Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Lady Friends > สะใภ้ เบลเยี่ยม / Belgium
  New Posts New Posts RSS Feed: รับสมัครผู้ช่วยกุ๊กค่ะด่วน
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

รับสมัครผู้ช่วยกุ๊กค่ะด่วน

Author
มิกช์ View Drop Down
Senior Member

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote มิกช์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รับสมัครผู้ช่วยกุ๊กค่ะด่วน
    Posted: 15 Sep 2011 at 05:33 - IP: 109.130.2.66 IP Information
ต้องการพนักงาน1ท่านค่ะทำงานเป็นผู้ช่วยแม่ครัวอยู่เดลต้าบรัสเซลท่านใดสนใจสอบถามได้ที่เบอร์0479390648ค่ะด่วน
bonjour à tous
Back to Top
Ying 22 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ying 22 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2011 at 12:52 - IP: 223.205.5.146 IP Information

อยากทำค่ะ แต่บินไปวันที่ 20 ตุลานี้ค่ะ

Happy Time
Back to Top

Post Options Post Options   Quote มิกช์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Sep 2011 at 05:45 - IP: 109.130.2.66 IP Information
ถ้ามาถึงได้บัตรfการ์ดแล้วโทรมานะคะเผื่อว่ายังไม่ได้คนทำงาน
หาคนงานยากมากเลยค่ะ ลูกค้าเต็มทุกวัน

ถ้าเพื่อนๆสนใจติดต่อมาเลยนะคะรายได้ดี เริ่มต้นที่พันยูโรต่อเดือน ไม่รวมทิป นะคะ
พอดีเพื่อนร่วมงานเขาไม่สบายเลยลาออกไปกะทันหันเลยหาคนทำแทนไม่ได้
เพื่อนๆพี่ๆท่านใดหางานทำติดต่อมาได้เลยนะคะถ้าอยู่ในบรัสเซล

Back to Top
bunny2teddy View Drop Down
หัวหน้าห้อง

Post Options Post Options   Quote bunny2teddy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Sep 2011 at 14:27 - IP: 213.119.49.138 IP Information
พี่น้อง เดี๋ยวช่วยส่งต่อนะคะ

Back to Top
Ying 22 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ying 22 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Sep 2011 at 22:28 - IP: 223.204.234.66 IP Information

ค่ะ แล้วเดี๋ยวยังงัยจะโทรไปนะค่ะ

Happy Time
Back to Top

Post Options Post Options   Quote มิกช์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2011 at 06:02 - IP: 109.130.2.66 IP Information
ขอบคุณมากเลยน้องตุ้ย ช่วยหาให้ทีใครสนใจคนเก่าที่ทำด้วยกันเขาไม่สบายก็เลยลาออกไป เลยตอนนี้ทำในครัว2คน ลูกค้าเต็มทุกวันเลยเหนื่อยมากๆ 
Back to Top
Nich View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nich Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2011 at 14:46 - IP: 84.198.68.113 IP Information
หวัดดีค่ะพี่น้อง ถ้าณิชอยู่ใกล้ๆนะค่ะ จะไปของานทำจริงๆค่ะ Wink
Back to Top

Post Options Post Options   Quote มิกช์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2011 at 16:33 - IP: 109.130.2.66 IP Information
นั่นสิมีแต่คนอยู่ไกลๆแงๆ เมื่อไหร่จะได้ผู้ช่วยก็ไม่รู้อ่ะ นิช ไม่มีเวลาให้ฝาชีเลย นิชสบายดีนะ
Back to Top
bunny2teddy View Drop Down
หัวหน้าห้อง

Post Options Post Options   Quote bunny2teddy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2011 at 16:45 - IP: 78.21.129.40 IP Information
มีน้องสนใจ เค้าโทรไปยังคะพี่น้อง?

Back to Top
Namja View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Namja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2011 at 20:12 - IP: 91.183.116.70 IP Information
สนใจค่ะ แต่รอบัตรอยู่ ได้แล้วจะลองติดต่ออีกทีนะคะ อยู่ในบรัสเซลล์ค่ะ ตอนนี้อยู่แถว Shuman metro ใกล้หรือเปล่าคะ เผื่อวันไหนว่าง ๆ ไม่มีไรทำ จะไปช่วยฟรี ๆ ก่อนก็ได้ค่ะ ดีกว่าอยู่ห้องเฉย ๆ อิอิ ไปดูงานก่อนว่างั้น
Back to Top

Post Options Post Options   Quote มิกช์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2011 at 21:21 - IP: 109.130.2.66 IP Information
ตุ้ยยังเลยค่ะ รออยู่ว่าใครจะโทรมาหรือเปล่า คุณน้ำ อยู่ใกล้แค่นี้เองว่างๆมาเที่ยวได้นะมากินข้าวเที่ยงด้วยกันก็ได้ จากชูมาลมา3ป้ายเมโทรเองจ้าร้านที่น้องทำอยู่ตรงสถานีอองการ์เองจ้า
Back to Top
Nich View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nich Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Sep 2011 at 04:33 - IP: 84.196.74.71 IP Information
Originally posted by มิกช์

นั่นสิมีแต่คนอยู่ไกลๆแงๆ เมื่อไหร่จะได้ผู้ช่วยก็ไม่รู้อ่ะ นิช ไม่มีเวลาให้ฝาชีเลย นิชสบายดีนะ

ณิชสบายดีค่ะพี่น้อง  อ่าม่ะมีเวลาให้คุณสามีนี่ก็เป็นเรื่องอยู่นะค่ะ ทำไมหาคนย๊ากกจังเลยค่ะจะน่าหาคนง่ายๆนะค่ะณิชว่า  ถ้าอยูใกล้ๆนี่ ก็จะไปลงออย่างแน่นอนค่ะ  ได้คนเร็วๆนะค่ะพี่ Ouch
Back to Top
Namja View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Namja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Sep 2011 at 15:11 - IP: 91.183.116.70 IP Information
ขอบคุณค่ะคุณน้อง ถือเป็นคำชวนนะคะ เป็นร้านอาหารไทยใช่มั้ยคะ จะได้ไปอุดหนุน กำลังหาที่กินข้าวอยู่เชียว เพราะทุกวันนี้ฝากท้องไว้ร้าน ไทยวัน แถว ๆ Kam yuan อย่างเดียว ยังไม่ค่อยรู้จักร้านอาหารไทยร้านอื่นค่ะ รบกวนนิดนึงน่ะ พอจะแนะนำได้ไหมคะ ถ้าอยากกินอาหารทะเลสด ๆ พวก ปู กุ้ง ต้องไปซื้อแถวไหนคะ ในบรัสเซลล์มีตลาดสดแบบซื้ออาหารทะเลถูก ๆ บ้างหรือเปล่า ไปแต่ซุปเปอร์มาเก็ตไม่ค่อยเจอของสด ๆ เลยค่า แล้ววันไหนคุณน้องว่างก็บอกนะคะ จะแวะไปค่ะ เอาที่สะดวกเลยค่า สำหรับน้ำ สะดวกทุกวัน เพราะว่าง อิอิ เจอกันค่ะ ถ้าเป็นงานปอกผัก ผลไม้ หั่นของ นี่พอช่วยได้นะคะ เพราะไม่เคยทำกับข้าวเลยค่า มาอยู่นี่ต้องลองทำเองแล้วอ่ะ ไม่งั้นลงแดงตาย
Back to Top
mooteddy View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote mooteddy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Sep 2011 at 18:34 - IP: 78.20.247.29 IP Information
หวัดดีค่ะ น่าสนใจจัง แต่นุ่นเพิ่งมาอยู่ที่ Sint Niklaas ได้อาทิตย์เดียวเอง เลยไม่รู้ว่าไกลกันมากมั้ย อยากทำเหมือนกันค่ะ แต่ถ้าไม่ได้ทำก็ไม่เป็นไร ไปทานอาหารไทยก็ได้ค่ะ ไม่ทราบว่าชื่อร้านอะไรคะ จะได้ไปอุดหนุน
Back to Top
Jeeji View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jeeji Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Sep 2011 at 22:36 - IP: 125.26.7.30 IP Information
นุ่น ไกลนะไปกลับไม่ไหวหรอก นั่งรถ สามวัน สามคืนเลย 555 ล้อเล่น ที่สามวัน สามคินเพราะตะเวน ค้างบ้านเพื่อนไง.....TongueTongueTongue
Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote mooteddy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2011 at 02:27 - IP: 78.20.237.252 IP Information
Shocked โห่ พี่จีจี้อ่ะ นึกว่าจริง อำน้องนะน่าน 555 LOL
Back to Top
kesyst View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kesyst Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2011 at 17:41 - IP: 91.74.71.49 IP Information
mooteddy: คุณนุ่น เคสก็อยู่ Sint Niklaas ค่ะ ดีจังมีสมาชิกชาวไทยอยู่เมืองนี้เพิ่ม นึกว่าอยู่โดดเดี่ยวซะเเล้ว
อิอิ เเต่ไกลจากบรัสเซลจริงๆค่ะ 
Back to Top
pattravadee View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote pattravadee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2011 at 19:21 - IP: 81.164.98.107 IP Information
หวัดดีคร่า อิ๋งอยู่บรัสเซลเหมือนกัน ไม่ทราบว่าได้ผู้ช่วยกุ๊กยังค่ะ สนใจอ่ะค่ะ อิ๋งอยู่เย็ตเต้ใกล้ๆกะอตอมเมี่ยมค่ะ 
Back to Top

Post Options Post Options   Quote มิกช์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Sep 2011 at 17:59 - IP: 109.130.23.126 IP Information
หวัดีดีค่ะไม่ได้เข้ามาหลายวันเพราะว่าเลิกดึกแล้วก้ต้องไปเช้าอีก
คุณน้ำได้เลยเบอรืโทรหลังไมค์มานะคะเผื่อนัดกันกินส้มตำ
คุณนุ่นมันไกลไปนิดค่ะคงกลับลำบากแน่เลย ถ้าอยากลองมาทานที่ร้านรบกวนโทรจองล่วงหน้านะคะ ชื่อร้านsinghavinla(สิงหาวิลล่า)อยู่เดลต้าค่ะ
คุณอิ๋งโทรมาได้เลยนะคะรออยู่ที่คุณอิ๋งพักมีรถเมโทรผ่านค่ะมาไม่ยากนั่งสาย2-6แล้วมาต่อสาย5ที่สถานีอาร์ลัวร์ค่ะ(Art-loi)มาที่ร้านค่ะไม่ไกลโทรมานะรออยู่จ้า
ปล.หวัดีพี่จี้บายดีนะคิดถึงน้ำท่วมบ้านป่าว
Back to Top
Jeeji View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jeeji Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Sep 2011 at 09:10 - IP: 192.168.2.160 IP Information
น้องหวัดดี น้ำท่วมร.ร.อย่างมากไปดูในเฟคซิ  ที่บ้านเริ่มซึมแล้วพรุ่งนี้อาจไม่ไปร.ร. เก็บของ ขอบใจที่เป็นห่วง  โชคดีนะ พักผ่อนเยอะๆ  งานหนัก แต่ เงินก็เยอะใช่ไหม  ไว้ให้กู้ไปขอหนุ่มบ้างนะ......
Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote mooteddy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2011 at 22:27 - IP: 78.20.246.136 IP Information
นุ่นก็คิดว่าไกลคะ เพราะคุณแฟนบอกว่า ถ้านั่งรถไฟก็ชั่วโมงนึง เอาไว้ไปอุดหนุนดีกว่าค่ะ แฮะ ๆ
Back to Top
pattravadee View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote pattravadee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Sep 2011 at 00:47 - IP: 81.164.98.107 IP Information
โทษทีน่ะค่ะเพิ่งได้เข้ามา อิ๋งโทรหาพี่แล้วค่ะแต่ไม่มีคนรับสายเลยถ้าพี่ยังไม่ได้ผู้ช่วยรบกวนติดต่อกลับหาอิ๋งด้วยน่ะจ๊ะ 0498299811 ขอบคุณคร่าSmile
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ Ladyinter
และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
Ladyinter ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

คู่มือการใช้งาน

1. การสมัครสมาชิก
  2. กรณี not Activation Email
  3. การตั้งกระทู้
  4. การแก้ไขกระทู้
  5. การตอบกระทู้
  6. การใส่รูป และใส่ลิงค์ ในกระทู้
  7. การใส่ VDO ของ YouTobe , Vimeo , Flash 
  8. การใช้งาน PM (Private Messenger)
  9. การใส่ signature ,  avatar
  10. การยกเลิกการเป็นสมาชิก
  11. การเปลี่ยนชื่อสมาชิก
  12. การแจ้งลบกระทู้
  13. เงื่อนไขการ ตั้งกระทู้ในห้องเปิดท้าย
  14. เมื่อลืมรหัสผ่าน เข้าใช้งาน เว็บไซต์ฯ

ติดต่อทีมงาน : editor@thaicomp.com

This page was generated in 0.203 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters