Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > VISA & Travel
  New Posts New Posts RSS Feed: เราผิดไหมที่ไม่อยากให้แฟนไปนวด
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

เราผิดไหมที่ไม่อยากให้แฟนไปนวด

Page  <123
Author
@^kat^@ View Drop Down
Senior Member

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote @^kat^@ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เราผิดไหมที่ไม่อยากให้แฟนไปนวด
    Posted: 05 Aug 2013 at 17:29 - IP: 86.177.235.124 IP Information
Originally posted by phen

Originally posted by Anoma

เมื่อก่อนตอนสามีไปนวด ก้อเจอพวกบริการแอบแฝงค่ะ นวดไปสักพักพอถึงตรงต้นขาก้อทำเป็นมือสะกิดไปโดนตรงนั้น สะกิดไปสะกิดมา ได้เรื่องเลย(สามีสาธิตให้ดู) แล้วชีก้อถามว่า Can i do more for u????? 5555+++ ก้อโดนไปค่ะ จ่ายนอกรอบไปสามร้อย ที่เล่าให้ฟังนี่ไม่ได้ให้คิดมากนะค่ะ มันก้อขึ้นอยุ่กับสถานที่ๆจะไปนวดด้วย ของเราที่ภูเก็ต เ๋วนี้พอจะไปนวดก้อนวดห้องเดียวกัน เค้าถอด เราก้อถอด อิอิอ
เป็นเรื่องจริงค่ะ เพราะท่ีทำงานรอบข้างมีร้านนวด..ถ้ามีโอกาสพวกเค้า..จะทำกันเพื่อได้เงินเพิ่ม..ไม่แค่นั้นน๊ะ บางคน ซื้อชั่วโมงก็มี
อ้ันนี้ได้ยินกับหู  เห็นกับตา  บางครั้งเค้าขอให้เราช่วยเป็นล่ามให้เลย ....บางร้านหมอทะเลาะกันเองแย่งแขก.โดยส่วนตัวไม่ชอบเท่าไหร่..เราไม่ได้ดูถูกใคร..ที่จริงอาชีพนวดเป็นอาชีพ คนไทยไทยเท่านั้นที่นวดได้ดีที่สุด..แล้วหมอนวดบางคนไม่ได้ไปเรียนมาก่อนเลย..จับเรียนกันในร้านนั่นแหละ
บางคนนวดผิด ปวดเมื่อยตัวเอง หลังจากนวดแขก ต้องผลัดกันนวดหมอ..นี่คือเรื่องจริงที่เราเห็นทุกๆวัน..
เมื่อก่อนถ้าแฟนเราเดินไปแถวร้านนวดที่คนเค้าไม่รู้จักโดนลากเข้าร้านบ่อยๆ..แฟนบอกว่า มีเมียแล้ว..หล่อนไม่แคร์ค่ะ..หล่อนว่า 
I can do better..เราว่า..หล่อนทำเหมือนดูถูกตังเองนะ.
เมื่อก่อนเราก็กลัวน๊ะไม่ให้แฟนไปคนเดียว เราไปด้วย นวด 2เตียงติดกัน   ครั้งหนึ่ง หล่อนพยามค่ะ..แฟนเลยพูด ดังๆ ..don,t touth
เดี๋ยวนี้ เราให้แฟนไปนวดค๊ะ เพราะเขารู้ดีว่าควรหรือไม่...

เห็นภาพ เห็นภาพ Big smileBig smile
Back to Top
miss View Drop Down

Post Options Post Options   Quote miss Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Aug 2013 at 17:44 - IP: 27.55.196.1 IP Information
Originally posted by junejaa

ก้อทำอย่างเรามั้ยล่ะคะ   เวลาเราไปนวดกับแฟน  เราก้อจะกระซิบตรงรีเซพชั่นร้านนวดว่า  ขอหมอนวดอ้วนๆ แก่ๆ นวดแฟนพี่ด้วยนะ   LOLLOLLOLLOLLOLLOL จบค่ะ      ฉลาดมั้ยค้าาาาาาาา    [/FONT     ]

ขําเม้นคุณจูน เอาแบบเรามั้ยค่ะ เรียกมานวดถึงบ้านค่ะ เราเองก็ทําแบบนี้บ่อยๆ โดยเฉพาะวันอาทิตย์ วันหยุดครอบครัว สามีก็ขี้เกียจออกนอกบ้าน เราก็จัดมาให้ หาคนมานวดถึงย้าน แต่เราก็รีเควซไปว่าขอรุ่นป้า รุ่นยาย หน่อยนะคะ เน้นมือหนักๆ
Back to Top
YingDe View Drop Down

Post Options Post Options   Quote YingDe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Aug 2013 at 19:31 - IP: 37.24.149.252 IP Information
แฟน เราไม่ชอบนวด เพราะบอก นวดที เดินไม่ได้ไป 2 วัน เข็ด ว่างั้น เขาเลยไม่กล้าเข้าร้านนวดอีกเลย
Back to Top
thairose View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thairose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Aug 2013 at 20:31 - IP: 182.53.179.8 IP Information

ไม่ขอออกความเห็นเรื่องผิดหรือถูกค่ะแต่จะเล่าเรื่องของดิฉันกับสามี
  ตอนสามีเพิ่งมาเมืองไทยใหม่ๆ ก็อยากจะนวดตลอดเวลา
  เพราะสามีมีปัญหาปวดบ่ามานานแต่ดิฉันไม่ยอมให้สามีเข้าไปนวดค่ะ
  ทำไมหรือคะ? เราพักโรงแรมแถวสุขุมวิทและร้านนวดแถวนั้นนะ
  ผู้หญิงนั่งหน้าร้าน 3-6 คนทุกร้าน คงไม่ต้องบรรยายนะคะว่ายังงัย
  คิดเอาเองค่ะ ไม่อยากจะพูดอะไรมากโตๆ กันแล้วก็น่าจะนึกภาพออก
  ขนาดสามีบอกก็คุณก็เข้าไปด้วยกันสิ แต่ดิฉันโนอย่างเดียวค่ะ
  ดังนั้นจึงพาสามีไปนวดที่วัดโพธิ์และนวดด้วยกันค่ะ
  ดิฉันเองก็ยังติดใจเพราะผ่อนคลายดีบอกกับคนนวดเบาๆ ก็พอ
  แต่มีอยู่วันหนึ่งสามีโดนนวดค่อนข้างหนักกลับมาแกบ่นว่าเจ็บมาก
  แกบอกว่าเหมือนแกเจ็บมากกว่าเดิมอีก 555
  และตั้งแต่นั้นมาสามีไม่ยอมนวดอีกเลยดิฉันซะอีกอยากนวดค่ะ
  ไม่ได้บอกว่านวดไม่ดีนะคะแต่สามีอาจจะคิดไปเองว่าปวดมากกว่าเก่า
  คุณเจ้าของกระทู้ไม่ต้องเครียดหรอกค่ะ เพื่อนๆ ในนี้เขาแค่ช่วยคิด
  สำหรับดิฉันเรื่องแค่นี้ไม่ใช่เรื่องใหญ่โตอะไรมากนัก
  ถ้าว่าแฟนคุณโกรจคุณมากหรือทะเลาะกันเพราะเรื่องนี้ก็ว่าไปอย่าง
  นี่เขาแค่งอนๆ น่ารักดีออกคุณก็ทำเป็นขำๆ ไปดีกว่าอย่าเครียดเลยค่ะ
  ดิฉันก็ไม่ใช่คนใจกว้างนักคล้ายกันกับคุณแหละค่ะ
  คือไม่ชอบเห็นใครมาถูกเนื้อต้องตัวสามีเราดิฉันว่เรื่องธรรมดาค่ะ
  แค่พูดเล่นๆ กับสามีว่าฉันเป็นผู้หญิงคนเดียวที่จะนวดคุณได้เท่านั้น
  สามีหัวเราะชอบใจใหญ่แถมพูดว่าดิฉันนี่ขี้หึงจริงและก็ขำๆ กัน
  ถ้าอีสามีมันเห็นผู้ชายนวดเราบ้างมันก็คงไม่ชอบหรอกค่ะ 555
  ดูแล้วคุณอาจจะไม่สบายใจถึงได้เข้ามาตั้งกระทู้ถามในนี้
  อย่าเครียดไปเลยค่ะมองเป็นเรื่องขำๆ ไปเราอยู่ด้วยกัน
  สิ่งไหนที่เราชอบหรือไม่ชอบเราก็ควรจะบอกกันดิฉันว่าดีออกค่ะ
  เป็นกำลังใจให้ค่ะ Smile

Back to Top
coffee.black View Drop Down

Post Options Post Options   Quote coffee.black Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Aug 2013 at 21:39 - IP: 118.174.145.174 IP Information
เอาเรื่องตัวเองมาแชร์ละกันค่ะ. แฟนเราชอบนวดมากมาย ได้ทุกวันค่ะ ข้านนอกไม่ออกไปนวดนวดที่บ้านเท่านั่น มีหมอนวดประจำหลายคนที่มานวดให้ แฟนเรานวดน้ำมัน ไม่นุ่งผ้านะคะ ใหม่ๆเราก็หึงแต่ก้อได้แต่คิดว่าความสุขของเขา จนชินแล้วค่ะ หมอก็ชินค่ะแบบบาทีท่านได้อารม น้องก็จะตื่นอิอิ เคยแอบดูแตหลังจากที่เข้าใจแล้วว่าแฟนชอบนวด เราไม่เคยรบกวนโดยมากจะออกไปช้อปได้เวลาก็จะกลับค่ะ ความสุขเขาเราจัดให้ เพราะเขาเป็นคนที่ดีกับเรามากรองจากพ่อและแม่ ลืมบอก หมอนวดต้องไม่แก่ ไม่อ้วน เราเหนื่อยหาให้เพราะต้องสรับกันทุกวัน หากเช้าไม่ถูกใจ เย็นหามาให้ใหม่ ในจังหวัดเรารู้จักหมอนวดเยอะมาก

ความสุข หาเป็นหาเจอ
หาไม่เป็นหาไม่เจอ            
Back to Top
tourist View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote tourist Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Aug 2013 at 22:26 - IP: 115.67.130.129 IP Information
นวดตัวคงให้ แต่นวดกระปู๋ ...จู๋ขาด. อิอิ
Back to Top
GaM_NatchA View Drop Down

Post Options Post Options   Quote GaM_NatchA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Aug 2013 at 22:39 - IP: 198.74.60.126 IP Information
     จะว่าหึงมากไปก็ไม่ได้หรอกค่ะ...เพราะเราเองบางครั้งขนาดไปนวดด้วยกัน...ยังมีแอบมาขอเบอร์...รักนะแต่ไว้ใจใครบ่อได้ค่ะ...โทษทีนะถ้าเห็นแก่ตัวไปหน่อย...หึหึ
A friend in need is a friend indeed!!!
Back to Top
Page  <123

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ Ladyinter
และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
Ladyinter ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

คู่มือการใช้งาน

1. การสมัครสมาชิก
  2. กรณี not Activation Email
  3. การตั้งกระทู้
  4. การแก้ไขกระทู้
  5. การตอบกระทู้
  6. การใส่รูป และใส่ลิงค์ ในกระทู้
  7. การใส่ VDO ของ YouTobe , Vimeo , Flash 
  8. การใช้งาน PM (Private Messenger)
  9. การใส่ signature ,  avatar
  10. การยกเลิกการเป็นสมาชิก
  11. การเปลี่ยนชื่อสมาชิก
  12. การแจ้งลบกระทู้
  13. เงื่อนไขการ ตั้งกระทู้ในห้องเปิดท้าย
  14. เมื่อลืมรหัสผ่าน เข้าใช้งาน เว็บไซต์ฯ

ติดต่อทีมงาน : editor@thaicomp.com

This page was generated in 0.215 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters