Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > ทั่วไป ที่นี่มีเพื่อน
  New Posts New Posts RSS Feed: ไม่แปลกใจทำใมฝรั่งถึงชอบพัทยา
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

ไม่แปลกใจทำใมฝรั่งถึงชอบพัทยา

Page  12>
Author
mio19822 View Drop Down
Senior Member

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote mio19822 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ไม่แปลกใจทำใมฝรั่งถึงชอบพัทยา
    Posted: 28 Mar 2012 at 03:34 - IP: 87.59.50.24 IP Information
ว่าด้วยชายเกรียนได้รับหน้าที่ให้ไป Take care ลูกค้าที่มาจากต่างประเทศ ไอ้เราก็ไม่ใช่คนประเภทที่ชอบเที่ยว ก็เลยไม่รู้จะพาไปที่ไหน ว่าแล้วก็คิดๆๆๆๆ โอเค เห็นคนต่างชาติมันชอบไปนัก ไอ้พัทยาเนี่ย พาแมร่งไปพัทยาซะเลย ก็โอเค ถามจริงๆว่าส่วนตัวรู้เกี่ยวกับพัทยามากแค่ไหน บอกตรงๆว่า แค่เคยไปเล่นน้ำทะเล ไปเช้าเย็นกลับอะไรแบบนี้ ก็พอรู้มาบ้างว่า อ่ะนะ ผู้หญิงอย่างว่าเย๊อะอยู่ แต่เราก็ไม่คิดจะชอบอะไรแบบนั้น เอาจริงๆ ชายเกรียนยังมองผู้หญิงเหล่านั้นด้วยความดูถูกอีกต่างหาก ทั้งที่เขาก็ไม่เคยมาขอตังค์เราฟรีๆ ฮ่าๆ แต่ไม่รู้สิ รู้แต่ว่าไม่ชอบ กระนั้นด้วยความจำใจ เพราะได้นัดแนะกับลูกค้าไว้แล้วว่าจะพาไปดูทะเลที่พัทยา ก็เลยคิดว่าไหนๆก็ไหนๆ ลองพาลูกค้าไปนั่งที่ Walking street ดูสักครั้ง ทั้งที่เราก็ไม่เคยจะไปนั่งดริ้งอะไรมาก่อน เอาล่ะนัดเวลา ขึ้นรถ ไปกับลูกค้า เราดูทีท่าลูกค้า เขาก็คงรู้จักพัทยามาบ้างแหละนะ เพราะดูท่าทาง จะกระดี๊ กระด๊า น่ารำคาญ เหมือนพวกตุ๊ดจะได้ตุ๊กตาบลาย ว่าแล้วก็ถึงพัทยา ทั้งเราและลูกค้าก็แก้เสื้อผ้าวิ่งลงทะเล อุอุ ก็เล่นน้ำกันจนกระทั่งพรบค่ำ จากนั้นก็ไปหาร้านนั่งดริ้ง ชิวๆ   เราก็พาลูกค้าเข้าไปนั่งร้านธรรมดาๆร้านนึง ก็มี ผญ หลากหลายคนเข้ามารุมล้อม บอกตรงๆตอนแรกไม่ชอบ แต่พอนั่งดื่มไปซักพัก เอ๊ะ ชักรู้สึกแปลกๆ พวกเธอ Take care พวกผมดีมากๆ คอยชวนพูด ชวนคุย ไม่ให้พวกเราได้นึกถึงความเหงา ความเหนื่อยเรื่องการงานกันเลยทีเดียว   ผมเริ่มประทับใจกับสำเนียง และภาษาอังกฤษตลกๆ ของพวกเธอ ซึ่งกระนั้นยิ่งทำให้ผมประทับใจขึ้นไปอีกเมื่อ เธอเข้ามาคลอเคลียร์ แบบถึงเนื้อถึงตัว ผญอีกคนก็เอาเต้าสองเต้าเข้ามาเบียดกับหลังผม ผมก็เป็นผู้ชายธรรมดาๆคนนึง เจออะไรแบบนี้มันก็ชอบเอาการอยู่ แต่ก็สำเนียกตัวเองอยู่ว่า อืมๆ มีแฟนแล้ว เท่านั้นยังไม่พอ ตอนที่มีเพลงมันส์ๆ เธอบอกผมว่าเธอจะขึ้นไปเต้นบนฟลอร์ ให้เซ็กส์ซี่ที่สุด ให้เชียร์เธอด้วย      สิ้นคำว่าจะไปเต้นบนฟลอร์ให้เชียร์เธอด้วย เธอก็กระโดดขึ้นฟลอร์ความสูง เมตรห้าสิบ อ๊าก นี่เธออาจเป็นนักกระโดดสูงมาก่อน เธอกระโดดขึ้นฟลอร์ด้วยความชำนาญ เธอโยกย้าย ร่อนสะโพกร้อนแรงมาก แต่น่าเสียดายที่โยกกับเสาไม่ใช่กับผม เธอกระโดดเอาขาสองข้างหนีบกับเสาแล้วรูดลงมา ให้ตายสิ อยากให้เมียที่บ้านทำแบบนี้บ้าง เซ็กส์ซี่และทำเอาผมตื่นเต้นมาก ลูกค้าที่มาด้วยก็สนุกสนานแบบน้ำลายไหลไปตามๆกัน เธอยั่วยวนลูกค้าผม ด้วยสายตาคล้ายกับว่าอารมณ์ของเธอแบบว่า ไม่ไหวแล้ว ช่วยฉันที อะไรประมาณนี้ สุดยอดมากๆ      ซักพักลูกค้าผม ทนไม่ไหว เรียกเธอลงมาแล้วบอกว่า ฉันอยากจะนอนกับเธอ เธอคิดเท่าไหร่ ผมได้ยินดังนั้น ถึงกับตกใจ อุทานในใจ "ไอ้นี่ หื่นมาจากไหนฟร๊ะ ! "       เธอบอกว่า วันนี้ฉันไม่อยากนอนกับใคร ฉันแค่อยากสนุกกับแขก เมาๆ ชิวๆ อ้าว ได้ใจตูอีก สาแก่ใจกรูนัก ให้มันรู้ซะบ้างถึงทำอาชีพแบบนี้ ก็เลือกนะเฟ้ย! (คิดในใจ)       เมื่อได้ใจชายเกรียนไปแล้ว ชายเกรียนสั่งสาวบาร์ข้างๆ บอกว่า น้องเอาเบียร์ไฮเนเก้นมาเลย สิบขวด วันนี้พี่จะเมา       สาวบาร์ ยิ้มเริงร่า เพราะคิดว่า รวยแล้วกรูวันนี้ ซึ่งก็รวยจริงๆ เวลาผมเมาแล้วผมจะใจปล้ำมาก แจกติ๊บ คนนั้นคนนี้ แบบว่าเงินสะพัดมาก สาวๆก็ยิ่งเข้ามารุมล้อม บางคนถึงกับหอมแก้มชายเกรียนดัง ฟ่อดดดดดดดดด ยาวๆ      เมื่อเมาได้ที่ เธอคนนึงก็พูดขึ้นว่า พี่อยากไป Dance มั้ย หนูจะพาไป แต่พี่เลี้ยงหนูนะ ผมก็โอเค จากนั้น ก็ Move ออกมาจากบาร์ไปหาที่แดนซ์มันๆ      เธอก็นำทางไปอย่างผู้ชำนาญ ร้านมันจะเป็นบันไดเลื่อนขึ้นไป เดินเลี้ยวซ้ายกนิดหน่อยก็ถึง ร้านคนแน่นมาก เต็มไปด้วยฝรั่งหัวทอง กับ สาวไทย บ้างมาเป็นกลุ่ม บ้างมาเป็นคู่      พอเข้าไปข้างใน โห ฝรั่งมังค่าขึ้นฟลอร์ส่ายพุง สุดเหวี่ยง มีสาวไทยเต้นขนาบข้าง มันส์สุดๆไปเลย ลูกค้าผมเห็นดังนั้น ถามผมว่า ฉันขึ้นไปเต้นบนฟลอร์บ้างได้ไหม ไม่ทันขาดคำ นังหนูที่มาด้วยลากแขนลูกค้าผมไป ขึ้นบนฟลอร์ แล้วก็ถอดเสื้อลูกค้าผมออก เต้นฟัดกันนัวเนียร์ ลูกค้าผมสนุกไปกับหล่อนมาก จนแบบว่า ลืมอายุไปเลย ฮ่าๆ      ลูกค้าผมส่ายพุงกระเพิ่อมๆ ดึ๋งๆ นังหนูก็เอานมเธอขย่มตีกับพุง ไม่ได้เกรงสายตาประชาชี แต่ก็ไม่มีใครแคร์ใคร เพลงก็รู้สึกจะเป็นจังหวะที่แบบว่า ยิ่งเต้นยิ่งมันส์ ยิ่งส่ายยิ่งมันส์     เราสนุกกันมากๆ ไม่รู้สิ พวกเรารู้สึกเหมือนว่า ทุกคนเป็นเพื่อนกัน ซึ่งมาจากต่างที่ต่างภาษาแต่ทุกคนก็สนุกกันสุดเหวี่ยง สนุกด้วยกัน ทั้งที่ไม่รู้จักกัน     เราสนุกและเมามากจนได้ลากกันออกมา ลูกค้าผมกับนังหนูเมาจนได้กอดคอประคองกันออกมา คนที่มีสติมากที่สุดก็น่าจะเป็นคนเฝ้าหน้าประตูผับ ฮ่าๆ ผมเองก็อาการหนักเหมือนกัน นังหนูเธอก็พูดกับผมว่า พี่วันนี้หนูสนุกมากๆเลย เสร็จจากนี่ พี่จะกลับเลยไหม ผมก็เลยบอกว่า คงกลับเลยเพราะลูกค้าพี่ไม่ไหวแล้ว     แต่ลูกค้าผมบอกว่า No I don't want to go ... บลาๆๆๆ แล้วอ๊วกกก บร๊วดออกมา เราก็ขำกันมากมาย     นังหนูก็บอกว่า มีโรงแรมแถวๆนี้ พี่จะไปพักไหมผมเห็นท่าจะกลับกันไม่ไหว ก็เลยหิ้วกันไปที่โรงแรมนั้น ได้ห้องเสร็จก็หอบกันไปส่งห้องทีละคนสองคน มีห้องผมที่นอนกันสามคน ผช สองคน หญิงหนึ่งคน      พอหัวถึงหมอน ผมก็หลับเป็นตาย มารู้ตัวอีกที รู้สึกเหมือนมีอะไรมาไซร้ที่คอ ลืมตาขึ้น ตกใจ นี่มันเท้าใครมาไซร้ที่คอตรู ปรากฏว่า เท้าลูกค้าตรูเอง ฮ่าๆๆๆ ส่วนนังหนู นอนหลับหน้าห้องน้ำ ยังดีที่ไม่หลับที่ชักโครก       เห็นแล้วก็ตลก ยังเด็กอยู่แท้ๆ มาทำอาชีพแบบนี้ มานอนกับคนแปลกหน้า พระเจ้า ! จะสงสาร หรือ จะยังไงดี ผมก็ลุกไปอุ้มเธอ มานอนบนเตียง แต่ลากลูกค้าผมลงมานอนข้างล่าง ส่วนตัวผมก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ อาบน้ำ ล้างหน้า ล้างตา       พอเสร็จกิจ ผมก็เปิดประตูห้องน้ำออกมา เงยหน้าขึ้น ตกใจ! นึกว่าผีผู้หญิงนั่งหันหลังอยู่บนเตียง มองดูดีๆ เฮ้ย! นังหนูนี่เอง เธอนั่งนิ่ง หน้ามองออกไปทางทะเลที่พระอาทิตย์กำลังขึ้น ภาพที่เห็นตอนนั้น คือ ผู้หญิงผมยาว นั่งหันหลังนิ่ง สายตาเหม่อลอย มองออกไปที่ทะเล เธอนั่งนิ่งอยู่แบบนั้น เหมือนเธอกำลังอยู่ในโลกส่วนตัว และ ปล่อยอารมณ์เธอออกไป อย่างที่ใจเธอนึก ซึ่งเป็นภาพที่ Art มากๆ        แต่ถ้ามองต่ำลงมาจะเห็น ผู้ชายอ้วนๆ หัวทองๆ นอนหายใจพะงาบๆ น่าสังเวท นั่นมันคนหรือหมู (มันคือลูกค้าผมนั่นเอง ยิ่งมอง ยิ่งทุเรศ ฮ่าๆ ขำขำ นะครับ)       ว่าแล้วผมก็นั่งมองเธออยู่อย่างนั้น เงียบๆ เธอไม่ใช่ผู้หญิงสวยอะไร แต่เธอดูมีเสน่ห์ในสายตาผมมากๆ เธอนั่งอยู่แบบนั้นนานมาก แสงแดดอ่อนๆเริ่มสาดเข้ามา เธอถอนหายใจ และหันมาที่ผมแล้วถามผมว่า มองอะไรพี่      ผมก็ทำตัวไม่ถูก ได้แต่บอกว่า ไปอาบน้ำแต่งตัวไป เดี๋ยวจะพาไปกินข้าว      เธอบอกว่า ตอนเช้าเธอทำงานที่ร้านอาหารแห่งนึง ตอนกลางคืนมารับจ๊อบเป็นเด็กบาร์ เธอคงไปกับผมไม่ได้ เธอบอกเจ้าของร้านว่าเธอจะไปช่วยงานที่ร้าน      ผมเลยบอกว่าวันนี้ผมจะไปนั่งทานข้าวที่ร้านที่เธอทำ เธอก็ดีใจเป็นลิงโลด เธอบอกว่า หน้าที่ของเธอคือ Cook เธอฝีมือดีมาก เดี๋ยวเธอจะแสดงฝีมือให้เต็มที่เลย     ตัดมาเข้าตอนที่ไปนั่งที่ร้านอาหารของเธอ ก็ไปกันแบบธรรมดา แต่เหมือนกับว่า ไปเหมาร้าน แบบว่า ลูกค้ามีไม่มาก ก็มีแต่โต๊ะผม เอาเป็นว่าก็ต่างคนต่างสั่ง ตามรายการอาหารที่ให้ไป ก็เยอะเอาการอยู่ ซักพักอาหารก็ถูกเอาออกมาเสริฟ     พร้อมกับนังหนูเมื่อคืนที่มาในมาดใหม่ คือ มาดแม่บ้านมากๆ หน้าไม่มีเครื่องสำอางเลย แถวหน้ามันส์สุดๆเธอก็เขยิบโต๊ะแล้วทิ้งตัวลงนั่ง พวกเราก็โซ๊ยๆ กันสุดๆ ด้วยความหิว กินกันอย่างเอร็ดอร่อย    ลูกค้าผม ก็คือไอ้ฝรั่งที่นอนห้องเดียวกันเมื่อคืนน่ะแหละ มากระซิบถามผมว่าลองถามเธอให้หน่อยเธอมีแฟนหรือยัง (แปลกใจ ตอนหน้ามันๆ แบบนี้ แกก็ช่างตกหลุมรักได้เน๊อะ)     ผมก็ถามให้ปรากฏว่าไม่มีซะด้วย โสดๆๆๆๆๆๆ       คุยกันอยู่่นาน ฝรั่งที่มากับผมให้ถามเธอว่า จะเป็นแฟนกับเขาได้ไหม ตอนนี้เขาอายุสี่สิบแล้ว เคยมีเมียแต่เลิกกันไปนานแล้ว ไม่มีูลูก เขาไม่อยากอยู่คนเดียวอีกต่อไปแล้ว เขาบอกว่าเขาตกหลุมรักเธอ และให้ผมบอกเธอว่า ฉันอยากพาเธอไปอยู่กับฉันด้วย ฉันไม่อยากให้เธอทำอาชีพแบบนี้อีก ฉันสงสารเธอ และฉันก็เริ่มตกหลุมรักเธอเข้าให้แล้ว    "อ๊ากกกกกกกกกกกก ม่ายยยยยจริงงงงงงงง"     ผมก็นึกว่า ฝรั่งมันพูดเล่น แต่ว่าคงไม่เล่นแล้ว เพราะสีหน้าเขาจริงจังมาก เขาพูดกับผมว่า เขาไม่ใช่เด็กๆแล้วที่จะต้องมานั่งเหงียมอาย เขาผ่านโลกมาเย๊อะ และเขาดูคนไม่ผิด เธอคนนี้แหละ ที่เขาอยากจะร่วมชีวิตด้วย      ผมก็พูดเชิงห้ามปรามนะ แบบว่า คิดว่ามันจะเร็วเิกินไปสำหรับอะไรแบบนี้ เขาก็บอกวาเขาแก่แล้ว เขาไม่อยากเสียเวลาเนิ่นนาน เขาบอกว่าถ้าเธอยอมตกลง เขาจะติดต่อเรื่องเอกสารเอาเธอไปอยู่ที่สวิสเซอร์แลนด์ด้วย       พระเจ้า! ฝรั่งแก่ไฟแรง ผมก็อธิบายให้นังหนูฟังตามนั้น นังหนู ก็ยังทีเล่นทีจริง พูดเอาฮาๆ แบบว่า Really ? ฉันไม่เชื่อคุณหรอกอะไรแบบนี้       ฝรั่งมันก็เงียบ หน้าตาบึ้งตึงมาก สรุปทั้งโต๊ะ เงียบกันหมด เพราะไอ้นี่เป็นหัวหน้าใหญ่ และนิสัยคือ ถ้าพูดจริง ก็คือ จริง      ผมก็บอกว่า เอางี้ ฉันคิดว่าให้เวลาเธอคิดดูดีๆก่อนไหม มันอาจเร็วไปสำหรับเธอ      ฝรั่งคนนี้ก็เห็นด้วย แล้วให้ผมขอเบอร์โทรเธอไว้ เพราะเขากลัวจะขาดการติดต่อจากเธอ และเขาบอกว่า เขาจะอยู่พัทยาต่อ ใครอยากกลับก็กลับ ดูมันสิ เซ็ง! ก็ต้องอยู่กับเขานะ เพราะเขาคือลูกค้า Boss เราก็บอกว่า ไม่เป็นไร ให้ Take care เขาให้ดีที่สุด      เราก็อยู่กับเขา อยู่ด้วยกันทั้งหมด ตลอดหนึ่งอาทิตย์ เราอยู่เที่ยว และมีนังหนูนี่ไปไหนต่อไหนด้วย เฮ้อ! บทคนมันจะรวย มันก็มารวยแบบไม่ตั้งตัวนะ      ตัดมาตอนที่ลูกค้าผมต้องกลับจริงๆ เขาก็ร่ำลากัน น้ำตาไหลพรากๆ เบื่อว่ะ พวกชอบดราม่่า       และเดือนหน้านี้ ลูกค้าผมจะกลับมา มาขอ ผญ คนนี้ และจะเดินเรื่องเอา ผญ คนนี้ไปอยู่ด้วย      เฮ้อ !   เห็นเขามีความสุข เรา็มีความสุขนะ       เนี่ย แหละ รู้แล้วทำไม ว่า ฝรั่งถึงชอบพัทยา เพราะว่ามันมักมีอะไร ให้เซอร์ไพรส์ สำหรับฝรั่งเสมอ        โอ๊ย อิจฉา อยากไปสวิสต์ บ้าง จากคุณ:อยากให้อ่านเผื่อมุมมองสาวพัทยามันจะกว้างขึ้นบ้าง
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
Back to Top
puy25 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote puy25 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 03:55 - IP: 86.157.160.101 IP Information
ชอบอ่านแบบนี้ค่ะเอาอีกเอาอีก ขอบคุณทีเอามาให้อ่านน
Back to Top
กระชอน View Drop Down

Post Options Post Options   Quote กระชอน Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 03:56 - IP: 81.156.1.233 IP Information
  WinkWink พรุ่งนี้มาอ่านใหม่...มาแปะไว้ก่อน ฮิฮิ!!ไปนอนล่ะ!!WinkWink
Back to Top
Blue2012 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Blue2012 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 04:02 - IP: 14.207.179.187 IP Information
กระทู้ 18+ นิดๆ แต่อ่านแล้วฮาม๊วกกกก...!! LOL LOL LOL LOL
ขอบคุณค่ะที่เอามาแชร์ ถ้าคุณไม่มาเล่าคงไม่มีโอกาสได้รู้นะนี่ Big smile
Back to Top
ชลธิชา View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ชลธิชา Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 04:05 - IP: 115.87.178.103 IP Information
เห็นและได้ข่าวมาจากเพื่อนๆเหมือนกัน ผู้หญิงบาร์ได้ดีก็มีถมไป ส่วนมากแล้ว ก็ที่นี่ทั้งนั้นที่ได้ดี บ้างคนได้ผู้ชายรวยไปเลยก็มี แต่ก็ไม่รู้จักพอ แต่ถ้าใครจะหาพวกผู้หญิงบาร์มาเป็นแฟนต้องทำใจ มีดีและไม่ดี แต่คิดว่าไม่ดีมีมากกว่า แต่ก็ไม่ได้ว่าคนทำงานอย่างนี้ไม่ดี โอกาศแต่ละคนไม่เหมือนกัน  
Back to Top
panavas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote panavas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 04:35 - IP: 121.220.96.121 IP Information

แหมมมม ไม่เคยนั่งอ่านเรื่องไหนได้นานขนาดนี้ อ่านไปก็ลุ้นไป ว่าน้องจะมีนางเล็ก ๆ หรือเปล่า เพราะน้องบอกมีแฟนแล้ว ถ้ามีอะไรกับนาง ๆ คืนนั้นนะ จะไม่อ่านเลย เคือยงแทนแฟนน้อง แต่นับถือถ้าน้องไม่ทำอย่างที่พูด นายเจ๋งมากกกกกกกกปลื้มใจแทนแฟนน้องที่มีแฟนดี และ ก็ดีใจแทนน้องคนนั้นที่ได้ไปต่อ 5555 (เหมือนเดอะสตาร์) เปลี่ยนชีวิตตนเอง ก็ประพฤติตัวดี ๆ อย่างทำเหมือนคนอื่นที่มีข่าวออกมาบ่อย เอาแต่เงินพอหมดเงินแล้วทิ้ง ถ้าทำอะไรมีศีลธรรมประจำใจน่ะ จะชีวิตจะเจริญ สาธุ ไปล่ะ

Back to Top
Aom Aom View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Aom Aom Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 04:42 - IP: 188.113.119.80 IP Information
เล่าได้สนุกดี Smile
มีเงินเป็นหมื่นเป็นล้าน ก็ซื้อเมื่อวานกลับมาไม่ได้...
^^ ลูกเป็ดขี้เหร่--สะใภ้เมืองไวกิ้ง ^^
Back to Top
livewithlovelife View Drop Down

Post Options Post Options   Quote livewithlovelife Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 04:42 - IP: 175.158.152.122 IP Information
อ่านเพลินเลย  ขอบคุณที่เล่าภาพอีกมุมหนึ่งให้ได้ทราบนะคะ มีอะไรดี ๆ ก็เอามาเล่าอีกนะคะ..จะรออ่าน TongueSmile
อย่า คิด ว่า ยาก ถ้า ยัง ไม่ ได้ ลอง !

Back to Top
baboom View Drop Down

Post Options Post Options   Quote baboom Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 04:45 - IP: 212.10.235.241 IP Information
อย่าว่าแต่ผู้ชายเลย เราเป็นผู้หญิงแท้ๆ ยังติดใจพัทยามิใช่น้อย
เวลาใครบอกอยากไปเที่ยวไหน เราอยากแนะนำแต่พัทยา มันใกล้กรุงเทพฯ
ค่าใช้จ่ายก็ไม่แพงมาก อาหารก็อร่อย (ยิ่งส้มตำนี่อย่างแซบ)
ว๊อคกิ้งสตีสนี่เดินหรือเข้าไปดูโชว์ไม่มีเบื่อ สนุกดี

แต่ไม่รู้ว่าจะมีโอกาสได้ไปอีกหรือเปล่า เพราะถ้าพูดถึงพัทยากับแฟนเรา
ได้แต่บอกว่า โน ฉันจะไม่ไปที่นั่นเด็ดขาด อุตสาห์อธิบายว่ามันไม่ได้เลวร้ายอย่างที่คิด
ก็ไม่ฟัง ไม่รู้จะทำยังไงให้เปลี่ยนแปลงความคิดได้ แต่ถ้ามองอีกแง่ไม่ต้องไปเห็นก็ดี
จะได้ไม่ต้องใจแตก
Love is suicide
Back to Top
candybb View Drop Down

Post Options Post Options   Quote candybb Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 05:26 - IP: 182.53.251.209 IP Information
พัทยา มีอะไรดีๆ อีกเยอะที่คุณไม่รู้ค่ะ ผับ ที่ วอคกิ้ง สตรีท  สนุกมาก ขอบอก อยากให้ลอง อิอิ 

Edited by candybb - 28 Mar 2012 at 05:27
ข้าผจญทุกสิ่งได้โดยมีพระเจ้าเป็นผู้เสริมกำลังข้าพเจ้า
Back to Top
Kimbery View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Kimbery Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 06:52 - IP: 125.26.231.215 IP Information
อ่านไปแทบไม่ได้หายใจกลัวว่าจขกท จะไปพลาดท่าเสียทีให้กับผู้หญิงบาร์คนนั้น แต่สุดท้ายก็ไม่มีอะไรชื่นชมค่ะที่คุณเมาแล้วไม่หัวงู
Back to Top
Pamelo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Pamelo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 06:58 - IP: 58.7.134.143 IP Information

LOLLOLLOLตุ๊ดจะได้ตุ๊กตาบลาย

Very funny but good story as well, thank you for sharing ka Smile
Back to Top
ploy904 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ploy904 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 08:05 - IP: 58.8.220.165 IP Information
อ่านไปก็แอบลุ้นเหมือนคุณ Kimbery ว่า จขกท จะพลาดไปมั้ย แต่จะบอกว่าเขียนเล่าได้น่ารัก สนุก น่าติดตามถ้ามีภาคต่อไป (LOLLOL แอบกดดันให้เขียน) ถ้ามีโอกาสแชร์อีกก็ยินดีนะคะ น่าติดตามเรื่องที่คุณเขียนมาก ClapClap

[LOVE P.E.O & PLOY]

Back to Top
Fairy_Fon View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Fairy_Fon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 08:21 - IP: 182.53.249.110 IP Information
ค่ะ กะลังจะพาฝรั่งหนีไปจากพัทยาพอดี ขอบคุณที่เอาเรื่องนี้มาให้อ่านนะคะ
Back to Top
Tida_F View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Tida_F Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 08:21 - IP: 125.26.20.110 IP Information
Clap ชอบเรื่องนี้ค่ะ Clap 
The less you give a f**k...... The happier you will be.
Back to Top
แม่น้องลิลลี่ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แม่น้องลิลลี่ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 08:30 - IP: 171.4.110.58 IP Information
น่ารักอ่ะ เธอคนนั้นโชคดีมากเลย หนึ่งในล้านเลยนะเนี่ย ดีใจด้วยWink
Back to Top
Ipzank92 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ipzank92 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 08:54 - IP: 124.122.17.221 IP Information
อ่านแล้วเพลินเลยค่ะ สนุกดี เรื่องราวเหมือนพรมลิขิตให้เรา 2 คนมาเจอกันอะไรประมาณนี้ โดนใจค่ะ Wink
Back to Top
jejha View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jejha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 09:02 - IP: 101.112.21.199 IP Information
อ่านไปยิ้มไป เล่าให้น่ารักมากค่ะ เฮ้อครั้งหนึ่งในชีวิต บุญพาวาสนาส่งค่ะ ยังไงก็ยินดีกับสาวน้อยด้วยเด้อ สาวแก่อย่างเราคงต้องรอกันหง่ำเหงือก
Back to Top
miss View Drop Down

Post Options Post Options   Quote miss Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 09:13 - IP: 223.24.193.8 IP Information
ชอบๆๆๆ เขียนได้ฮาเป็นธรรมชาติ บางตอนฮาจนนํ้าตาไหล " หมูหรือคนนอนพะงาบพะงาบอยู่บนเตียง5555++... จริงๆเรื่องนี้สอนให้บรรดาเมียรวมถึงตัวเองหันกลับมามองตัวเองว่าใส่ใจเอาใจสามีที่บ้านดีหรํอยัง เห็นภาพเลยอ่ะ เวลาผู้ชายไปปล่อยแก่ ผู้ชายก็เหงาเป็นถ้าเมียที่บ้านไม่เอาใจดีๆ บางทีทําตัวเหมือน...ให้สามีบ้างพอเป็นเป็นสีสันก็ดี หุหุ. นี่ถ้าผู้ชายไม่หนักแน่นอย่างชายเกรียนคงเคลิ้มไปกับเขาออดหลอด หุหุ มารยาหญิงใครชายใดรึจะต้านทานไหว ขนาดเราอ่านไปยังเคลิ้มมายกมือให้สาวน้อยแห่งพัทยานางนี้ ต๊ายหละ!!!คืนนี้อิสามีโดนจัดหนัก..กร๊ากๆๆ    ขอบคุณนะค่ะชายเกรียนที่มาทําให้ตื่น อิอิ. ปล.ดีใจกะอินางหล้าด้วยคน

Edited by miss - 28 Mar 2012 at 09:18
Back to Top
lovely_ja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lovely_ja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 09:16 - IP: 118.174.103.14 IP Information
โชคดีมาก  ๆ ค่ะ  ดีใจกับเธอด้วยค่ะ Smile
Back to Top
meawspice View Drop Down

Post Options Post Options   Quote meawspice Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 09:26 - IP: 101.109.6.109 IP Information

Lalalalalalalalalalalalalala
Tonight we gon’ be it on the floor
Tonight we gon’ be it on the floor

Back to Top
maleeka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote maleeka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 09:36 - IP: 182.52.250.3 IP Information
มาแสดงความยินดีกับสาวน้อยคนนั้น
พร้อมกับมาลงทะเบียนเป็นแฟนคลับของคุณ mio19822 ด้วยคนค่ะ Smile
Back to Top
miss View Drop Down

Post Options Post Options   Quote miss Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 10:04 - IP: 223.24.193.8 IP Information
Originally posted by me- โฆษณาแฝง -sw22wi2 -pice

<span ="Apple-style-span" style="font-family: Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif; "><p style="margin-bottom: 10px; "><font ="Apple-style-span" size="6">Lalalalalalalalalalalalalala

<div style="font-size: 12px; ">
</span>
      5555++ขําคุณทูกทีสิน่าเวลาคุณเม้นท์ ถามจริงเหอะค่ะ คุณเป็นผู้หญิงแท้ใช่มั้ยค่ะ? เพราะบางทีเราแอบสงสัย!! เวลาคุณเม้นท์เรานึกถึงเพื่อนสาวเรามั๊กๆ    อย่าเคืองกันนะค่ะที่ถามตรงๆ เราแค่สงสัยไม่มีอะไรแอบแฝง คุณฮาไม่แคร์สื่อดี ชอบๆๆ
Back to Top
noopae View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noopae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 10:16 - IP: 203.4.160.15 IP Information
คุณ จขกท คนเดียวกับ กระทู้นี้ป่าวค่ะ http://www.pantip.com/cafe/klaibann/topic/H11876510/H11876510.html
เราว่าเนื้อเรื่องมันเหมือนกันเลย ^^
"ปูเป้ 1983 BKK,STOCKHOLM"
Back to Top
lostcat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lostcat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 10:25 - IP: 203.107.217.33 IP Information

5555+ ฝรั่งดราม่า

ชีวิตจริงยิ่งกว่านิยายอีกค่ะ 

แต่เล่ามันดีชอบ กดไลค์ให้

เสือหมอบ แมวเซา
Back to Top
Nanna View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 10:31 - IP: 27.55.3.229 IP Information
ปกติอะไรยาวๆอย่างนี้อ่านไม่ค่อยจบเท่าไหร่ แต่นี่อ่านเพลินเลย ฮ่าๆ ขอบคุณที่เอามาแชร์ค่ะ Big smile
Love is always bestowed as a gift
- freely, willingly and without expectation.
We don't love to be loved; we love to love.
Back to Top
laila.n View Drop Down

Post Options Post Options   Quote laila.n Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 10:39 - IP: 210.176.225.236 IP Information

บทความนี้ทำให้คนที่มองผู้หญิงพัทยาในแง่ลบ

หันมามองพวกเธอในแง่บวกบ้าง คนทุกคนมีคุณค่าค่ะ
เราเชื่ออย่างนั้นไม่ว่าเธอคนนั้นจะประกอบอาชีพอะไรก็ตาม
Dog never bite me, just humans...Whatever you wanna say, it won't be worth for yourself or anyone. Believe me, ppl just only laugh and talk negatively about you. Pity you !!
Back to Top
candybb View Drop Down

Post Options Post Options   Quote candybb Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 10:45 - IP: 175.176.221.2 IP Information
หวังว่ากระทู้นี้ ไม่มี มาม่า นะ  LOLLOL
ข้าผจญทุกสิ่งได้โดยมีพระเจ้าเป็นผู้เสริมกำลังข้าพเจ้า
Back to Top
mee mee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mee mee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 10:45 - IP: 115.67.128.52 IP Information
อ่านแล้วสนุกดีค่ะ เมื่อก่อนทำงานออฟฟิศที่พัทยา แต่ชอบไปวอคกิ้ง ไปดูอะโกโก้ค่ะ ชอบมาก และไปกับเพื่อนผู้หญิงด้วย ชอบไปดูเขาแสดง อยากเต้นเป็นเหมือนเขา สวยดี แต่แก่แล้วหมดสิทธิ์ และเราชอบเขาแต่งตัวกัน แรงส์ดี ใช่ค่ะ ทำมัยฝรั่งถึงชอบ เราคนนึง คนไทยที่ชอบไปเที่ยวพัทยา ไม่ว่าจะเป็นเกาะ ชายหาดเราเลือกไปชายหาดบ้านอำเภอ บางสะเหร่ จอมเทียม และอื่นๆ ที่งดงาม ไม่แพ้ที่ใดในโลก แต่ถ้าชอบแดนซ์ ไปโลด วอคกิ้งขอบอกค่ะ มันส์
Back to Top
wandy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wandy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2012 at 10:52 - IP: 27.0.66.47 IP Information
สนุกค่า ลุ้นๆว่า ชายเกรียนจะเผลอใจไปกลับน้องหนูนะเนี้ย
โชคดีจะบังเกิดแก่คนที่ตัดสินใจเป็น
               -ยูริพีดีส
Back to Top
Page  12>

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ Ladyinter
และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
Ladyinter ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

คู่มือการใช้งาน

1. การสมัครสมาชิก
  2. กรณี not Activation Email
  3. การตั้งกระทู้
  4. การแก้ไขกระทู้
  5. การตอบกระทู้
  6. การใส่รูป และใส่ลิงค์ ในกระทู้
  7. การใส่ VDO ของ YouTobe , Vimeo , Flash 
  8. การใช้งาน PM (Private Messenger)
  9. การใส่ signature ,  avatar
  10. การยกเลิกการเป็นสมาชิก
  11. การเปลี่ยนชื่อสมาชิก
  12. การแจ้งลบกระทู้
  13. เงื่อนไขการ ตั้งกระทู้ในห้องเปิดท้าย
  14. เมื่อลืมรหัสผ่าน เข้าใช้งาน เว็บไซต์ฯ

ติดต่อทีมงาน : editor@thaicomp.com

This page was generated in 0.211 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters