Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > เสริมสวย แต่งตัว
  New Posts New Posts RSS Feed: เสริมจมูกที่ไหนดี??
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

เสริมจมูกที่ไหนดี??

Page  123>
Author
kung181103 View Drop Down
Groupie
Groupie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote kung181103 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เสริมจมูกที่ไหนดี??
    Posted: 04 Mar 2010 at 20:58 - IP: 89.84.220.210 IP Information
ใครที่มีประสบการณ์มาก่อนแนะนำด้วยนะคะ (กำลังจะกลับไทย)กำลังหาข้อมูลเสริมจมูกนะคะ ที่ไหนดีสะอาดและปลอดภัยสวยธรรมชาติ ไม่เป็นโดด หลอกหน้า นะคะ แนะนำกันบ้างนะคะ (อย่าแอบสวยอยุ่คนเดียวดิ)

ขอบคุณทุกๆๆคนนนที่เข้าแจมและให้ความรู้ ข้อมูลเพิ่มมากกมายเลยยยย ทุกๆคนน่ารกั แตะละคนมีความเห็นต่างกันออกไป  (มะก่อนกุ้งก็คิดเหมือนกันว่า จะไปเสริมทะไม แม่ให้มาก็ดีแล้ว เอาของแปลกปลอมมาใ่ส่ตัวเองให้เจ็บตัวทำไม) โออย คิดไปต่างๆนาๆ กลัวเจ็บ กลัวจมูกกเน่า (เหมือนข่าวคนทีไปทำมาแล้ว สิบกว่าปีก่อน เครื่องมือ หมอก้ไม่เหมือนปัจจุบันแล้ว) 

เชื่อไหม ตอนนี้นนะ สามสิบกว่า (เคยคิดจะทำจมูกมาสิบกว่าปี ที่ลังเลมาจนถึงวันนี้ 555 เพราะว่ากลัวเหมือนหลายๆคนแหระค่ะ

รูปที่เห็น แต่งหน้าแต่งหน้าถ่ายรูปมันพอดูได้ แต่ทำไมพอกาลเวลาผ่านไป ดั้งฉันหายไปด้วย555 มันแบนลงแบนลงตามเวลา (ดั้งจริงๆนะไม่เคยทำมาก่อน มะก่อนมีคนแอบนินทาด้วยว่า เราไปเสริมจมูกมาแต่มาหลอกชาวบ้านว่าไม่ได้ทำ ความจริงก็ไม่ได้ทำค่ะ ดั้งกระดูกข่อยๆแท้ๆๆๆซิบอกหั่ย)

แต่ละคนก็มีความเห็นต่างกันออกไป ไม่มีใครอยากแก่ลงๆๆๆ หน้าเหี่ยวววๆๆ จมูกแบนนนล๊งแบนลง๊55 เออ งงจังงง ไม่แค่แบนนะ มันบานด้วย55 อือ

ถึงได้มาหาข็อมูลจากคนที่มีประสบกาณ์ดีที่สุด หลายความคิดเห็น เป็นบทเรียนให้วิเคราะห์ดีดีเนอะ

กุ้งว่านะ การทำให้ตัวเองสวยงาม ดูและตัวเองเป็นเรื่องดีซะอีกสำหรับผู้หญิง (อย่าไปปลอ่ยตัวเองให้เหี่ยวย่นตามกาลเวลาดิ แต่ก็อย่างว่า ต้องคิดดีๆก่อนทำอะไรลง)
ขอบคุณทุกๆๆๆๆๆนะจ๊าาาาา

Edited by kung181103 - 03 Jul 2553 at 01:43
Back to Top
Sweetiemind View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote Sweetiemind Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 21:08 - IP: 84.49.207.30 IP Information

ดูจากรูปของคุณ จมูกก็สวยเข้ากับใบหน้าดีนะคะ จะเสริมอีกเหรอ Smile

กระทู้เก่าที่สาวๆคุยกันไว้ตามลิ้งค์ไปเลยค่ะ

Edited by Sweetiemind - 03 Apr 2553 at 21:10
มาย Molde / 1976

Alt for foreldrene mine!

เราทำถูก...กิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี! เราไม่ทำถูก...กิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี!

อย่าสูญเสีย "ตัวตน" ด้วยคำพูดของคนที่ไม่รู้จัก "ตัวเรา"

Back to Top
tuktajija View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuktajija Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 21:27 - IP: 125.25.180.65 IP Information

หมอบุญถิ่น บุญยรัตน์คลินิคค่ะ แถวๆ บางลำพู คุณหมอทำสวยมาก เป็นธรรมชาติดีค่ะ เพื่อนไปทำมาหลายคนค่ะ สวยๆทั้งนั้นเลย สะอาดด้วยค่ะ

Back to Top
Poison Rose View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Poison Rose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 21:35 - IP: 58.8.233.198 IP Information
อยากจะบอกคุณ จขกท นะคะว่า ..เป็นคนนึงที่เคยคิดอยากจะทำจมูก..แต่ก็กลัวว่าจะออกมาไม่ดี

เลยแกล้งลองถามพ่อตัวดี..เขาบอกว่าไม่ต้องไปทำหรอก..ธรรมชาตินั่นดีที่สุดแล้ว

ฝากไว้ให้คิดนะคะ .. " คนจะงาม..งามที่ใจ..ใช่ใบหน้า "
                            คนจะสวย..สวยจรรยา..ใช่ตาหวาน
                             คนจะแก่..แก่ความรู้..ใช่อยู่นาน
                           " คนจะรวย..รวยศีลทาน..ใช่บ้านโต "   
Enough !! พอกันที..ชะนีอ่อนแอ !!
Back to Top
apple_beauty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote apple_beauty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 21:42 - IP: 125.26.91.15 IP Information

ประตูน้ำโพลีคลีนิค อย่าไปนะคะ เพื่อนบอกสกปรกมากๆๆๆๆ  เห็นแล้วอยากเดินออกมาเลยแต่ทำไม่ได้...เข้าไปแล้วจำเป็นต้องทำ

พี่เปิ้ล 
"ทุกชีวิตที่ประสบความสำเร็จ...ล้วนเป็นหนี้บุญคุณอุปสรรค"
apple 1965 & tromso
Back to Top
Gyngrak View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Gyngrak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 21:54 - IP: 124.121.231.72 IP Information

เคยคิดอยากทำเหมือนกันค่ะ(เป็นปมด้อยมากเรื่องจมูก) ไม่มีดั้งเลยอ่ะ เมื่อก่อนก็อายๆนะ ไม่ค่อยมั่นใจเท่าไร แต่เดี๋ยวนี้ชินละคะ

ไม่คิดอยากทำแล้ว เพราะเห็นหลายๆคนไปทำมา มันเบี้ยวมั่งดูหลอกๆมั่งอ่ะ ต่อให้ธรรมชาติแค่ไหนก็ยังดูหลอกตาอ่ะ เพราะว่า

ไม่เข้ากะใบหน้า(คงเพราะเขาเสริมโด่งเกินไป) กัวจะมีความรู้สึกว่ามีอะไรไหลออกจากจมูกตลอดเวลาด้วยค่ะ

ที่สำคัญ แฟนบอกว่า เขาชอบเราในแบบนี้แหละไม่ต้องไปเสริมไปแต่ง(แฟนจะแอนตี้สิ่งแปลกปลอมค่ะ) แต่ดิฉันไม่มีดั้งจิงๆนะคะ

นี่บอกอย่างไม่อายเลยอ่ะBig smile  (มิน่าเขาถึงว่า ฝรั่งมักชอบได้เมีย อ้วนๆดำๆดั้งหักๆ LOL  ) เราว่าเราเองนะไม่ได้ว่าเพื่อนๆ Big smile

สรุปคือว่า ไปยันฮี ก็ดีค่ะเห็นเพื่อนไปทำแล้ว เขาบอกไม่มีผลข้างเคียงด้วย

Back to Top
tanachk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tanachk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 22:04 - IP: 90.211.49.214 IP Information
เพื่อนๆๆไปทำกับ อาจารย์หมอปรีชา มาเยอะค่ะ ทำออกมาสวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ

http://www.pai.co.th/thai/index.asp

ลี่ก็อยากทำเหมือนกันค่ะกำลังศึกษาข้อมูลLOLLOLLOL

http://littlebabyblogs.blogspot.com/
http://excite-worldshop.blogspot.com/
http://itmylifeblogs.blogspot.com/
http://listsmyfavoritesmovie.blogspot.com/
http://ideas-blogs-a.blogspot.com/
Back to Top
alaila View Drop Down

Post Options Post Options   Quote alaila Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 00:41 - IP: 85.165.32.182 IP Information
Smileอยากทำเหมือนกันค่ะ ว่าจะตั้งกระทู้ตั้งนานแล้วแหละ
แต่ทีนี้ได้โอกาสเข้ามาอ่านด้วยคนค่ะ อยากทำมากกกก ทำที่ใหนดี?
Vanskelighet er en utfordring ความยากลำบากเป็นสิ่งที่ท้าทาย
Back to Top
Love@Gaby View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Love@Gaby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 01:25 - IP: 119.31.95.60 IP Information
แนะนำว่าถ้าจะทำเราควรจะรู้จักชื่อเสียงของหมอมาก่อน อาจจะไปคลีนิคส่วนตัวของคุณหมอเลย หรือถ้าจะไปทำที่โรงพยาบาล ก้อต้องรู้มาก่อนว่ามีคุณหมอคนไหนชื่ออะไรที่พอจะมีฝีมือทางด้านนี้ เพราะตามโรงพยาบาลจะมีหมอหลายคนค่ะ ถ้าเราไม่รู้จักหรือเคยได้ยินชื่อคุณหมอมาก่อน รู้แค่ว่าโรงพยาบาลนี้ทำดี แต่ไม่รู้ว่าหมอคนไหน เราอาจจะเจอหมอคนที่ไม่ค่อยมีฝีมือมาทำให้เราค่ะ..ขอให้โชคดีนะคะBig smileBig smileBig smile
Back to Top
Tholic View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Tholic Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 02:19 - IP: 83.233.107.61 IP Information
In chiang mai
Back to Top
jidapha View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote jidapha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 02:58 - IP: 88.89.170.99 IP Information
ขอแนะนำ รักษ์ราม คลีนิคเวชกรรม (ปากซอยรามคำแหง 21) สะอาดและก็สวยแบบธรรมชาติมากเลยค่ะ ไม่เคยทำน่ะค่ะ แต่เป็นดีเทลยาค่ะ เคยเข้าไปแนะนำตัวยากับคุณหมอ เห็นเครื่องมือที่คุณหมอใช้ ไฮเทคโนโลยีมากเลยค่ะ แล้วก็มีลูกค้ามานั่งรอคิวเยอะมาก ถ้าหาเบอร์ไม่เจอก็ซื้อหนังสือพวก คู่สร้างคู่สม มาอ่าน คุณหมอจะลงหนังสือด้วยค่ะ
การศึกษาธรรมะ ช่วยให้เรามีสติปัญญา รู้เท่าทันกรรม
Back to Top
PaY View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PaY Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 04:22 - IP: 84.209.104.112 IP Information
http://www.drkamol.com/aboutus.php
นายแพทย์ กมล พันธ์ศรีทุม
ใส่เกงเก๊าเก่า รองเท้าผ้าใบ
น้ำหอมไม่ใช้ สตางค์ก็พอมี
เซ็งๆเศร้าๆเหงาก็ดนตรี
เป็นคนอย่างนี้จะรับได้หรือเปล่า
"นี่แหละตัวข้าพเจ้า"
Life does not need to have everything ;)
---
-แม่ลูกสามใบ(ไม่)เถา^_^

Back to Top
gimjung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote gimjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 04:42 - IP: 123.2.172.251 IP Information

ดูจากรูปเจ้าของกระทู้ ก็สวยอยู่แล้วนี่คะ ใช้วิธีการแต่งหน้าให้จมูกดูมีสัน อย่างรูปแต่งงาน น่าจะดีกว่าค่ะ สวยแบบธรรมชาติดีกว่า เสริมมาต้องมานั่งกังวลอีก แต่ก็แล้วแต่ชอบนะคะ ลองตัดสินใจให้รอบคอบก่อนนะคะ

Back to Top
pimpin View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pimpin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 04:58 - IP: 111.84.55.9 IP Information
คุณก็สวยอยู่แล้วนี่คะ  ไม่เห็นจำเป็นต้องทำเลย    พ่อแม่ให้มาดีที่สุดแล้วอ่ะค่ะ  เห็นเพื่อนหลายคนไปทำมา
ก็ไม่เห็นว่าจะสวยขึ้นเลยอ่ะค่ะ   แต่ถ้าจะทำจริงๆ ต้องทำใจก่อนนะคะว่า  เจ็บมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เพื่อนบอก
(หลังทำอ่ะค่ะ)    LOLLOL
ความสุขมีอยู่รอบๆตัวเรา ขึ้นอยู่กับว่าเราจะคว้ามันไว้หรือเปล่า
Back to Top
JustSmiles View Drop Down

Post Options Post Options   Quote JustSmiles Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 05:29 - IP: 83.254.99.44 IP Information

ดีจ้าคุณกุ้ง หายไปนานเลยนะคะ คงสบายดีนะคะ....Smile

เห็นรูปแล้ว ก็คิดเหมือนเพื่อนๆๆค่ะ จมูกคุณกุ้งสวยมากๆแล้วในรูป นู่ปานเอาเวป http://www.meedmoh.com มาฝากจ้า
เวปนี้รวมกระทู้คนศัลยกรรมมาพูดคุยกัน หาข้อมูลเรื่องหมอ ข้อดีข้อเสีย ราคา ลองเข้าไปเช็คดูข้อมูลนะคะ
ชื่อคุณหมอที่เพื่อนๆเอ่ยมา มีข้อมูลในเวปนี้หมดเลยค่ะWink
เห็นเรื่องทำจมูกทีไรShockedShocked
ช้ำใจทุกที...Confused.. ถ้าไม่เจ็บ ไม่เสี่ยงเฟะ จะโดดทำคนแรกเลยBig smile แต่ต้องหนีสามีกับแม่ไปทำBig smile 5555555555555555  แบบว่า 2 ท่านนี้ มารขัดขวางความงาม...กลัวไปแล้วไม่งามกลับมาอ่ะค่ะ ขวางเต็มที่LOL

อยากตัดปีกจมูก ----------------------> คงได้แต่คิดไปจนแก่ปลง..สังขาร อยากสวยก็ไม่ได้ดั่งใจOuch
Back to Top
mangpor View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mangpor Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 09:51 - IP: 60.240.76.134 IP Information

ไก่งามเพราะขน คนงามเพราะแต่ง...

ปออยากจะงามอย่างมีดั้งบ้างก็ไม่ใช่เรื่องผิดปรกติอะไร แหะ แหะ

ปอไปเสริมที่ รักษ์ราม ค่ะ เมื่อประมาณ 5 ปีที่แล้ว ราคาตอนนั้น 5,900 บาทถือว่าถูกสุดๆ ตอนนั้นไม่ได้คิดอะไรมาก แค่อยากจะสวย แล้วก็ไม่ได้หาข้อมูลอะไรมากด้วย พอเก็บเงินได้ ก็โทรถามข้อมูล นัดเวลา แล้วก็บึ่งรถไปหาหมอทันที

ผลที่ได้..เป็นที่พึงพอใจค่ะ เป็นธรรมชาติ ขนาดว่าคนที่เห็นกันทุกวันยังไม่แน่ใจว่าเราไปทำอะไรมา ทำไมวันนี้เราสวยกว่าทุกวัน (อันนี้แอบภาคภูมิใจ เพราะอุตส่าห์แลกมาด้วยความเจ็บปวด 55+)

เพื่อนอีกคนบอกว่า เฮ้ย!!! มันถูกไปไม่น่าเชื่อถือ คุณเพื่อนก็เลยไปเสริมที่ยันฮี เสียค่าใช้จ่ายไป 30,000 กว่าๆ...ผลที่ได้ก็ออกมาดีเหมือนกัน ดูสวยดี เป็นธรรมชาติ

ไม่ว่า จขกท จะตัดสินใจทำที่ใหน ทำกับใคร สิ่งแรกที่ต้องทำก่อนก็คือ ทำใจกับผลที่จะตามมา เพราะมันอาจจะออกมาดี สวย หรือมันอาจจะออกมาไม่ถูกใจเราก็ได้

เอาเป็นว่า สู้ๆ ค่า ใครจะว่าอย่างไรก็ช่าง เพราะถ้าคิดว่าดั้งโด่งขึ้น ทำให้เราสวยขึ้น มั่นใจมากขึ้น ทำไปเลยค่ะ อย่าได้แคร์สื่อ

Back to Top
pooky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pooky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 11:40 - IP: 222.123.230.208 IP Information
YUNHEE HOSPITAL KA, ALOT OF PEOPLE IN UK AND AUSSIE I KNOW WENT TO YUNHEE AND EVERYONE HAPPY WITH THE RESULTBig smile 
Back to Top
siriluck_Am View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote siriluck_Am Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 12:39 - IP: 202.149.25.235 IP Information
สวัสดีคะ พอดีเราทำงานเป็นผู้ช่วยพยาบาล อยู่ในโรงพยาบาลศัยกรรม พอจะแนะนำได้แพราะทำงานในแผนกศัยกรรมโดยตรงเห็นคนไข้มาเยอะ การทำศัยกรรมเสริมจมูกสมัยนี้เป็นการทำไม่น่ากลัว แต่เราก็ตอ้งศึกษาก่อน ว่าจะทำที่ไหนราคาเท่าไร คุณหมอชำนาญทางด้านนี้โดยตรงไหม ศึกษาเยอะๆนะคะก่อนที่คิดจะทำไก่งามเพราะขนคนงามเพราะแต่งคะ LOLLOLLOL
i love to travel . love to learn everything that happen in this world just broken heart and want to know someone kind and do everything from his heart. i am a good friend for you.
Back to Top
อิงอร View Drop Down

Post Options Post Options   Quote อิงอร Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 16:59 - IP: 58.169.9.146 IP Information
สมัยก่อนตอนทำงานที่เมืองไทยเพื่อนๆไปทำมาห้าพันกว่าๆจริงๆสวยมาก แล้วเค้าชวนไปทำด้วยแต่กลัวและอีกอย่างขอสวยแบบที่แม่ให้มาดีกว่าก็เลยสวยเป็นแบบลูกอิสานขนานแท้ไมดั้งจริงๆ...ตอนนี้แฟนบอกว่าชอบตรงจมุกที่แบนๆนี่ละวะซั่น....LOLLOL
http://engonk1.blogspot.com.au/

Back to Top
sweet_nut View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sweet_nut Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 18:53 - IP: 81.233.218.142 IP Information

สวัสดีค่ะ จขกท

ถ้าคุณไปเสริมจมูก  ก็อาจจะดูดีขึ้น  หรือแปลกไปกว่าเดิมนิดหน่อย  เพราะว่าของเดิมที่คุณมีนั้น  สวยเหมาะกับคุณอยู่แล้ว
แต่ถ้าอยากทำก็ทำคะ

แต่  หลังจากที่เราเสริมจมูกมาแล้วนั้น  แน่นจมูกค่ะ ทำหน้าแอ๊บแบ๊วก็ไม่ได้ ตึง มันเหมือนมีอะไรคาในรูจมูกตลอดเวลา  อึดอัดค่ะ
ความรู้สึกปลายจมูกจะไวมาก  นิ้วโดนนิดหน่อยก็เสียวจมูก  เหมือนคนหน้าเมื่อย ไปสบายเลย

นี่ก็ทำมาคะ ผ่านมาได้ เกือบปีแล้ว  ก็ยังรู้สึกอึดอัดเหมือนเดิม  ไม่สบายหน้าเหมือนตอนที่เราไม่ได้ทำ    หน้าตาก็ไม่ได้เปลี่ยนอะไรมากมาย
ไม่ได้สวยขึ้นเหมือนที่คิด  แต่ก็ดูดีมาหน่อย ( อันนี้คิดเอาเองด้วย )

แต่ถ้าย้อนเวลากลับไปได้   ขอเลือกที่จะไม่ทำ  ขอจมูกเดิมๆ ที่มี  ขยี้ก็ได้ บี้ก็ได้ หอมแฟนแรงแค่ไหนก็ได้   ไม่กลัวเจ็บ สบายใจค่ะ

ปล. ถ้าอยากทำก็ทำน่ะค่ะ Smile
   ว่าไงว่าตามกัน

Back to Top
bluemint View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote bluemint Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 19:02 - IP: 84.209.150.106 IP Information
ลองเข้าไปดูที่นี่นะคะมีคนที่เขาไปทํามารีวิวไห้ดู ต้องสมัครสมาชิกก่อนนะถึงจะดูรูปที่เขาโพสได้http://www.dungdong.com/forumdisplay.php?fid=13  สนใจเสริมจมูกเหมือนกันแต่ใจยังไม่กล้าพอ LOL
Back to Top
Jumjim View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Jumjim Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 22:28 - IP: 93.111.76.15 IP Information
สวัสดีค่ะ จุ่มไปทำที่สุราษมาได้สิบปีแล้วค่า ตอนนั่นจ่ายแค่ห้าพันเอง ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ
หรือไปที่ยันฮีก็ได้มีหลายแบบให้เราเลือก  ยังไงลองไปดูนะค่ะWink
ไม่ว่าอยู่ที่ไหนเราคนไทย
เป็นเพื่อนกันสเมอ
Back to Top
kea_ka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kea_ka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Mar 2010 at 11:09 - IP: 58.8.195.224 IP Information
เก๋เป็นอีกคนนึงที่อยากทำจมูกและกำลังเก็บเงินหยอดกระปุกเพื่อการนี้โดยเฉพาะถึงแฟนจะห้ามยังไงก้อไม่แคร์ค่ะ อยากทำให้ตัวเองไม่มีปมด้อย แต่ในใจก้อแอบกลัวมากกกลัวเจ็บกลัวทำออกมาแล้วมันไม่สวยหรือเบี้ยวกลัวสารพัด ก่อนทำก้อให้ศึกษาประวัติคุณหมอและดูฝีมือคุณหมอด้วยนะคะ ศึกษาไว้หลายๆหมอประกอบการตัดสินใจ ขอให้ทำออกมาแล้วสวยนะคะแล้วเอามาโชว์ด้วยนะเป็นกำลังใจให้คะ
kae_ka สะไภ้ UK 28 ปีเด้อ
Back to Top
Thanjira View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Thanjira Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Mar 2010 at 11:50 - IP: 118.209.50.240 IP Information
ขอแจมไม่รู้เหมือนกัน กลัวเจ็บ สวยธรรมชาติดีแล้ว แม่ให้มา
Back to Top
alaila View Drop Down

Post Options Post Options   Quote alaila Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Mar 2010 at 17:53 - IP: 85.165.32.182 IP Information
Avatarอ่านแล้ว กลัวค่ะConfused จะทำดีไหมเนี่ย
อยากสวย อยากมีดั้ง อยากเปลี่ยนใบหน้าเดิมๆ อยากมีความมั่นใจมากกว่านี้
ถ้าทำแล้ว จะมีอย่างที่อยากไหมน๊าาาาา คิดหนักนะเนี่ย

แฟนก็ห้ามเหลือเกิน แต่ไม่สนอ่ะ จะไปแอบทำ เดี๋ยวหาข้อมูลไปเรื่อยๆก่อน อิอิ..
Vanskelighet er en utfordring ความยากลำบากเป็นสิ่งที่ท้าทาย
Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote kung181103 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Mar 2010 at 01:46 - IP: 89.84.220.210 IP Information
AnGelPaan'+ View Drop Down
Avatar <===========ตะเองงงงง อืมมมมม สามีหล่อออออออออออออออจังงงงอ่ะ คนประเทศไหน
ดีใจด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยนะะะ ว้าววววววว อืมมอิจฉาาาาาาาาาาาาาาา มีลูกยังค่ะ ลูกต้องน่ารักแน่ๆๆเยย้ยยยย

เหมือนกัางงงเลย อยากไปทำปีจมูกนี่แหระะ อืมมมมมม คิดดดๆๆอยู่ หาข้อมูลลก่อนนะเนอะะะะะ
ตัวเองสบายดีไหมค่ะ ?????
Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote kung181103 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Mar 2010 at 02:13 - IP: 89.84.220.210 IP Information
Avatar  ====>คุณตุกตา หน้าสวยจังงง ไทยๆดี อืมม แอบอิฉจาาาWink
Back to Top
Mrs. Kennedy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mrs. Kennedy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Mar 2010 at 03:13 - IP: 82.132.139.20 IP Information
สวัสดีค่ะคุณกุ้ง สบายดีนะค่ะ
ของดาวก็ทำค่ะ นานแล้ว 14 ปีหน้าจะได้ ไปทำที่ นครสวรรค์. ค่ะจำชื่อคลีนิคไม่ได้แล้ว
จมูกของดาวเบี่ยวด้วยค่ะเพราะไม่เชื่อหมอ ( เมาแล้วจมูกไปกระแทกกะหน้าแฟน ) นี่ก็กะว่าจะไปเอาออกแล้วใส่ใหม่ แต่สามีบอกว่า อย่างนี้ดีแล้ว สงสัยกลัวจะเสียตังค์ 555 เมือก่อนดาวเห็นลูกค้า ( ที่ร้านเสริมสวย ) และเพื่อนไปทำที่คลีนิครักสวยรักงาม และ โรงพยาบาลบางมดมา ก็สวยดี
เมื่อก่อนจมูกดาวจะบานเหมือนลูกชาย ( แม่ขอโทษนะครับ ) แต่ดาวอยากได้จมูกเหมือนแฟน คริๆ

แต่ก่อนจะทำก็ต้องทำใจรับผลที่จะตามมาด้วยนะค่ะ บางทีคนทำที่เดียวกัน แต่ออกมาต่างกัน ขึ้นอยู่กับการดูแลช่วงหนึ่งเดือนแรกด้วยนะค่ะ
ทำแล้วสบายใจ มั่นใจก็ทำไปเถอะค่ะ ขอให้ได้สถานที่ที่ถูกใจนะค่ะ ไงก็อย่าลืมนำรูปมาลงให้ดูบ้างนะค่ะ โชคดีค่ะคุณกุ้ง
Dao & John Liverpool ( U.K )

Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote kung181103 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Mar 2010 at 17:58 - IP: 89.84.220.210 IP Information
คุณดาวค่ะ สบายดีนะคะ ขอบคุณที่มาจอยและแนะนำ
จการูปที่ดู คุณดาวว ยังคงสวย หลังจากเมาทำจมูกเบี้ยว(ถ้าไม่เบี้ยงวจะสวยแค่ไหน)
บอกได้เลยว่า ทำแล้วสวยเปลี่ยนคนละคนเลยยยอ่ะะะะ
Wink

Back to Top
tuktajija View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuktajija Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Mar 2010 at 19:41 - IP: 125.24.0.159 IP Information
Avatar พี่กุ้ง ตอนนี้เสริมแล้วไง อิอิ ดูรูปก่อน นานแล้วค่ะ ทำขึ้นมานิดหน่อย เพราะเป็นคนเนื้อจมูกน้อย เลยทำได้ไม่มาก จริงๆก้อไม่ค่อยแตกต่างเนาะ
Back to Top
Page  123>

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ Ladyinter
และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
Ladyinter ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

คู่มือการใช้งาน

1. การสมัครสมาชิก
  2. กรณี not Activation Email
  3. การตั้งกระทู้
  4. การแก้ไขกระทู้
  5. การตอบกระทู้
  6. การใส่รูป และใส่ลิงค์ ในกระทู้
  7. การใส่ VDO ของ YouTobe , Vimeo , Flash 
  8. การใช้งาน PM (Private Messenger)
  9. การใส่ signature ,  avatar
  10. การยกเลิกการเป็นสมาชิก
  11. การเปลี่ยนชื่อสมาชิก
  12. การแจ้งลบกระทู้
  13. เงื่อนไขการ ตั้งกระทู้ในห้องเปิดท้าย
  14. เมื่อลืมรหัสผ่าน เข้าใช้งาน เว็บไซต์ฯ

ติดต่อทีมงาน : editor@thaicomp.com

This page was generated in 0.223 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters