Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > ทั่วไป ที่นี่มีเพื่อน
  New Posts New Posts RSS Feed: รบกวนเพื่อนๆแนะนำที่พักโรงแรมแถวรัชดาคะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

รบกวนเพื่อนๆแนะนำที่พักโรงแรมแถวรัชดาคะ

Author
alil View Drop Down
Groupie
Groupie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote alil Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รบกวนเพื่อนๆแนะนำที่พักโรงแรมแถวรัชดาคะ
    Posted: 23 Sep 2012 at 19:28 - IP: 101.51.107.6 IP Information
   พอดีเป็นคนต่างจังหวัดไม่คุ้นกรุงเทพเลย แฟนจะมาหากลางเดือนหน้า จะพักกรุงเทพก่อน4คืนหลังจากนั้นค่อยมาเยี่ยมพ่อแม่น้ำที่ต่างจังหวัด ราคาสัก2-3พันบาท ใกล้แหล่งชอปปิ้ง และต้องการ
ล่องเรือดินเน่อร์ครุยซ์ด้วย เคย search ใน google แต่อยากได้รับคำแนะนำจากเพื่อนๆที่เคยไปพักมาว่าที่ไหนที่บริการประทับใจ ขอบคุณคะ
Back to Top
Natcharee H. View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote Natcharee H. Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2012 at 19:38 - IP: 175.38.114.7 IP Information
เคยพักที่ Grand Murcure คะ จองผ่าน agoda ราคาไม่ถึง 2,000 นะคะ เป็นระดับ 4 ดาว บริการดีด้วย ลองหาในกูเกิ้ลพิมคำว่า Grand murcure Bangkok แล้วตามลิ้งของ Agoda ไปเช็คราคาดูก่อนค่ะ
Back to Top
Sweetiemind View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Sweetiemind Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2012 at 19:40 - IP: 85.252.171.55 IP Information
ใกล้แหล่งช็อปปิ้ง แนะนำพักที่ Centre Point Petchburi Hotel ค่ะ อยู่เพชรบุรีซอย 15 (ใกล้ๆหน้าปากซอย) ตรงข้างห้างพันทิพย์ และเยื้องๆแพลตทินั่มค่ะ จะเดินช็อปแถวประตูน้ำ ห้างอินทรา หรือไปทานข้าวที่ตึกใบหยก 2 ก็ได้ เดินเอาค่ะ ไม่ไกลจาก Big C ราชดำริ และเซ็นทรัล เวิร์ล ไม่ต้องนั่งแท็กซี่เลย เราและสามีชอบโรงแรมนี้เพราะห้องกว้าง สะอาด อาหารเช้าดี มี wi-fi ในห้องฟรี ใกล้มินิมาร์ท พนักงานก็สุภาพค่ะ ลองเข้าไปเช็คราคาดูค่ะ ราคา 2400- 4000 บาท ค่ะ

Edited by Sweetiemind - 23 Sep 2012 at 19:42
มาย Molde / 1976

Alt for foreldrene mine!

เราทำถูก...กิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี! เราไม่ทำถูก...กิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี!

อย่าสูญเสีย "ตัวตน" ด้วยคำพูดของคนที่ไม่รู้จัก "ตัวเรา"

Back to Top
fon## View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fon## Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2012 at 19:57 - IP: 110.49.243.208 IP Information
เราแนะนำ Amanta rachada อยู่รัชดาซอย 5 ราคาประมาณ 2000 กว่าๆ อยู่ใกล้ห้างเอสพานาด โรบินสัน เซ็นทรัลพระรามเก้า(เปิดใหม่)

แล้วก็อยู่ใกล้รถไฟใต้ดินเดินทางสะดวกดีค่ะ ห้องเหมือนคอนโดอะค่ะ ห้องนอนกับห้องนั่งเล่นแยกกันตอนเราเข้าพักมีลูกสาวเรา 10 เดือนเงียบสงบดีค่ะ
You will never walk alone ^_^
Back to Top
Margarita View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Margarita Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2012 at 20:12 - IP: 171.99.71.204 IP Information
เป็นคนแถวรัชดาพอดีจ้า
โรงแรมใหญ่ๆก็เห็นมีอยุ่ 2 โรงแรมค่ะ

1. Grand Murcure รัชดา
อยู่ใกล้ MRT สถานีพระรามเก้า แหล่งช๊อปปิ้งย่านนั้นก็จะมีหลากหลายที่ให้เลือกค่ะ
ภายในตึกเดียวกันก็จะมีห้างฟอร์จูน  ตรงกันข้ามก็เซ็นทรัลพระรามเก้า
เดินมาข้างๆกันซักหน่อยก็จะเป็นเอสพลานาด โรบินสันรัชดา
นั่งMRT ไป 2 สถานีก็ถึงสุขุมวิทแล้วค่ะ ถ้าจะไปแถวสยาม, ประตูน้ำก็นั่งแท๊กซี่ไม่เกิน 100 บาท
เคยไปพักมาครั้งนึง ห้องแบบว่าสวยงามหรูหรามากมายค่ะ ราคาก็ 2 พันกว่าๆ

2. Swissotel Le Concorde, Bangkok
อยู่ใกล้ MRT สถานีห้วยขวาง แถวนี้ไม่มีห้างแต่มีตลาดสดห้วยขวางตอนกลางวัน
ส่วนกลางคืนจะเป็น Night Market วัยรุ่น, ต่างชาติเดินกันเยอะค่ะ
ถ้าจะไปเดินห้างก็ต้องนั่ง MRT ไป 1 สถานีจะเป็นโรบินสัน, เอสพลานาด
นั่ง MRT ไป 2 สถานีเป็นห้างฟอร์จูน, เซ็นทรัลพระรามเก้า
นั่ง MRT ไปอีก 4 สถานี้ก็เป็นสุขุมวิทค่ะ มีห้าง Terminal 21 ให้เดินช๊อปปิ้งชิลๆ
นั่งแท๊กซี่ไปสยาม, ประตูน้ำไม่เกิน 100 บาทเช่นกันค่ะ
โรงแรมนี้ยังไม่เคยไปพัก มิสามารถออกความเห็นจ้า

If another girl steals your man, there's no better revengs than letting her keep him....Real man can't be stolen :)
Back to Top
gilvarry View Drop Down

Post Options Post Options   Quote gilvarry Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2012 at 20:18 - IP: 86.161.110.10 IP Information
Originally posted by fon##

เราแนะนำ Amanta rachada อยู่รัชดาซอย 5 ราคาประมาณ 2000 กว่าๆ อยู่ใกล้ห้างเอสพานาด โรบินสัน เซ็นทรัลพระรามเก้า(เปิดใหม่)

แล้วก็อยู่ใกล้รถไฟใต้ดินเดินทางสะดวกดีค่ะ ห้องเหมือนคอนโดอะค่ะ ห้องนอนกับห้องนั่งเล่นแยกกันตอนเราเข้าพักมีลูกสาวเรา 10 เดือนเงียบสงบดีค่ะ
ใช่ค่ะเข้ามาคอมเฟริม โรงแรมอมันตรา ตรงนี้ค่ะสะดวกมากใกล้ทุกอย่าง!!....ราคาก็ไม่แพงมาก เรานานๆเข้ากรุงเทพทียังไปพักเลยค่ะชอบ
พยายามทำวันนี้ให้ดีที่สุดและจงภูมิใจสิ่งที่เรามีและรักษาไว้ให้นานที่สุด!!
Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote alil Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2012 at 20:34 - IP: 101.51.107.6 IP Information
ขอบคุณคะสำหรับคำแนะนำของทุกๆท่าน ตอบไวทันใจมากเลย น้ำก็มัวแต่จ้อง search หาตามรายชื่อที่พี่ๆให้มา แฟนบอกว่าเพื่อนของแฟนแนะนำ เจ้าพระยาปาร์ค ไม่ทราบว่าที่นี่เป็นยังไงสำหรับแฟน เขาเป็นคนง่ายๆ เน้นใช้เวลาอยู่ด้วยกัน ทานอาหาร ช้อปปิ้ง ดูหนัง ฟังเพลง เขาชอบเพลงเพื่อชีวิต และ2ใน4คืนเขาต้องการไปล่องเรือดินเน่อร์ครุยซ์แม่น้าเจ้าพระยาคะ< ="application/x-dap-" id="DAPPlugin" style="visibility: collapse">
Back to Top
Ey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2012 at 20:41 - IP: 118.103.249.32 IP Information
เจ้าพระยาปาร์คจะราคาไม่แพงมาก ถ้าจำไม่ผิดจะใกล้ MRT รัชดา

ถ้าไม่อยากเดินไกลก็ Grand murcure นี่แหละ เพราะ MRT อยู่ข้างหน้าเลย แถม central ก็อยู่ฝั่งตรงข้าม แต่ราคาก็แพงหน่อย

เราเคยพัก The palazzo รร จะอยู่ในซอยที่มี the emerald อยู่ข้างหน้า แต่ราคาถูกกว่า (จำไม่ผิดประมาณ 1400) เดินไป MRT ห้วยขวางจะไกลกว่านิดนึง แนะนำว่าถ้าชอบอาหารญี่ปุ่น ที่ รร the emerald มีบุฟเฟอาหารญี่ปุ่น ราคาต่อคนราวๆ 600 เน็ต อร่อยมาก คุ้มมาก

"Lost Forever...If I Never Knew You"
Back to Top
Jumyka View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Jumyka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2012 at 20:43 - IP: 2.95.245.194 IP Information
Mini Ratchada
http://www.theminihotel.com/ratchada/index.html
ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดินสถานีห้วยขวาง โรบินสันรัชดา บิ๊กซี จองห้อง เอลไปเลย กว้างมาก สะอาด แล้วก็ใหม่ด้วย ที่นี่อาหารเช้าเชิฟ ให้ถึงห้อง เหมาะสำรับคนตื่นสาย
Back to Top
happii View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote happii Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2012 at 20:56 - IP: 223.205.123.229 IP Information
ไปสัมมนาที่เจ้าพระยาปาร์คมาเมื่อปีที่แล้ว

จะบอกว่าห้องเก่าแล้วค่ะ ก็คงจะหรูเมื่อ10ปีก่อนอ่ะคะ  ณ ปัจจุบันไม่ไหวแล้ว

Back to Top
secertrecipe View Drop Down

Post Options Post Options   Quote secertrecipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2012 at 21:49 - IP: 58.11.237.34 IP Information
Grand Murcure ค่ะ อยู่ติดกับ Fortune และ ห้างโลตัส ฝั่งตรงข้ามมีห้างเซ็นทรัล พระราม 9 เดินไปประมาณ 1 ป้ายรถเมล์ มีห้างเอสพลานาด ห้องพักใช้ได้ บริการดีค่ะ ห้องธรรมดาก็ประมาณ 1,800 ++ ต่อคืน 
Back to Top
YHUD View Drop Down

Post Options Post Options   Quote YHUD Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2012 at 22:58 - IP: 115.67.229.154 IP Information

มาสนับสนุน Grand Murcure อิอิ ช่วยอุดหนุ่น บริษัทในเครือหน่อยนะค่ะ คอนเฟริมว่า อาหารอร่อย และขนมอรอ่ย Wink
Back to Top
babelady View Drop Down

Post Options Post Options   Quote babelady Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2012 at 01:17 - IP: 192.168.190.143 IP Information
อี้แนะนำที่นี่นะคะ
อยู่หลังฟอร์จูน ใกล้โลตัส ห่างจากรถไฟฟ้าใต้ดินสถานีพรุะราม 9 (เดินได้ค่ะ ประมาณ 10 นาที) ค่ะ

ที่พักจะเป็นสไตล์เซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์นะคะ (ห้องใหม่ เฟอร์นิเจอร์ครบค่ะ) พนักงานบริการดีมากค่ะ

ลองเข้าไปดูข้อมูลในเว็บก่อนได้เลยค่ะ SmileSmileTongue

http://www.tanatawey.com/accommodations

S Ph.
Back to Top
babelady View Drop Down

Post Options Post Options   Quote babelady Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2012 at 01:18 - IP: 192.168.190.143 IP Information
ตะกี๊ลืมบอกชื่อที่พักค่ะ ชื่อ 

ธนะทวี เพลซ อพาร์ทเม้นท์นะคะ

S Ph.
Back to Top
jennate001 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jennate001 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2012 at 01:31 - IP: 84.215.17.34 IP Information

Edited by jennate001 - 12 Oct 2012 at 18:07
Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote alil Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2012 at 07:13 - IP: 101.51.107.6 IP Information
[QUOTE=happii]ไปสัมมนาที่เจ้าพระยาปาร์คมาเมื่อปีที่แล้ว

จะบอกว่าห้องเก่าแล้วค่ะ ก็คงจะหรูเมื่อ10ปีก่อนอ่ะคะ  ณ ปัจจุ

Smile ขอบคุณมากคะ แฟนให้ชื่อโรงแรมนี้มาขอคำแนะนำ งั้นคงจะผ่านสำหรับที่นี่คะTongue

< ="application/x-dap-" id="DAPPlugin" style="visibility: collapse">
Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote alil Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2012 at 07:24 - IP: 101.51.107.6 IP Information
   ขอบคุณทุกคำแนะนำคะ ช่วยในการตัดสินใจได้เป็นอย่างดี น้ำส่งรายชื่อโรงแรมไปให้แฟนช่วยกันเลือกอยู่
แล้วถามอีกอย่างนะคะ น้ำไม่เคยเที่ยวผับหรือบาร์เลยในชีวิต แต่แฟนอยากพาไปฟังเพลง เต้นรำ และที่แฟนอยากไปมากอีกที่หนึ่งคือ อยากไปฟังเพลงเพื่อชีวิต แกชอบเพลงของแอ๊ดคาราบาว ในขณะที่น้ำไม่รู้จักเลยLOL
Back to Top
Tida_F View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Tida_F Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2012 at 07:38 - IP: 125.26.240.85 IP Information
http://www.veronicaresidence.com/Facilities_th.php

แนะนำเวโรนิก้าคะ ราคาไม่แพงมาก 
The less you give a f**k...... The happier you will be.
Back to Top
Beachgirl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Beachgirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2012 at 10:42 - IP: 58.10.124.197 IP Information
ลองไปโรงเบียร์เยอรมันไหมคะ น่าจะมีเพลงของคาราบาวนะ หนุ่มบาวสาวปาน ไม่ค่อยแน่ใจนะคะ เพราะเราไม่ได้ไปมานานหล่ะ Ermm

ลองโทรไปถามดูก่อนก็ได้ค่ะ มี 2 สาขา 

โรงเบียร์เยอรมันตะวันแดง สาขาเลียบทางด่วนรามอินทรา 

Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote alil Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2012 at 10:52 - IP: 101.51.70.63 IP Information
  ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านที่ช่วยแนะนำ เล็งๆไว้2-3โรงแรมที่พี่ๆแนะนำมา แต่จะ walk in เพราะแฟนกลัวเจอปัญหาเหมือนปีที่แล้วที่น้ำท่วมหนัก จนต้องย้ายสถานที่เจอกัน จากที่จองโรงแรมไว้ที่กรุงเทพ เมื่อเกิดน้ำท่วม
ถึงโรงแรมนั้นน้ำจะไม่ท่วม แต่ทางที่จะไปก็ลำบากมาก เลยตัดสินใจไม่เข้าพัก โดยที่แฟนก็ไม่ติดใจเงินที่จองไปแล้ว โดยเปลี่ยนแผนให้แฟนเขามาหาน้ำที่ต่างจังหวัดแทน  แต่ว่ารอบนี้
ยังไงแฟนเขาก็อยากพักผ่อนที่กรุงเทพก่อนเพราะอยากพาน้ำไป Dinner Cruise on Chaophaya River ไว้ถึงวันที่แฟนมาค่อยตัดสินใจอีกที ขอบคุณคะทุกๆคน และขอบคุณ คุณ beachgirl ที่ช่วยแนะนำโรงเบียร์ตะวันแดงคะ
< ="application/x-dap-" id="DAPPlugin" style="visibility: collapse">
Back to Top
secertrecipe View Drop Down

Post Options Post Options   Quote secertrecipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2012 at 10:56 - IP: 124.120.62.21 IP Information
Originally posted by alil

ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านที่ช่วยแนะนำ เล็งๆไว้2-3โรงแรมที่พี่ๆแนะนำมา แต่จะ walk in เพราะแฟนกลัวเจอปัญหาเหมือนปีที่แล้วที่น้ำท่วมหนัก จนต้องย้ายสถานที่เจอกัน จากที่จองโรงแรมไว้ที่กรุงเทพ เมื่อเกิดน้ำท่วม
ถึงโรงแรมนั้นน้ำจะไม่ท่วม แต่ทางที่จะไปก็ลำบากมาก เลยตัดสินใจไม่เข้าพัก โดยที่แฟนก็ไม่ติดใจเงินที่จองไปแล้ว โดยเปลี่ยนแผนให้แฟนเขามาหาน้ำที่ต่างจังหวัดแทน  แต่ว่ารอบนี้
ยังไงแฟนเขาก็อยากพักผ่อนที่กรุงเทพก่อนเพราะอยากพาน้ำไป Dinner Cruise on Chaophaya River ไว้ถึงวันที่แฟนมาค่อยตัดสินใจอีกที ขอบคุณคะทุกๆคน และขอบคุณ คุณ beachgirl ที่ช่วยแนะนำโรงเบียร์ตะวันแดงคะ

โรงแรมระดับ 3 ดาวขึ้นไป  ปกติราคา walk in จะแพงกว่าหน้าเว็บนะคะ ยังไงลองโทรไปเช็คค่าห้องกับโรงแรมโดยตรงก่อน และเทียบราคาจากเว็บอีกครั้งค่ะ

Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote alil Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2012 at 11:09 - IP: 101.51.70.63 IP Information
 ขอบคุณคะคุณ secertrecipe ที่เล็งๆไว้ลองโทรไปสอบถามคร่าวๆดู walk in แพงกว่าหน้าเวป
แน่นอนคะ ประมาณ 400-600 บาท น้ำก็เสียดายตังค์ส่วนเพิ่มนะคะ แต่แฟนเขาok เผื่อเปลี่ยนแผน เพราะมาคราวนี้ อยู่ครึ่งเดือนในเมืองไทยคะ
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ Ladyinter
และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
Ladyinter ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

คู่มือการใช้งาน

1. การสมัครสมาชิก
  2. กรณี not Activation Email
  3. การตั้งกระทู้
  4. การแก้ไขกระทู้
  5. การตอบกระทู้
  6. การใส่รูป และใส่ลิงค์ ในกระทู้
  7. การใส่ VDO ของ YouTobe , Vimeo , Flash 
  8. การใช้งาน PM (Private Messenger)
  9. การใส่ signature ,  avatar
  10. การยกเลิกการเป็นสมาชิก
  11. การเปลี่ยนชื่อสมาชิก
  12. การแจ้งลบกระทู้
  13. เงื่อนไขการ ตั้งกระทู้ในห้องเปิดท้าย
  14. เมื่อลืมรหัสผ่าน เข้าใช้งาน เว็บไซต์ฯ

ติดต่อทีมงาน : editor@thaicomp.com

This page was generated in 0.203 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters