Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > VISA & Travel
  New Posts New Posts RSS Feed: ผมเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

ผมเจ้าสาว

Author
Jaa View Drop Down
Senior Member

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote Jaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ผมเจ้าสาว
    Posted: 11 Jun 2010 at 21:04 - IP: 110.49.31.45 IP Information
รบกวนสาวๆเลดี่หน่อยน่ะค่ะ ใครมีแบบผมเจ้าสาวผมสั้นบ้างค่ะช่วยโพสต์ให้ดูหน่อยได้มั๊ย คือว่าจะไปถ่ายรูปสตูแต่ตอนนี้ผมสั้นประมาณคอ แถมหน้าม้าสั้นอีกต่างหาก เลยไม่รู้จะทำผมแบบไหนดี  (ตอนแรกก็ผมยาวอยู่น่ะพึ่งไปตัดผมมาไม่นานนี้เอง คือแฟนเขามาเมื่อเดือนที่แล้วเราก็ตกลงว่าจะถ่ายรูปตอนเขามาแต่งเลยก็คือปลายปี ก็เลยไม่ได้ถ่ายพอเขากลับ เราตัดผมสั้นเลย  แต่พอเขากลับไปยังไม่ถึงเดือนเขาเห็นตั๋วไม่แพงเลยจะกลับมาอีกเพื่อมาถ่ายรูป เขาบอกว่าถ้ามาตอนปลายปีคงเสร็จไม่ทัน ตอนแรกก็ไม่อยากให้เขามาน่ะ แต่เห็นเขาอยากมา ก็เลยอยากมาก็มา แต่เราสิยังผมสั้นอยู่เลยแย่จังCry)

Edited by Jaa - 06 Nov 2553 at 21:11
Back to Top
Katie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Katie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jun 2010 at 21:19 - IP: 115.87.109.153 IP Information

ไม่ทราบว่าสั้นแค่ไหนคะ ลองดูแบบในลิ้งค์ที่ส่งให้นี้ค่ะ จริง ๆ ตามสตูดิโอถ่ายภาพเขาจะดูออกนะคะ ว่าจะจัดผมเราอย่างไรดีถึงแม้จะผมสั้นก็เถอะ หรือไม่เขาอาจจะต่อผมให้เราก็ได้ลองไปคุยกับเขาก่อนสิคะ

Västra Götalands Län, Sverige
Back to Top
tiny.toy View Drop Down
PR สะใภ้ เยอรมัน

Post Options Post Options   Quote tiny.toy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jun 2010 at 00:52 - IP: 109.85.3.92 IP Information
Avatar คุณจ๋าไม่ต้องกังวลไปนะคะ ช่างผมไทยเราเก่งมากๆ ไม่ต้องห่วง เลยค่ะ ลองปรึกษาร้านทำผมดูนะคะ ให้ช่างเค้าดูผม แล้วเค้าก็จะคิดทรงผมให้เองค่ะ
อย่างของต้อย ก่อนแต่งงานไม่กี่วัน ไปเล็มผมหน้าม้าซะสั้นเต่อเป็นหนูหิ่นเลยค่ะ แต่ช่างทำผมวันงานแต่งงาน ก็สามารถจัดการให้ได้ ออกมาดูไม่ตลก แถมหวานกว่าปกติอีกแน่ะค่ะ

ส่วนคือตัวอย่างทรงผมเจ้าสาวผมสั้นนะคะ น่ารักๆ คิขุ ดีค่ะ

ภาพประกอบจาก www.teenee.com

http://www.iamsohhot.com/wp-content/uploads/2010/02/5fa3ed8aabdf.jpg
ภาพประกอบจาก http://www.iamsohhot.com

Edited by tiny.toy - 06 Dec 2553 at 00:55
Back to Top
Jaa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jun 2010 at 19:58 - IP: 119.31.8.55 IP Information
  Avatar ขอคุณมากสำหรับข้อมูลค่ะเข้าไปดูแล้วมีแบบสวยๆหลายแบบเลย

Avatar ขอบคุณค่ะสำหรับกำลังใจ จ๋าก็หวังว่าจะออกมาสวยๆค่ะ
Back to Top
nikita View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nikita Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jun 2010 at 23:12 - IP: 124.120.254.222 IP Information

ลองดูวิธีนี้สิค่ะ แค่สวมมงกุฏแบบเจ้าหญิง เลือกแบบเล็กเล็ก นะค่ะก็สวยดีน่ะค่ะ และคุณเองก็จะเป็นทั้งเจ้าหญิงเจ้าสาว ในวันแต่งงานของคุณนะค่ะ SmileSmileSmileSmile

Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ Ladyinter
และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
Ladyinter ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

คู่มือการใช้งาน

1. การสมัครสมาชิก
  2. กรณี not Activation Email
  3. การตั้งกระทู้
  4. การแก้ไขกระทู้
  5. การตอบกระทู้
  6. การใส่รูป และใส่ลิงค์ ในกระทู้
  7. การใส่ VDO ของ YouTobe , Vimeo , Flash 
  8. การใช้งาน PM (Private Messenger)
  9. การใส่ signature ,  avatar
  10. การยกเลิกการเป็นสมาชิก
  11. การเปลี่ยนชื่อสมาชิก
  12. การแจ้งลบกระทู้
  13. เงื่อนไขการ ตั้งกระทู้ในห้องเปิดท้าย
  14. เมื่อลืมรหัสผ่าน เข้าใช้งาน เว็บไซต์ฯ

ติดต่อทีมงาน : editor@thaicomp.com

This page was generated in 0.211 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters