Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Lady Friends > สะใภ้ ลุงแซม / US > * สะใภ้ ลุงแซม
  New Posts New Posts RSS Feed: สัพเพเหะระกับบ้าน THAI-US ANGELS
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

สัพเพเหะระกับบ้าน THAI-US ANGELS

Page  <1 106107108109>
Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kate_u1 View Drop Down
Senior Member
PR สะใภ้ US

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote kate_u1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สัพเพเหะระกับบ้าน THAI-US ANGELS
    Posted: 08 Dec 2011 at 06:39 - IP: 108.219.32.234 IP Information
Originally posted by reenaa_3003

Originally posted by kate_u1

ซานต้าจันทร์เจ้า น่ารักจรืงๆ เลยนะพี่ปอนด์  คิคื   

ปล เกดว่า ท่าทางหลังคริสมาสตร์คงมีจะได้ไปหาพี่ปอนด์กะครอบครัวนะค่ะ 
ได้เลยน้องเกด โทรมาบอกพี่ล่วงหน้าละกัน พอดีสามีพี่หยุดคริสฯ สองวีค แต่คงไม่ได้ไปไหนหรอกอยู่บ้านตลอด บางทีอาจไปเก็บส้มแถว ๆ บ้านนี้แหละ
พี่มีนัดกินข้าวกะเพื่อนที่ทำงานมีแต่ผู้หญิง มากินคริสฯ บ้านพี่แต่ยังไม่รู้ว่าวันไหน เพื่อนฝรั่งนะ สนใจไหม อาหารก็นำกันมาคนละอย่าง พอดีพี่ไม่สะดวกทำปีนี้ยุ่งกะน้องแมทนะ ถ้าสนใจเดี๋ยวพี่ได้วันแล้วจะพีเอ็ม หรือโพสในเฟสนะ

วันไหนหรอค่ะพี่ปอนด์ 
ถ้าเป็นวันหลังคริสมาสตร์น่าจะได้อยู่  เกดกับสามีขึ้นไปtahoe อีกแล้วนะค่ะ พี่ปอนด์ ไปกับครอบครัวสามี  คิดว่าไปตั้งแต่วันที่ 21 แต่ไม่แน่ใจวันกลับเมื่อกัน แต่ได้เรื่องอย่างไร อัพเดตเกดด้วยนะค่ะ 
Back to Top
นู๋ส้ม View Drop Down

Post Options Post Options   Quote นู๋ส้ม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Dec 2011 at 02:22 - IP: 97.86.17.57 IP Information
Originally posted by reenaa_3003

เด็กอ่อนนี่ส้มขอหอมทั้งวันเลยค่ะ LOL เด็กเค้าจะมีกลิ่นหอมอ่อนๆตามธรรมชาติ ส้มชอบมากเลยค่ะ ยิ่งดมหัวเด็กน้อยเนี่ย โอยยยยยยย ยิ่งกว่ายาเสพติดอีก ดมแล้วมันชื่นใจมากๆค่ะ (แอบโรคจิตนะเนี่ย) Big smile ฝากพี่ปอนด์หอมให้ละกันค่ะ เต็มที่เลยค่ะ LOL แล้วก็ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะคะ ส้มก็หวังเหมือนกันว่าเรื่องจะจบเร็วๆนี้ เพราะเสียสุขภาพจิตมากค่ะ แต่มาเห็นซานต้าน้อยก็ชื่นใจแล้วค่ะ แถวบ้านไม่มีเด็กน้อยให้เห็นเลย ส้มก็มาหาดูลูกหลานคนอื่นเอาจากแถวนี้ละค่ะ Embarrassed 
พี่เองรอมานานน้องส้มกว่าจะมี มียากมากค่ะ ทำทุกวิธีทางการแพทย์สุดท้ายติดเพราะไปฝังเข็มแบบจีนค่ะ พอได้มาแล้วตอนนี้ก็หอมกันทั้งวันให้สมกับที่รอคอยค่ะ น้องส้มไม่มีสักคนละค่ะ
คนนั้นเป็นฝรั่งหรือน้องส้ม
[/QUOTE]

ตอนนี้ส้มทำใจให้สบายก่อนค่ะเรื่องมีน้อง เพราะก่อนหน้านี้ค่อนข้างเครียดเรื่องอยากมีน้องมากเลยไม่รู้ว่าเครียดมากไปมั้ย เลยคิดว่าจะปล่อยพยายามไม่คิดมากน่ะค่ะ เผื่อน้องเค้าจะไม่อยากได้แม่เครียดๆ LOL เรื่องที่ว่าเค้าจะมาฟ้องหรืออะไรน่ะค่ะ คนไทยค่ะพี่ปอนด์ ที่ไทยเลย ส้มน่ะไม่ผิดเลยค่ะแต่พวกหัวหมอน่ะค่ะ เค้าชอบขู่แล้วกลัวเค้าจะใช้อำนาจของตัวเองมาทำให้ครอบครัวส้มเดือดร้อนมากกว่าไอ้เรื่องกลัวเค้าน่ะไม่กล้วหรอกค่ะเพราะเราไม่ผิด พอเราเริ่มเก็บหลักฐานว่าจะเอาไปจัดการกับที่ทำงานเค้า เค้าก็เงียบหายไปซะอย่างงั้น ตอนนี้เลยลองดูสถานการณ์ก่อนว่า เค้าจะมาไม้ไหน...ถ้าเล่นกันตรงๆส้มไม่กลัวเลยแต่กลัวอย่างที่บอกแหละค่ะ พวกอำนาจมืดเนี่ย... เพลียค่ะกับคนพวกนี้Confused  
http://www.dealwise.net

พร 4 ข้อของท่าน ว.วชิรเมธี
1. อย่าเป็นนักจับผิด
2. อย่ามัวแต่คิดริษยา
3. อย่าเสียเวลากับความหลัง
4. อย่าพังเพราะไม่รู้จักพอ
Back to Top
reenaa_3003 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote reenaa_3003 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Dec 2011 at 12:12 - IP: 69.227.215.76 IP Information
หวัดดีค่ะคุณมาตา ไม่ได้คุยกันนานจนลูกปอนด์จะโตเป็นหนุ่มแล้วอะ ว่าแต่ฝั่งอลาสก้าเป็นงัยบ้าง หิมะตกหนักไหมค่ะ หนาว ๆ รักษาสุขภาพนะค่ะ

น้องเกด พี่ยังไม่ได้เซตวันเลยถ้าได้วันแล้วจะไปโพสทีเฟสนะ  แต่ถ้าน้องเกดจะมาวันไหนบอกพี่ล่วงหน้าเด้อ เผื่อทำอะไรกินกัน ช่วงนี้พี่พอกินเผ็ดได้แล้วละ ว่าแต่ถ้าทำกินเจเค้ากินอะไรได้บ้างเนื้อผัดน้ำมันหอยชอบไหมใส่พวกเห็ด พริกหวาน หอมใหญ่ สามีพี่เค้าชอบกิน ส่วนเราทำอะไรแซบ ๆ กินกัน จะบอกว่าพี่มีหม้อสุกี้ที่ซื้อมาจากน้องยุ้ยด้วยแหละ  หรือว่าจะไปกินข้างนอกก็ได้

น้องส้ม เมืองไทยมีข้อเสียใหญ่ข้อนี้แหละ มีเงินมีอำนาจ(มืด)ทำไรก็ได้ไม่ผิด ถ้าเหมือนที่นี่นะ ไม่จำเป็นต้องมีอำนาจ ถ้าไม่ผิดนะชนะแน่นอน มีข้อดีเสียแตกต่างกันไป ยังงัยพี่ขอให้ทางโน้นแพ้ภัยตัวเองนะ ให้เงียบหายเข้ากลีบเมฆไปเลยอย่าโผล่มาทำความรำคาญให้ครอบครัวน้องส้มอีกเลย หรือถ้าขึ้นโรงขึ้นศาลขอให้ความยุทติธรรมมีจริง  ส่วนเรื่องมีน้องใจเย็น ๆ เน๊อะอายุยังน้อย ไม่เครียดแล้วเดี๋ยวเค้าก็มาเอง เคยมีคนบอกพี่แต่พีไม่เชื่อจนพี่ท้อง เออจริงๆ แฮะ ปีที่แล้วเดือนธันวาไม่ได้คาดหวังว่าจะท้องหรอกลืมไปแล้วด้วย จนรู้สึกไม่สบายตัว แต่ไม่ได้คิดว่าท้องจนไปซื้อที่ตรวจมาตรวจ ถึงรู้ว่าท้อง  น้องส้มอย่าลืมซื้อวิตมินสำหรับคนเตรียมตัวตั้งครรภ์มาทานก่อนนะ ท้องแล้วน้องเค้าจะได้มีต้นทุนอยู่แล้ว อย่างพี่กินตลอด คลอดออกมาน้อง 4 กก แน๊ะ
จะขอจดจำแต่สิ่งดี ๆ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote reenaa_3003 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Dec 2011 at 12:15 - IP: 69.227.215.76 IP Information
เอาเด็กดราม่าเก่งมาฝากจ้า

Back to Top
Mata View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mata Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Dec 2011 at 23:46 - IP: 66.58.176.19 IP Information
น้องปอนด์. เห็นรูปลูกชายน้องปอนด์แล้วอยากมีแต่พอต้องเลี้ยงเด็กทั้งวัเหนื่อยคะเหนื่อย ซูฮกให้กับบรรดาแม่ๆทั้หลายเลยคะ ลูกชายน่าฟัดมาก. อลาสก้าหนาวคะหนาวกำลังขุนนำ้าหนักต้านหนาวคะ. เทศกาลกินมาถึงแล้วววว
Back to Top

Post Options Post Options   Quote นู๋ส้ม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Dec 2011 at 04:12 - IP: 97.86.17.57 IP Information

เอาเด็กดราม่าเก่งมาฝากจ้า

สงสัยโตมาจะต้องไปโด่งดังอยู่แถว hollywood แน่เลยนะนี่รูปหล่อคนนี้เนี่ยค่ะ Embarrassed หล่อและดราม่าได้อีกนะลูกนะ LOL อิอิ

Back to Top
tummeng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tummeng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Dec 2011 at 07:26 - IP: 58.9.29.254 IP Information

เอาแซนต้าน้อยลูกแม่ปอนด์มาฝาก พี่ๆ น้า ๆ ป้า ๆ ฝากไว้ในอ้อมอก อ้อมใจด้วยนะค่ะ Big smileสุขสันต์วันคริสมาสที่จะมาถึงค่ะ ส่งความสุขไปถึงทุก ๆ คนนะค่ะ

แซนต้าแมทธิว หรือน้องแมท หรือ จันทร์เจ้าทร์ ตอนนี้อายุ 10 วีคแล้วค่ะ

น่ารักจังเลยค่ะ..เห็นแล้วอยากมีบ้างจัง Sleepy
^__^
Back to Top

Post Options Post Options   Quote reenaa_3003 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2011 at 01:17 - IP: 69.227.215.76 IP Information
Originally posted by Mata

น้องปอนด์. เห็นรูปลูกชายน้องปอนด์แล้วอยากมีแต่พอต้องเลี้ยงเด็กทั้งวัเหนื่อยคะเหนื่อย ซูฮกให้กับบรรดาแม่ๆทั้หลายเลยคะ ลูกชายน่าฟัดมาก. อลาสก้าหนาวคะหนาวกำลังขุนนำ้าหนักต้านหนาวคะ. เทศกาลกินมาถึงแล้วววว
เลี้ยงลูกนี่เหนื่อยจริง ๆค่ะ ยิ่งก่อน 3 เดือน เหนื่อยโฮกเลยค่ะ กิน นอน ร้องโคลิค ต้องใช้ความอดทนมาก ๆ เลย
ช่วงนี้เทศกาลกินจริงๆ ค่ะ บ้านโน้น บ้านนี้ บ้านเพื่อน บ้านตัวเอง และอาหารฝรั่งนี้อ้วนดีจริงๆ อิอิอิอิ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote reenaa_3003 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2011 at 01:19 - IP: 69.227.215.76 IP Information
ขอบคุณน้าส้มครับบบบ ขอให้เป็นอย่างนั้นจริงๆ เถ๊อะ อิอิอิ

น้องตุ้มรีบ ๆ ปั๊มน๊าาจะได้มาเป็นเเพื่อนเล่นกะน้องแมท Tongue
Back to Top

Post Options Post Options   Quote tummeng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2011 at 00:55 - IP: 115.87.151.52 IP Information

ขอบคุณน้าส้มครับบบบ ขอให้เป็นอย่างนั้นจริงๆ เถ๊อะ อิอิอิ

น้องตุ้มรีบ ๆ ปั๊มน๊าาจะได้มาเป็นเเพื่อนเล่นกะน้องแมท Tongue

แฮะๆ อยาก รีบเหมือนกันจ๊ะ.แต่ยังมะได้ย้ายไปอยู่กับสามีเลยจ๊ะ..ต้องร้องเพลงรอวีซ่าไปก่อน..สู้เว้ยยยยยย  Sleepy
^__^
Back to Top

Post Options Post Options   Quote นู๋ส้ม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Dec 2011 at 05:53 - IP: 97.86.17.57 IP Information
สวัสดีค่า ส้มหายหน้าหายตาไปนาน พี่ๆ เพื่อนๆ หายกันไปไหนหมดน้อ ... บ้านเราเงียบจังเลย Pinch 

จะปีใหม่แล้ว ขอสวัสดีปีใหม่เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนไว้ ณ ที่นี้เลยนะคะ Embarrassed 

คริสมาสและปีใหม่ปีนี้ เพื่อนๆ พี่ๆ มีโปรแกรมทำอะไรกันสนุกๆมั้ยคะ ส้มอยากไป new year's eve ที่นิวยอร์คจัง อิอิ (ตามกระแสหนัง) แต่ช้าไปเสียแล้ว โรงแรมโดน book หมดเรียบร้อยโรงเรียนฝรั่ง Dead เศร้าเลย 

Anyway, Merry Christmas and Happy New Year นะคะ ทุกๆคน ร้ากกก จุ๊บๆๆ

Back to Top
PR สะใภ้ US

Post Options Post Options   Quote kate_u1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Dec 2011 at 11:57 - IP: 108.219.32.234 IP Information
Merry Christmas นะค่ะ ทุกคน มาช้าไปหน่อย เพราะหนีไปเที่ยวมา เพิ่งกลับถึงบ้านวันนี้เอง  มีความสุขกันถ้วนหน้านะค่ะ 
Back to Top

Post Options Post Options   Quote tummeng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2011 at 19:06 - IP: 115.87.140.30 IP Information

หวัดดีสาวๆ ทุกคนจ้า..มะได้แวะมานาน ตอนนี้ที่ทำงานเขาบล็อกเวบ เลดี้อินเตอร์ไปแล้วตุ้มเลยอดเข้ามาคุยกับสาวๆ เลย...วันนี้แวะมาส่งข่าวจ๊ะ ว่าได้วันสัมภาษณ์วีซ่าแล้วจ๊ะ  วันที่ 6 ก.พ.55 เย้ๆๆๆๆ

^__^
Back to Top
Fairy Dust View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Fairy Dust Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jan 2012 at 16:45 - IP: 68.7.198.149 IP Information
จะกลับบ้านวันที่ 7 มีนาคมนี้คร้า....เข้ามาเย้ๆๆๆ ด้วยคนBig smile 
Back to Top
miracle50 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote miracle50 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Feb 2012 at 03:56 - IP: 108.37.16.211 IP Information
พี่ปอนด์คะ   น้องแมทธิว น่ารัก น่าชังจริง ๆ สมกับที่รอคอยคะน่าฟัดจังเลย SmileSmile
คุณตุ้ม : ยินดีด้วยคะที่ได้วันนัดสัมภาษณ์ ขอให้ผ่านฉลุย รวดเร็วนะคะSleepy
KJB Bible : พระธรรมสดุดี บทที่ 50 :16 และจงทูลเราในวันทุกข์ยากลำบาก เราจะช่วยเจ้าให้พ้นและเจ้าจะถวายสง่าราศรีแก่เรา.
Back to Top

Post Options Post Options   Quote reenaa_3003 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Feb 2012 at 01:29 - IP: 66.237.5.223 IP Information
Originally posted by miracle50

พี่ปอนด์คะ   น้องแมทธิว น่ารัก น่าชังจริง ๆ สมกับที่รอคอยคะน่าฟัดจังเลย SmileSmile

ขอบคุณจ้าน้องตุ๊กตา ตอนนี้มาถึงเมกาแล้วใช่ไหมค่ะ เป็นงัยบ้างแถวบ้านหนาวปาว
Back to Top

Post Options Post Options   Quote tummeng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Feb 2012 at 19:23 - IP: 58.11.163.212 IP Information

ไม่ได้แวะมานาน บ้านเราเงียบจัง ^__^

แวะมาส่งข่าว สัมภาษณ์วีซ่าผ่านแล้วจ้า...ตอนนี้เตรียมตัวจัดกระเป๋า เดินทางเดือนหน้า เย้ๆๆ Smile
^__^
Back to Top

Post Options Post Options   Quote นู๋ส้ม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Feb 2012 at 09:58 - IP: 97.86.17.57 IP Information
Originally posted by tummeng

ไม่ได้แวะมานาน บ้านเราเงียบจัง ^__^

แวะมาส่งข่าว สัมภาษณ์วีซ่าผ่านแล้วจ้า...ตอนนี้เตรียมตัวจัดกระเป๋า เดินทางเดือนหน้า เย้ๆๆ Smile

ดีใจด้วยค่ะพี่ตุ้ม
เห็นด้วยค่ะ บ้านเราเงียบมากกก นู๋ไม่กล้าเข้ามา เพราะกลัวผีหลอกนี่แหละค่ะ อิอิ LOL

หวังว่าสาวๆบ้านเราสบายดีกันทุกคนนะคะ

Edited by นู๋ส้ม - 08 Feb 2012 at 09:59

Back to Top
arusaya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote arusaya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Feb 2012 at 21:28 - IP: 75.69.56.194 IP Information
        หวัดดีค่ะ สาวๆ สบายดีทุกคนนะค่ะ
  หายไปเลี้ยงลูกมาค่ะ ลิงน้อยงอแงมาก แมอุ้มตลอดเลยไม่งั้น ร้องไม่หยุด
ไว้ให้ลุกลิงหายงอแง จะเข้ามาคุยใหม่
โชคดีทุกคนนะค่ะ ดีใจกับน้องๆที่ได้วีซ่าด้วยค่ะ และขอต้อนรับสุ่อเมริกา
ปุณ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote reenaa_3003 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2012 at 04:09 - IP: 66.237.5.223 IP Information
Originally posted by tummeng

ยินดีด้วยจ้า เดินทางปลอดภัยน๊าาาา
Back to Top

Post Options Post Options   Quote reenaa_3003 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2012 at 04:11 - IP: 66.237.5.223 IP Information
Originally posted by arusaya

หวัดดีค่ะ สาวๆ สบายดีทุกคนนะค่ะ
  หายไปเลี้ยงลูกมาค่ะ ลิงน้อยงอแงมาก แมอุ้มตลอดเลยไม่งั้น ร้องไม่หยุด
ไว้ให้ลุกลิงหายงอแง จะเข้ามาคุยใหม่
โชคดีทุกคนนะค่ะ ดีใจกับน้องๆที่ได้วีซ่าด้วยค่ะ และขอต้อนรับสุ่อเมริกา
พี่ปุณไม่พาน้องแทนมาวิ่งเล่นในนี้บ้างอะค่ะ
อยากตั้งกระทู้คุณแม่ อยากให้น้องเกดปักหมุด อยากเห็นลูกหลานบ้านเมกา แม่ ๆ ท่านอื่น ๆ ว่างัยค่ะ น้องเกดจะว่างัยน๊าาาา
Back to Top
neta View Drop Down

Post Options Post Options   Quote neta Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2012 at 05:11 - IP: 182.53.115.76 IP Information
สวัสดี สาวๆ คิดถึงจึงแวะมาทักทาย อย่าเพิ่งลืมพี่นิตนะBig smile
Back to Top

Post Options Post Options   Quote arusaya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2012 at 23:00 - IP: 75.69.56.194 IP Information

พี่ปุณไม่พาน้องแทนมาวิ่งเล่นในนี้บ้างอะค่ะ
อยากตั้งกระทู้คุณแม่ อยากให้น้องเกดปักหมุด อยากเห็นลูกหลานบ้านเมกา แม่ ๆ ท่านอื่น ๆ ว่างัยค่ะ น้องเกดจะว่างัยน๊าาาา

เดี๋ยวพามาวิ่งเล่นจ้า ให้พี่แมทวิ่งนำไปก่อน  ถ้ามีกระทุ้ก้ดีนะ แม่ๆจะได้คุยกันเรื่องลูกบ้าง พาลูกมาวิ่งเล่นบ้างไง โหวต จ้า
ปุณ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote reenaa_3003 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2012 at 00:51 - IP: 66.237.5.223 IP Information
Originally posted by neta

สวัสดี สาวๆ คิดถึงจึงแวะมาทักทาย อย่าเพิ่งลืมพี่นิตนะBig smile

สาว ๆ  บ้านนี้เงียบเหงาเลยพี่นิตหายไปนาน ต้อนรับกลับบ้านค่ะ ว่าแต่คุณลุงเป็นงัยบ้างค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote reenaa_3003 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2012 at 00:54 - IP: 66.237.5.223 IP Information
Originally posted by arusaya

เดี๋ยวพามาวิ่งเล่นจ้า ให้พี่แมทวิ่งนำไปก่อน  ถ้ามีกระทุ้ก้ดีนะ แม่ๆจะได้คุยกันเรื่องลูกบ้าง พาลูกมาวิ่งเล่นบ้างไง โหวต จ้า

งั้นหนูตั้งกระทู้ดีไหมอะพี่ปุณ ตั้งชื่อหัวข้อไรดีค่ะ พี่ปุณช่วยคิดหน่อยจิ น้องนานา น้องแตงกวา ใครอีกอะแม่ๆ แม่ดา  ยังมีอีกหลายแม่ จำชื่อไม่ได้อะ เอาเป็นว่าใครเป็นแม่ กำลังเป็นแม่ หรือ อยากเป็นแม่ แวะมาออกความคิดหน่อยนะค่ะ ตั้งชื่อทู้ว่าอะไรดี
Back to Top

Post Options Post Options   Quote arusaya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Feb 2012 at 22:16 - IP: 75.69.56.194 IP Information
งั้นหนูตั้งกระทู้ดีไหมอะพี่ปุณ ตั้งชื่อหัวข้อไรดีค่ะ พี่ปุณช่วยคิดหน่อยจิ น้องนานา น้องแตงกวา ใครอีกอะแม่ๆ แม่ดา ยังมีอีกหลายแม่ จำชื่อไม่ได้อะ เอาเป็นว่าใครเป็นแม่ กำลังเป็นแม่ หรือ อยากเป็นแม่ แวะมาออกความคิดหน่อยนะค่ะ ตั้งชื่อทู้ว่าอะไรดี
       ตั้งกระทุ้เลยจ้าปอนด์   ' 'ห้องนั่งเล่นเทวดาน้อย กับ นางฟ้าน้อย  ''                       รอแม่ๆ กับ ป้าๆน้าๆ บ้านนางฟ้า ช่วยตั้งด้วย

ปุณ
Back to Top
PR สะใภ้ US

Post Options Post Options   Quote kate_u1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Feb 2012 at 00:14 - IP: 108.219.32.234 IP Information
หนูเห้นด้วยนะค่ะ คิคิ
Back to Top
Cowgirl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Cowgirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Feb 2012 at 13:21 - IP: 67.61.123.227 IP Information
นั่งรอกระทู้อยู่นะคะ เทวดาน้อย กะ นางฟ้าอินเตอร์
Nikon นิค ค่ะ...กะลังจะ 33 ปีนะคร้า.....บ้านอยู่เท็กซัสจ้า
Back to Top
monnatee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote monnatee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Feb 2012 at 20:28 - IP: 72.66.183.74 IP Information
ขอออกความเห็นด้วยคนนะคะ   zoo  น้อยๆในบ้านเรา มีอยู่คนหนึ่งกับเขาโอ้อ โฮ้ ลิงเรียกพี่ ซนมากกกกกก เถียงเก่งด้วย ฮ่่าาาาาาาาาDeadDeadDeadDeadDeadDead
Gear Up
Back to Top
OliviaPrime View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote OliviaPrime Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Apr 2012 at 08:39 - IP: 27.55.2.154 IP Information

sorry i cant comment ladyinter forum by thai font,maybe tablet problem.

nongprime nakha,yin dee kab pee pee thuk khon na kha.mee look tem ban pai mod leaw,narak thuk kon
น้องปริมเองนะค่ะ ลืม Password อันเก่า
Back to Top
Page  <1 106107108109>

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.207 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ DOTCOMTHAI Support

free counters