Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > เสริมสวย แต่งตัว
  New Posts New Posts RSS Feed: เสริมจมูกที่พัทยาก็สวยคะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

เสริมจมูกที่พัทยาก็สวยคะ

Author
joylucky View Drop Down
Newbie
Newbie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote joylucky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เสริมจมูกที่พัทยาก็สวยคะ
    Posted: 14 Jun 2012 at 13:36 - IP: 223.207.81.244 IP Information

สวัสดีคะเพื่อนๆ เราเป็นสมาชิกใหม่ของเลดี้อินเตอร์ เข้ามาอ่านก็บ่อยครั้งอยู่แต่ไม่สนใจสมัครหรอกคะ พอดีสนใจเรื่องทำ จมูก แล้วก็ร้อยไหมให้หน้าเด้งตึง ก็เลยเห็นมีคนถามเยอะว่าพัทยา หมอคนใหนทำสวยแล้วก็เก่ง ทำจมูกต้องหมอ พัชราคลีนิค ซ.เขาน้อยเลยคะ หมอเก่ง professional มากเลยคะ พาน้อยสาวไปทำ น้องบอกว่า เจ็บแต่ตอนฉีดยา จากนั้นก็ไม่รู้สึกเจ็บคะ ตอนนี้ทำได้หนึ่งอาทิตย์แล้วคะ ใบหน้าเปลี่ยนเลย หมอทำออกมาสวย มา...ก มากคะ หมอเขาตามใจว่า เราชอบแบบใหน ชอบแบบธรรมชาติ หรือ ออกมาแล้้วสวยโด่ง เราว่าถ้าทำจมูกแล้ว ทำแบบธรรมชาติไม่ทำดีกว่าคะ เพราะหลังจากมันยุบแล้ว มันธรรมชาติจนเกินไปเหมือนไม่ทำ พอดีเรามีเพื่อนกะเทยไปด้วยเลยสั่งหมอให้ทำให้น้องว่า เอาโด่งๆ เชิดๆ คะ หมอจัดให้ น้องสาวสวยมากเลย

หมอเขาบอกราคาว่ามี 10,000 ของญี่ปุ่น Korea and US. 18,000 บาท คะ ของน้องชอบโด่งๆ เลยเอาแบบ อเมริกา ถ้าเป็นของญี่ปุ่น มันธรรมชาติเกินไปคะ

ประสบการณ์การทำจมูกที่เอามาเล่าสู่กันฟันมีแต่กรุงเทพ ทั้งนั้นไม่ค่อยมีที่พัทยาโพสเลย เราเลยไม่ค่อยมีข้อมูลว่าหมอใหนดีไม่ดี แต่เราพาน้องไปที่ พัชราคลีนิคไม่ผิดหวังคะ หมอทำสวยมากๆ เลย เดี่ยวเราจะไปฉีดโบท็อกใต้ตา แล้วร้อยไหมคะ เก็บเงินก่อน

ป.ล. หมอแนะนำให้ตัดปีกแต่เราเงินน้อย ถ้าตัดปีกจมูกยิ่งจะเริ่ดเลยคะ ตอนนี้หลังทำคะ
See more
Back to Top
Moopang View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote Moopang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jun 2012 at 14:01 - IP: 124.121.185.92 IP Information
จขกท สวยขึ้นมากๆเลยนะคะ  เอามาแชร์ด้วยคนค่ะ ทำที่โรงพยาบาลกรุงเทพพัทยาค่ะ 12,000 บาท ตอนนี้ก็มีดั้งเป็นของตัวเองแล้ว LOL  

Edited by Moopang - 14 Jun 2012 at 15:15
Life is to short keep smile and be happy..

Back to Top
waldorf View Drop Down

Post Options Post Options   Quote waldorf Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jun 2012 at 16:28 - IP: 182.52.134.130 IP Information

เฟินยังฝากดั้งไว้กับหมออยู่เลยค่ะ  ยังไม่ได้ไปเอา   LOL
Back to Top
nipapon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nipapon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jun 2012 at 18:18 - IP: 178.117.188.1 IP Information
ขอบคุนสำหรับข้อมูลค่ะพี่จขก อยากทำเหมือนกันไม่มีดั้งเเต่เเฟนบอก เเหมบอย่างนี้ล่ะเขาชอบConfused เเต่เราก็อยากสวยไม่รู้จะเชื่อตัวเองรืเชื่อเเฟนดี  เเละถ้าทำเเล้วกลัวหน้าเปลี่ยนขี้เหร่กว่าเดิม เฮ้อตัดสินใจยากเเท้LOL
Back to Top
piyapiya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote piyapiya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Oct 2012 at 03:24 - IP: 91.156.232.91 IP Information

สวยค่ะ ดูแล้วไม่บอกก็ไม่รู้ว่าทำดั้งมาค่ะ เดี๋ยวนี้คนทำดั้งกับไม่ทำดั้งพวกที่มีมาแต่กำเนิด ก็เหมือนกันเลย แยกไม่ออกน่ะ เพราะหมอฝีมือดีดีทั้งนั้น แต่อยากถามหมอชื่ออะไรค่ะ สนใจ เพราะกำลังหาข้อมูลเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณพระเจ้า ที่วันนี้ยังมีลมหายใจ
Back to Top
Newbaby View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Newbaby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Dec 2012 at 19:02 - IP: 49.49.83.84 IP Information
สาวๆคนไหนที่อยู่พัทยาและสนใจเรื่องความงาม เลเซอร์ โบท็อกซ์ ฟิลเลอร์ ลดน้ำหนัก ปลูกผม สามารถหลังไมค์มาได้นะคะ ยินดีรับใช้ค่ะSmile
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ Ladyinter
และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
Ladyinter ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

คู่มือการใช้งาน

1. การสมัครสมาชิก
  2. กรณี not Activation Email
  3. การตั้งกระทู้
  4. การแก้ไขกระทู้
  5. การตอบกระทู้
  6. การใส่รูป และใส่ลิงค์ ในกระทู้
  7. การใส่ VDO ของ YouTobe , Vimeo , Flash 
  8. การใช้งาน PM (Private Messenger)
  9. การใส่ signature ,  avatar
  10. การยกเลิกการเป็นสมาชิก
  11. การเปลี่ยนชื่อสมาชิก
  12. การแจ้งลบกระทู้
  13. เงื่อนไขการ ตั้งกระทู้ในห้องเปิดท้าย
  14. เมื่อลืมรหัสผ่าน เข้าใช้งาน เว็บไซต์ฯ

ติดต่อทีมงาน : editor@thaicomp.com

This page was generated in 0.160 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters