมา แล้วบอกว่าเจ็บเหมือนโดนรถสิบล้อทับ Confused อันนี้ไม่ทราบว่าจริงไม่จริงนะคะ

แล้วก็เหมือนได้ยินว่าการทำศัลยกรรมทุกชนิด หลายๆปีไปก็ต้องไปทำใหม่หรือว่าไปแก้ เพราะว่ามันไม่ธรรมชาติจะไม่ได้อยู่ถาวรอ่ะค่ะ 

มีบางกระแสบอกว่าทำแล้วจะให้นมลูกไม่ได้ อันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าจริงมั้ย

สุดท้าย หมอศัลยกรรมฝรั่งคนนึงเคยพูดไว้ว่าการศัลยกรรมเป็นการแก้ปัญหาปลายเหตุ มีคนหลายคนพอไปทำนั่นแล้วก็ทำนี่เพิ่ม เพราะว่าไม่พอใจในตัวเอง ต้องแก้ที่ใจเรา ถ้าเรามีความสุข ไม่ต้องไปเติมเสริม เราก็ดูดีในแบบของเราได้ 

แต่ว่าถ้าคิดถี่ถ้วนแล้ว ก็ทำเถอะค่ะ เอาใจช่วยนะคะ Smile 
Back to Top
mookmook View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote mookmook Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2011 at 13:58 - IP: 10.10.7.180 IP Information

ขอแนะนำหมอพีระค่ะ สุดยอดหมอทำนมแล้ว ลูกค้าเยอะมากกกกกก(หมอน่ารัก ยังหนุ่ม แต่ไม่โสด ฝีมือสุดยอด) ต้องรอคิวนาน เพื่อนไปทำมา 120,000 บาท ทรงหยดน้ำ (ทรงเดียวกะอั้ม พัชราภา) ซิลิโคนเกรดเอ อย่างดีช่วงเดือ มีนา 54 ขอบอกว่าสวยจิง ดีจิง ทำออกมาไม่สวยคุณหมอแก้ให้ฟรีด้วยค่ะ คุณหมอไม่มีตามใจลูกค้านะคะ ถ้าตัวเล็กเกินแต่อยากได้ไซค์ใหญ่มากไป คุณหมอก็จะไม่ทำ   ทำเสร็จแล้วต้องไปนวดที่คลินิคคุณหมอแถวประชาชื่นอีก ครั้งละ 300 บาท อีกค่ะแต่เวลาผ่าตัดผ่าที่โรงพยาบาล ตอนที่เพื่อนเราทำคุณหมอผ่าที่รพ.ปิยะเวท แต่ตอนนี้ย้ายแล้วไม่รู้ไปโรงพยาบาลที่ไหน ลองเช็คดูอีกที  ขอบอกว่าหมอเก่งจริงๆ ค่ะ 

อยากจะบอกว่าถ้าคิดจะทำหน้าอกแล้ว ต้องนวดหน้าอกเป็นประจำ แรกๆ เพราะถ้าไม่นวด หน้าอกจะเป็นผังผืด
Back to Top
ไอรี View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ไอรี Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2011 at 14:06 - IP: 223.204.158.12 IP Information
ไม่ได้ทำเหมือนกัน แฟนไม่เปิดไฟเขียวLOL มีเพื่อนทำกับ หมอพีระ ออกมาสวยมากค่ะ ไม่หลอกตา ไม่กลมบ๊อก ดูเนียนๆ เป็นธรรมชาติ ลองเซริทหาดูค่ะ
มีลูกคนนึงก็หย่อนยาน ขอแฟนทำ แฟนก็ไม่ให้ทำ ไม่เกี่ยวเรื่องเงินนะคะ แฟนบอก ไม่อยากจับของปลอมDead เด่วจะรบเร้า เรื่อยๆค่ะ ต้องใจอ่อนสักวันWink
Back to Top
pooja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pooja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2011 at 14:24 - IP: 110.49.235.72 IP Information

ถ้าเสริมแล้วทำให้มั่นใจมากขึ้นก็เสริมเถอะค่ะ  สอบถามคุณหมอให้ชัวร์ๆ ก่อนนะค่ะว่าจะมีผลข้างเคียงอะไรหรือป่าวถ้าเราแก่ตัวลง Smile

Back to Top
naruemol_s View Drop Down

Post Options Post Options   Quote naruemol_s Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2011 at 14:32 - IP: 83.108.147.15 IP Information
ขอแนะนำหมอพีระค่ะ ตอนนี้หมอย้ายไปอยู่แถวประชาชื่น แต่เวลาผ่าตัดทำที่โรงพยาบาลค่ะ  หลังจากเสริมหน้าอกสามารถให้นมลูกได้ปกติ ไม่มีปัญหาอะไรค่ะ
Back to Top
ma mo jak View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ma mo jak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2011 at 22:56 - IP: 180.183.104.111 IP Information
ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ ขอบคุณจริงๆ ตัดสินใจจะทำอีกสองเดือนข้างหน้าค่ะเพราะช่วงนี้ทำงานอยู่ คงคิดว่าจะทำกับหมอพีระค่ะ
i am ma mo jak
Back to Top
Megan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Megan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jul 2011 at 01:32 - IP: 77.99.175.52 IP Information
Originally posted by ไอรี

ไม่ได้ทำเหมือนกัน แฟนไม่เปิดไฟเขียวLOL มีเพื่อนทำกับ หมอพีระ ออกมาสวยมากค่ะ ไม่หลอกตา ไม่กลมบ๊อก ดูเนียนๆ เป็นธรรมชาติ ลองเซริทหาดูค่ะ
มีลูกคนนึงก็หย่อนยาน ขอแฟนทำ แฟนก็ไม่ให้ทำ ไม่เกี่ยวเรื่องเงินนะคะ แฟนบอก ไม่อยากจับของปลอมDead เด่วจะรบเร้า เรื่อยๆค่ะ ต้องใจอ่อนสักวันWink

เหมือนกันค่ะสามีไม่ให้ทำ แต่ไม่ได้จะทำหน้าอกนะค่ะจะทำจมูกค่ะ สำหรับหน้าอกเป็นที่พึงพอใจเวอร์ ๆ ค่ะ อิอิ คัฟดีดีค่ะ แต่ว่าเมตัวเล็กนมโต ฉายานี้ใช้ได้เลยค่ะ ส่วนจมูกไม่ได้แบนเวอร์นะค่ะ แต่ว่าอยากโด่งมากกว่านี้เท่านั้นเองค่ะ...แต่สามีไม่ยอมค่ะ แอบเซ็ง
Love mE LoVe mY DoG ..
Back to Top
paint_jb View Drop Down

Post Options Post Options   Quote paint_jb Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jul 2011 at 10:32 - IP: 110.77.184.210 IP Information

ถ้าทำแล้วมั่นใจก็น่าทำนะคะ    เพ้นท์ก็แบนค่ะ  แบนมากๆๆๆแต่แฟนไม่ให้ทำ กลัวมีปัญหาตามมาภายหลังค่ะ   เรื่องนี้คุยกันยาวเป็นเดือนๆค่ะ เรียกได้ว่าเครียดกันทั้งคู่เลย  สรุปว่าก็ไม่ทำค่ะอิอิ  ยังไงก็ลองศึกษาข้อมูลดีๆนะคะ ว่าอนาคตเป็นยังไงเวลาเราอายุเยอะๆไปแล้ว   เพื่อนเพ้นท์ทำงานอยู่แผนกx-ray รพ.ตำรวจ  เพ้นท์เคยถามเพื่อนค่ะเพราะเพื่อนทำเมมโมแกรมให้คนไข้บ่อยๆ (ตรวจดูเนื้องอก ซีสต์ มะเร็ง ประมาณนี้)  เพื่อนบอกว่าซิลิโคนมันจะไปบังหมดเลยค่ะ  อย่างผังผืดที่เกาะแพทย์จะแยกได้ยากมากว่าเกิดจากซิลิโคนที่เราทำหน้าอก  รึว่าเป็นเนื้อร้าย  มันทำให้ยากต่อการวินิจฉัยมากๆค่ะ   ตอนเพ้นท์ไปหาแฟนที่นู้น(ฝรั่งเศส)  ก็ไม่มั่นใจค่ะ   อย่าว่าแต่เสื้อชั้นในเลยค่ะ  เสื้อผ้าที่ซื้อก็ต้องไปซื้อไซส์เด็กSmile    แต่ฝรั่งก็มีจอแบนนะคะSmile    ถ้าเจ้าของกระทู้ทำแล้วมั่นใจเพิ่มขึ้นก็น่าทำนะคะ   ลองหาข้อมูลเยอะๆค่ะ  ยังไงก็เอาใจช่วยนะคะSmile

Back to Top
thida_je View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thida_je Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jul 2011 at 11:38 - IP: 125.26.165.148 IP Information
เคยพาเพื่อนไปทำที่ยันฮีค่ะ รู้สึกว่าผลออกมาน่าพอใจนะค่ะ
ราคาก็ 60000 บาทค่ะ แต่ตอนนั้นเพื่อนเค้ามีบัตรส่วนลด เลยได้จ่ายแค่ 54000 บาท ขนาดซิลิโคนที่ใช้ก็ 300 cc แต่หน้าอกจะออกมาสวยและดูเป็นธรรมชาติมันก็ขึ้นอยู่กับปัจจัยจากตัวเราด้วยค่ะว่า หน้าอกเดิมเรามีพอจะมีเนื้อเป็นทุนเดิมมั้ย แต่ถ้ามีแต่ซี่โครงก็ต้องทำใจว่าหน้าออกจะออกมาเห็นเป็นรูปก้อนซิลิโคนเลยค่ะ แต่เพื่อนธิดาเค้ามีเนื้อหน้าอกเป็นทุนเดิมนิดๆ พอเสริมเข้าไปแล้วหน้าอกของเพื่อนมันก็เลยดูธรรมชาติมากๆ ใช้เวลาผ่าตัดไม่นานค่ะ 3-4 ชม.
ตอนแรกเค้าจะให้เรามานอนอดข้าวอดน้ำก่อนผ่าตัดประมาณ 8 ชม.
ของเพื่อนธิดาเค้าได้คิวผ่าตอน 5 โมงเย็น แล้วพยาบาลก็เข็นเพื่อนออกมาห้องพักฟื้นช่วง 2ทุ่มครึ่ง จากนั้นพยาบาลก็จะมาเช็คตลอดค่ะว่าเราปวดแผลมั้ย ถ้าปวดมากก็มียาแก้ปวดแบบฉีด แต่ในส่วนของยาแก้ปวดแบบฉีดนี้เค้าจะคิดเพิ่มต่างหากค่ะ เข็มละประมาณ 2000 บาท เรื่องนอนพักที่โรงพยาบาลนี่ธิดาไม่แน่ใจค่ะว่าได้นอนพัก 1 คืนหรือว่า 2 คืน ลองโทรไปสอบถามทาง รพ ก่อนก็ได้ค่ะ ธิดาพอจะแนะนำได้ว่าโทรไป รพ แล้วก็ขอสายพี่เก่งการตลาด ถ้าจำไม่ผิดนะค่ะ แล้วก็ลองถามดูเกี่ยวกับราคาแล้วก็หมอที่จะผ่าให้ค่ะ ธิดาไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับทาง รพ หรือว่าพี่เก่งอะไรหรอกค่ะ เพียงแค่อยากแชร์ประสบการณ์จากที่พาเพื่อนไปทำมาให้เพื่อเป็นตัวเลือกในการตัดสินใจค่ะ ส่วนชื่อหมอที่เป็นคนผ่าให้เพื่อนธิดาก็จำไม่ได้ค่ะ คงต้องถามจากพี่เก่ง แต่คงต้องท้าวความย้อนไปว่าคนที่เค้าเคยไปผ่าตอนนั้นชื่ออะไร แล้วหมอไหนเป็นหมอเจ้าของเคสค่ะ
Back to Top
gibnons View Drop Down

Post Options Post Options   Quote gibnons Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jul 2011 at 12:58 - IP: 124.120.156.102 IP Information
แล้วที่เป็นพวกครีมนวดหน้าอกให้ใหญ่หละคะ พอช่วยได้รึป่าว 
Back to Top
GINA View Drop Down

Post Options Post Options   Quote GINA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jul 2011 at 14:25 - IP: 77.206.45.232 IP Information

อยากทำเหมือนกันค่ะ แฟนไฟเขียวแล้ว แต่รอโอกาสกลับไทย เพราะอยากทำที่บ้านเรามากกว่า

จขกท.ทำแล้วเป็นไงอย่าลืมส่งข่าวบ้างนะค่ะ เผื่อจะตามไปทำที่เดียวกัน
Back to Top
thida_je View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thida_je Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jul 2011 at 16:00 - IP: 125.26.174.236 IP Information
ครีมนวดผลข้างเคียงเยอะมากเลย แล้วมันทำให้กลายเป็นก้อนแข็งด้วย
ถ้าจะนวด ผ่าเสริมดีกว่าค่ะแน่นอนกว่า
Back to Top
Sweet_Nita View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Sweet_Nita Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jul 2011 at 16:07 - IP: 115.87.86.9 IP Information
แอบเข้ามาศีกษา
แฟนเคยยุให้ไปทำ
LOLLOL
Back to Top
OngTian View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote OngTian Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jul 2011 at 20:22 - IP: 192.168.49.220 IP Information

รู้จักกับเพื่อนรุ่นเดียวกันที่เข้าห้องผ่าตัดกับคุณหมอผ่าตัดเสริมสวยโดยเฉพาะค่ะ คูณหมอฝีมือดี  เนี้ยบ มีคลินิกของตังเองค่ะ จะมีพวกคุณหญิง คุณนายมาทำกะอาจารย์หมอหลายคน ประมาณแนะนำต่อๆกันน่ะค่ะ คลินิกอยู่ที่ไหนจำไม่ได้ แต่ถ้าสนใจติดต่อหลังไมค์ได้ค่ะ เดี๋ยวจะถามให้ แต่เรื่องปวดแผลมีอยู่แล้วค่ะ มากน้อยขึ้นอยู่กะความอดทนต่อความเจ็บปวดของแต่ละคน แต่มียาแก้ปวดให้ อันนี้ไม่น่ากังวล แต่ที่ทำแล้วมั่นใจขึ้นนะคะ TongueTongue ของตัวเองกำลังพอดี ยังไม่ทำค่ะ แต่ถ้ามีลูกพอแล้วก้อกะทำเหมือนกัน หุหุLOLLOLLOL

Back to Top
Makokzuza View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Makokzuza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jul 2011 at 00:50 - IP: 223.206.71.24 IP Information
มะกอกเป็นคนนึงที่เสริมหน้าอกคะ ใส่ไป 250 ซีซี คะ ตอนนั้นไม่อ้วนมากกำลังสวยและดูเซ็กซี่ขึ้นทันตา จากที่เคยดูเป็นทอมบอย ตอนนี้ก็ยังแฮปปี้นะคะ และรับรองว่าหลังทำยังให้นมลูกได้เหมือนเดิม เพราะทุกวันนี้ก็มีลูกและให้นมลูกจนน้องแฮร์รี่ได้ขวบสามเดือนก็ยังไม่เลิกกินนมแม่คะ

เรื่องขนาดปรึกษาคุณหมอก่อนทำก็ได้คะ ว่าจะเอาคัพไหนยังไงแล้วเขาจะบอกว่าต้องใส่กี่ซีซีคะ
หลังจากผ่าตัด ของมะกอกไม่เจ็บมากคะ (กินยาแก้ปวดเวลาเริ่มเจ็บก็ไม่เจ็บแล้วคะ) แรก ๆ แค่รู้สึกหนัก ๆ เพราะมันแปลก ๆ ไม่คุ้นเคย ก่อนทำลองเอาขวดกระทิงแดงสองขวดผูกเชือกข้างละขวดแล้วห้อยคอ(เหมือนพวงมาลัย) จะรู้สึกหนักประมาณนั้นเลยคะ แต่มันแปลกตรงที่มันไม่ห้อยต่องแต่งคะ แต่จะหนัก ๆ หน่วง ๆ ตรงอก พอนาน ๆ ไปก็ชินไปเอง ตอนนี้บางครั้งลีมไปเลยว่าเคยเสริมนม แต่ตอนแรก ๆ ต้องขยันนวด (หลังจากหายปวดก่อนนะคะ) แล้วคลึง ๆ เป็นวงกลมให้กลิ้งได้เพราะป้องกันการเกิดพังผึดคะ นวดบ่อย ๆ จนนิ่มคะ (มีมือนวดแล้ว ไม่ต้องห่วงใช่ไหมคะ) กร๊าาาากกกก โชคดีนะคะ

ที่เสริมหน้าอกก็มีหลายที่คะ แนะนำว่าเอาสถานที่มีชื่อเสียงและมีคนไปทำเยอะ ๆ คะ เพราะหมอเขาจะมีประสบการณ์และทำได้สวยมาก ของมะกอกงบน้อยทำที่สวยงามคลีนิค (ตอนนั้นหลายปีมาแล้ว) ออกมาถูกใจและไม่แพง
Thank you for giving my best day
Back to Top
dear2521 View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote dear2521 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jul 2011 at 14:05 - IP: 118.172.137.52 IP Information

เดียร์ขอแนะนำ หมอเทพ ประตูน้ำโพลิคลินีค ค่ะ 45,000 บาท  ออกมาสวยเหมือนธรรมชาติ นวดวันละ 2 ครั้ง ๆ 5 ที หลังอาบน้ำ ไม่ยุ่งยากอะไรง่ายไม่มีค่าใช่จ่ายอะไรเพิ่มเต็ม เมื่อหมอนัดตรวจ ไม่ต้องจ่ายใด ๆทั้งสิ้น 45,000 บาท จบออกมาสวยเดียร์ให้เพื่อน ๆ ดูทุกคนให้ความเห็นเหมือนกันหมดว่าสวยเป็นธรรมชาติ ไม่แพงแต่ดีแน่นนอน หมอประสบการณ์เยอะ ออกลูกเจ็บกว่าเป็นไหน ๆ ตอนนี้เดียร์มั่นใจขึ้นมามาก ๆ แฟนก็ชอบด้วย นมเหมือนธรรมชาติไม่แข็ง ไม่ต้องนวดบ่อย ๆ ด้วยค่ะ

Back to Top
sasa~rtu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sasa~rtu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jul 2011 at 16:23 - IP: 115.87.22.98 IP Information
ClapClapClapClapClap  ขอแนะนำด้วยคนค่ะ Hug  สาทำหน้าอกค่ะ  size 34 ค่ะ สาทำที่คลินิคสวยงามแถวปากเกร็ด สาทำอยู่ 45,000 บาท เป็นซิลิโคลนเนื้อทราย และสามารถให้ลูกกินนมได้ไม่มีปัญหา และนิ่มเหมือนของจริงมากๆๆๆๆ เพราะตอนนี้สาทำได้ 3 ปี แต่ถ้าคุณก้อยอยากรู้รายละเอีอดมากกว่านี้เปิดหาได้ที่หนังสือ ทีวีพูล ค่ะ จะบอกทุกอย่างเลย ราคา ที่อยู่ ค่ะ
Je t' aime mon cheri !!!
Back to Top
hermione7harry@hotma View Drop Down

Post Options Post Options   Quote hermione7harry@hotma Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jul 2011 at 16:56 - IP: 124.122.102.184 IP Information
Cry แอบมาศึกษาข้อมูล เบื่อมากๆเวลาโดนคนล้อว่าแบนงั้นงี้ ใส่เสื้อบางทีก็ดูไม่สวยงะ
เคยอยากทำอะ แต่ไปๆมาๆก็ไม่กล้าทำ

กลัวอะ ฮ่าๆๆๆLOL
Back to Top
enn View Drop Down

Post Options Post Options   Quote enn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jul 2011 at 17:08 - IP: 86.76.113.179 IP Information
อยากทำเหมือนกันค่ะ  แต่กล้าๆๆ กลัวๆๆ ค่ะBig smile  อยากถามเพื่อนๆๆ ว่า ขั้นตอนก่อนผ่าตัด เราต้องทำอะไรบ้างSmile
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ Ladyinter
และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
Ladyinter ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

คู่มือการใช้งาน

1. การสมัครสมาชิก
  2. กรณี not Activation Email
  3. การตั้งกระทู้
  4. การแก้ไขกระทู้
  5. การตอบกระทู้
  6. การใส่รูป และใส่ลิงค์ ในกระทู้
  7. การใส่ VDO ของ YouTobe , Vimeo , Flash 
  8. การใช้งาน PM (Private Messenger)
  9. การใส่ signature ,  avatar
  10. การยกเลิกการเป็นสมาชิก
  11. การเปลี่ยนชื่อสมาชิก
  12. การแจ้งลบกระทู้
  13. เงื่อนไขการ ตั้งกระทู้ในห้องเปิดท้าย
  14. เมื่อลืมรหัสผ่าน เข้าใช้งาน เว็บไซต์ฯ

ติดต่อทีมงาน : editor@thaicomp.com

This page was generated in 0.180 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters