Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Lady Friends > สะใภ้ รัสเซีย / Russia
  New Posts New Posts RSS Feed: ขอคำแนะนำ เกี่ยวกับผู้ชายรัสเซียหน่อยค่ะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

ขอคำแนะนำ เกี่ยวกับผู้ชายรัสเซียหน่อยค่ะ

Author
pinkcolor View Drop Down
Groupie
Groupie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote pinkcolor Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอคำแนะนำ เกี่ยวกับผู้ชายรัสเซียหน่อยค่ะ
    Posted: 14 Oct 2011 at 13:44 - IP: 183.88.63.64 IP Information
,,,,

Edited by pinkcolor - 30 Nov 2011 at 22:37
Back to Top
TannyZiza View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote TannyZiza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Oct 2011 at 13:56 - IP: 113.53.50.22 IP Information
พี่ว่าชาติไหนก็เหมือนกันนะค่ะ...มีดี มีเลว ทั้งนั่นแระ SmileSmileSmile มั่นใจในการตัดสินใจของตัวเองนะค่ะ ไม่มีใครรู้เรื่องราวระหว่างเรา 2 คน ดีไปกว่าน้องและแฟนหรอกค่ะ.....คนอื่นก็คือคนอื่น.....เอาคำคนอื่นมาใส่ใจมากๆ เครียดเปล่านะค่ะSmileSmile เอาใจช่วยนะค่ะ....รักทางไกล หนักหนาพอดูอยู่แล้วค่ะ...อย่าให้คำคนอื่นเพิ่มปัญหาเลยค่ะSmileSmileSmile สู้ๆๆๆๆ นะค่ะ
Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote pinkcolor Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Oct 2011 at 14:16 - IP: 118.173.51.84 IP Information

Edited by pinkcolor - 24 May 2013 at 01:35
Back to Top
NewLifeอินดิชไวซท์ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NewLifeอินดิชไวซท์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Oct 2011 at 15:13 - IP: 178.195.69.33 IP Information
SmileHallo...ถ้าหนูรักเขามากก็เดินตามทางหนูเถอะ  และยอมรับผลที่ตามมา
     ส่วนเราเห็นด้วยตามฝรั่งว่า และเพื่อนว่าถูกต้อง ถ้าเป็นลูกหลานก็จะแนะนำแบบพวกเขา 
ถ้าคุณรักกันตลอดไป มีครอบครัวที่เป็นสุขดูแลทุกข์สุข ไม่เอาเปรียบกัน ทุกๆชาติก็ดีหมด
     แต่ถ้าวันใดหมดรักกันแล้ว เราว่า เห็นจะไม่ได้สวัสดิการ และ เงินตั้งตัวจากคนประเทศนี้ยากนะ คือ จบแล้วเหลือแต่ตัว  แถม พึ่งมีข่าวหนุ่มปรระเทศ นี้ปริดชีวิตคนในครอบครัวแล้วเอาเนื้อมาทำอาหารบ่อยๆ คราวก่อน ก่อน หมกแฟนสาวชาวอิสราเอล แล้วหิ้วใส่กระเป๋าออกจากโรงแรม   ที่มาปล้นในไทยอีก ก็จากที่นี่แหละ  พูดมากจะบปมั้ยเนี่ย ขัดลาภ เขา อิอิ
 ถ้าเป็นสแกนดิอื่นๆ  หรือ ยุโรป มันก็ดีกว่าแน่ๆ แต่คงมาบอกตรงๆ ไม่ได้หรอกนะ คนเขาทักก็ให้ฟังไว้บ้าง อย่าตาบอดมาก  จ๊ะ
Everyday is happy day+
ความรู้ เรียนทันกันได้
Back to Top
Eliiz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Eliiz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Oct 2011 at 15:38 - IP: 125.26.170.27 IP Information
เราว่าลักษณะนิสัยของคนชาติใดๆ มักจะเเปรผันตรงกับประวัติศาสตร์ทุกด้านเเละสภาพเเวดล้อมในประเทศนั้นๆนะ  ลองไปศึกษาประวัติศาสตร์รัสเซีย(สหภาพโซเวียต)ดูเเล้วลองคิด ว่าคนส่วนใหญ่น่าจะเป็นยังไงเมื่อเจอเหตุการณ์ในประวัติศาสตร์เเบบนั้น

*edit  การที่เรารู้เรื่องประวัติศาสตร์ประเทศเเฟนเราเนี่ย ถือเป็นข้อดีนะคะ เป็นเเผนการโจมตีเเฟนให้ตรงจุดอย่างหนึ่ง เพราะเขาจะประทับใจมากที่เราสนใจเรื่องราวของบ้านเมืองเขา เเต่เวลาคุยให้คุยเเต่ด้านดีๆนะคะ  ไอ้การรัฐประหารยิงโหดไม่บันยะบันยังกระทั่งเจ้าชายองค์เล็กนั่นก็อย่าไปพูดถึง  โหดร้ายเกินCry

Edited by Eliiz - 14 Oct 2011 at 15:46

Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote pinkcolor Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Oct 2011 at 15:50 - IP: 118.173.51.84 IP Information

Edited by pinkcolor - 24 May 2013 at 01:36
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.152 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters