Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > ทั่วไป ที่นี่มีเพื่อน
  New Posts New Posts RSS Feed: ช่วยแนะนำโรงแรมที่เกาะสมุยด้วยค่ะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

ช่วยแนะนำโรงแรมที่เกาะสมุยด้วยค่ะ

Author
uangnapa View Drop Down
Senior Member

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote uangnapa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยแนะนำโรงแรมที่เกาะสมุยด้วยค่ะ
    Posted: 02 Jul 2011 at 22:42 - IP: 125.24.136.77 IP Information
จะไปเที่ยวเกาะสมุยวันที่11 ก.ค นี้แล้วอ่ะคะ แต่ยังหาที่พักแบบถูกใจไม่ได้เลย  อยากได้ที่แบบสงบๆ หาดสวยๆ ราคาน่ารักๆ เหมาะสำหรับฮันนีมูนอ่ะค่ะ
ช่วยแนะนำทีค่ะ LOL
       Goi & Chris: The Journey of Love
Back to Top
go2bee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote go2bee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jul 2011 at 23:13 - IP: 2.149.14.153 IP Information
ใช้บริการนี้เลยค่ะ 
www.agoda.com
www.latestays.com
www.asiarooms.com
www.booking.com

LOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOL
Back to Top
pangsakun View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote pangsakun Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jul 2011 at 19:08 - IP: 223.207.189.53 IP Information
ช่วงนี้เกาะสมุยลดราคาห้องพักคะ ต่อเข้าไว้ ชอบแบบไหนค่ะ ถ้าแบบใช้ชีวิตราตรีหาดเฉวงค่ะ  หรือแบบเงียบสงบไม่มีชีวิตราตรีหาดเชิงมนค่ะไม่ค่อยมีผู้คนมีเพียงหาดทรายสายลมกับสองเราค่ะแต่หาดสวยมากขอบอก  แต่หาอยากได้ชีวิตกลางคืนบ้างนิดหน่อยแต่ราคาอาหารแพงสักนิดหนึ่งก็ฟิชเชอร์แมนวิลเลจค่ะ  อยากได้แบบไหน หลังไมค์มาหาก็ได้นะค่ะ  ไม่ได้เป็นนายหน้าค่ะแต่อยู่อะราวเกาะสมุยแล้วค่ะ
Back to Top
iamniika View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote iamniika Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jul 2011 at 20:07 - IP: 90.201.181.100 IP Information
new star resort หาดสวยค่ะ เคยทำงานโรงแรมที่สมุยมาก่อนค่ะ
Back to Top
Jaoy View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Jaoy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jul 2011 at 20:08 - IP: 219.90.135.215 IP Information
พร้อมสุขบุรีรีสอร์ท ค่ะห้องอาบน้ำหลังคาเปิด มีโต๊ะนั่งเล่นหน้าบ้าน สวนจัดสวยงามติดกับทะเล เหมาะแก่ผู้ต้องการฮันนีมูลค่ะ บริการดีมาก
อยากคุยด้วย แต่อายจัง...งัง
Back to Top

Post Options Post Options   Quote uangnapa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jul 2011 at 11:52 - IP: 125.24.125.43 IP Information
ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ Smile
       Goi & Chris: The Journey of Love
Back to Top
paethaidk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote paethaidk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jul 2011 at 04:23 - IP: 77.23.142.41 IP Information

ที่พักที่สมุยเยอะมากค่ะ มีหลายราคา เราไปมาสองครั้ง พักที่โรงเเรมคิวซิกเนเจอร์สมุย ทั้งสองครั้งเลยค่ะ ค่าห้องพักไม่เเพง ( พึ่งเช็คราคามา เราว่าช่วงที่เราไปพัก ราคาจะถูกว่านี้ประมาณ 600 บาทต่อคืน )รวมอาหารเช้า โรงเเรมอยู่บนเนินเข้า วิวสวยมากค่ะ มีบริการให้เช่ารถมอเตอร์ไซด์ด้วย เราจองผ่าน www.agoda.com ค่ะ เวบนี้จะได้ราคาถูกมาก เเละก็มีโรงเเรมให้เลือกเยอะ ลองจองผ่านเวบนี้ดูนะคะ มีตัวเลือกเยอะค่ะ ทำจองง่ายด้วย
Back to Top

Post Options Post Options   Quote uangnapa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jul 2011 at 11:13 - IP: 125.24.154.159 IP Information
Originally posted by paethaidk

ที่พักที่สมุยเยอะมากค่ะ มีหลายราคา เราไปมาสองครั้ง พักที่โรงเเรมคิวซิกเนเจอร์สมุย ทั้งสองครั้งเลยค่ะ ค่าห้องพักไม่เเพง ( พึ่งเช็คราคามา เราว่าช่วงที่เราไปพัก ราคาจะถูกว่านี้ประมาณ 600 บาทต่อคืน )รวมอาหารเช้า โรงเเรมอยู่บนเนินเข้า วิวสวยมากค่ะ มีบริการให้เช่ารถมอเตอร์ไซด์ด้วย เราจองผ่าน www.agoda.com ค่ะ เวบนี้จะได้ราคาถูกมาก เเละก็มีโรงเเรมให้เลือกเยอะ ลองจองผ่านเวบนี้ดูนะคะ มีตัวเลือกเยอะค่ะ ทำจองง่ายด้วย

ขอบคุณมากนะคะ ได้โรงแรมแล้วค่ะ จองผ่าน www.agoda.com ถูกใจมากแถมราคาน่ารักด้วยLOLLOL
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ Ladyinter
และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
Ladyinter ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

คู่มือการใช้งาน

1. การสมัครสมาชิก
  2. กรณี not Activation Email
  3. การตั้งกระทู้
  4. การแก้ไขกระทู้
  5. การตอบกระทู้
  6. การใส่รูป และใส่ลิงค์ ในกระทู้
  7. การใส่ VDO ของ YouTobe , Vimeo , Flash 
  8. การใช้งาน PM (Private Messenger)
  9. การใส่ signature ,  avatar
  10. การยกเลิกการเป็นสมาชิก
  11. การเปลี่ยนชื่อสมาชิก
  12. การแจ้งลบกระทู้
  13. เงื่อนไขการ ตั้งกระทู้ในห้องเปิดท้าย
  14. เมื่อลืมรหัสผ่าน เข้าใช้งาน เว็บไซต์ฯ

ติดต่อทีมงาน : editor@thaicomp.com

This page was generated in 0.234 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters