Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > Happy Birth Day & ดูดวง
  New Posts New Posts RSS Feed: ใครมี ที่ดูดวง หมอแม่นๆ ที่ กรุงเทพบ้างไหม
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

ใครมี ที่ดูดวง หมอแม่นๆ ที่ กรุงเทพบ้างไหม

Author
darintar View Drop Down
Newbie
Newbie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote darintar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครมี ที่ดูดวง หมอแม่นๆ ที่ กรุงเทพบ้างไหม
    Posted: 24 Jun 2014 at 15:58 - IP: 119.160.130.153 IP Information
พอดีจะกลับไทยเร็วๆนี อยากไปดูดวงตัวเอง ใครมีที่แนะนำ ที่แบบว่า แม่นมากๆ ตรงๆ รบกวนบอกข้อมูลด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากๆจ้าSmile
Back to Top
whiteningcream View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote whiteningcream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jun 2014 at 18:32 - IP: 115.31.175.173 IP Information
เพิ่งไปดูมาเมื่อวันอาทิตย์นี่เอง โดยส่วนตัวเราว่าแม่น มว๊าากกกก งั้นแนะนำละนะ สำนักพูนผล ตรงปากทางเข้าวัดมหาบุศถ์ (วัดย่านาค) อ่อนนุช ซอย7 ค่า 
Back to Top
kooklove View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kooklove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jun 2014 at 23:06 - IP: 49.230.134.254 IP Information
แถวบ้านเราหลวงตาแม่นมาก ค่าดูไม่เสียแล้วแต่เราจะถวาย ทักเราว่าจะได้เนื้อคู่พ่อหม้าย ผิวขาว ร่างท้วม มีอายุ อนาคตจะได้ขี่เก๋ง มาหาหลวงตาแทนมอไซด์ เพราะแฟนคนนี้ดีมีฐานะแต่ต้องรออายุ 34 ถึงจะพบเนื้อคู่แท้ ตอนนั้นเราอายุย่าง 29 เองแถมกำลังจะไปเดทกับหนุ่มมาเลย์เชื้อสายจีน ตัวผอม ไม่เคยแต่งงาน อารมณ์นั้นคิด โถ่ หลวงพ่อดูไม่แม่นเลย ผ่านไปไม่นาน สรุปเราไม่ชอบครอบครัวของผู้ชายเมเลย์ เลิกติดต่อไปเลย ต่อมาได้เจอแฟนฝรั่งซึ่งจริงๆเราลืมไปแล้วด้วย แต่พอมานั่งพิจารณาแฟนตอนนี้ ลักษณะตรงตามหลวงตา เคยบอกทุกอย่าง แล้วมาเมื่อเร็วๆนี้ เราไปกราบท่านพร้อมตรวจดวง เลยถามว่า ลูกมีดวงได้เดินทางไกลไหม หลวงตา บอกดวงเราดีมากปีนี้จะได้ลาภก้อนใหญ่ ดวงดีมาก คิดหวังอะไรปีนี้สำเร็จลุล่วง จากนั้นเราก็ได้ไปยื่นวีซ่าเมื่อวันพฤหัสที่ผ่าน วันนี้ได้รับ เล่มคืนทางไปรษณีย์ ได้วีซ่าเยี่ยมแฟน 3 เดือน วัดอยู่อ่างทอง สาวๆท่านใดสนใจ เราจะบอกทางให้คะ นานๆเราไปกราบท่านซะที แต่โดยปกติท่านอยู่กุฏิ ตลอดคร่า
Back to Top
Nelly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nelly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jun 2014 at 07:25 - IP: 101.162.195.47 IP Information
พันทิป งามวงศ์วานค่ะ เป็นหมอดูซินแส ดูดวงเราตรงที่สุดแล้ว
Back to Top
nuuang_a View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote nuuang_a Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jun 2014 at 10:46 - IP: 61.90.47.106 IP Information
https://www.facebook.com/likesdooduang?fref=ts
แม่นมากคะ มีทั้งผ่านโทรศัพท์ เฟสบุ๊ค ไลน์ หรือ ตัวต่อตัว เป็นที่เดียวที่ดูแล้วแม่นอีกอย่างแอบงกคะบางครั้งเราลืมที่จะถามบางอย่างไปสามารถติดต่อถามได้ตลอดแต่ถ้าเป็นแบบดูครั้งเดียวพอมีเรื่องที่สงสัยว่าจะใช่ไม่ใช่คุณพัชชาก็ใจดีตอบให้ตลอด ลองดูนะคะ (ไม่ใช่หน้าม้าน้า) 
nuuang_a
Back to Top
chubbyaom View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote chubbyaom Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jun 2014 at 11:35 - IP: 180.183.107.176 IP Information
Originally posted by whiteningcream

เพิ่งไปดูมาเมื่อวันอาทิตย์นี่เอง โดยส่วนตัวเราว่าแม่น มว๊าากกกก งั้นแนะนำละนะ สำนักพูนผล ตรงปากทางเข้าวัดมหาบุศถ์ (วัดย่านาค) อ่อนนุช ซอย7 ค่า 

ยืนยัน นั่งยัน ความแม่นของหมอคนนี้ เจ้ ฟันธง!
Back to Top
davika View Drop Down

Post Options Post Options   Quote davika Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2014 at 19:44 - IP: 124.120.93.24 IP Information
Originally posted by chubbyaom

Originally posted by whiteningcream

ยืนยัน นั่งยัน ความแม่นของหมอคนนี้ เจ้ ฟันธง!

สำนักพูนผล แล้วมีหมอดูคนเดียวรึเปล่าคะ  คือ ถ้ามีหลายคน อยากให้เจาะจงชื่อหมอด้วยค่ะ  เพราะเผื่อแวะไปดูค่ะ  อยู่ใกล้บ้าน ....  แล้วหมอดูศาสตร์อะไรคะ  วันเดือนปีเกิด  หรือไพ่คะ  ขอบคุณค่ะ Big smile  ที่ถาม เพราะว่าถ้าดูวันเดือนปี จะไม่ดูค่ะ  วันเดือนปีไม่ชัวร์ค่ะ  ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
Back to Top
Brüderrich View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Brüderrich Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2014 at 22:48 - IP: 91.19.111.220 IP Information
Tongueขอบคุณจขกท และทุกเม้นทมากค่ะ จดไว้หมดล่ะ
Kannikar
Back to Top
whiteningcream View Drop Down

Post Options Post Options   Quote whiteningcream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jul 2014 at 00:01 - IP: 115.31.175.173 IP Information
Originally posted by davika

Originally posted by chubbyaom

สำนักพูนผล แล้วมีหมอดูคนเดียวรึเปล่าคะ  คือ ถ้ามีหลายคน อยากให้เจาะจงชื่อหมอด้วยค่ะ  เพราะเผื่อแวะไปดูค่ะ  อยู่ใกล้บ้าน ....  แล้วหมอดูศาสตร์อะไรคะ  วันเดือนปีเกิด  หรือไพ่คะ  ขอบคุณค่ะ Big smile  ที่ถาม เพราะว่าถ้าดูวันเดือนปี จะไม่ดูค่ะ  วันเดือนปีไม่ชัวร์ค่ะ  ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

หมอมีคนเดียวค่ะ ชื่ออะไรก็ไม่รู้ ไม่ได้ถามชื่อลุงแกมา ที่เราดูเป็นการดูวันเดือนปีเกิดนะคะ แต่เห็นแกมีไพ่ยิปซีบนโต๊ะด้วย แปลว่าแกคงรับดูไพ่ด้วย ถ้าว่างๆ อยู๋ใกล้ๆบ้านลองไปดูก็ได้ค่ะ 
Back to Top
ต้นอ้อ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ต้นอ้อ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jul 2014 at 02:47 - IP: 91.177.199.222 IP Information
แวะมาทักน้องต้าร์ เพิ่งรู้ว่าเล่นเลดี้ด้วยนะเนี่ย
Back to Top
lucky_shanya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lucky_shanya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jul 2014 at 22:31 - IP: 27.55.6.146 IP Information
กะจะไปดูดวงที่วัดมหาบุศถ์อยู่พอดีเลย มีคนเข้ามายืนยันว่าแม่นยิ่งทำให้อยากดู อิอิ แต่เคยมีแม่ชีทักตรงมากๆๆๆ แค่เขียนเบอร์โทรศัพท์ให้ แม่ชีทักซะเงิบเลย :-p แต่ท่านอยู่ลาวอ่ะ ไม่รู้จะไปดูไงดี :(
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote darintar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Aug 2014 at 16:39 - IP: 119.160.130.153 IP Information
ขอบคุณมากๆค่ะ โดยส่วนตัวแล้ว เคยไปวัดแม่นาคแค่ครั้งเดียว ตั้งแต่อยู่ กทม มา 6-7 ปี ต้องลองไปดูสักหน่อยแล้วค่ะ ได้ผลยังงัย จะมาอัพเดทนะค่ะ 
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote darintar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Aug 2014 at 16:41 - IP: 119.160.130.153 IP Information
ขอบคุณ คุณ kooklove มากๆค่ะ อยูอ่างทอง สงสัยคงจะหาโอกาสยากจริงๆค่ะ ถ้ามีโอกาสจะหาเวลาไปค่ะ ไม่ทราบว่าท่าน ชื่อหลวงพ่ออะไรค่ะ เพราะต้ามีเพือนอยู่อ่างทองค่ะ เพือจะแนะนำต่อด้วย เพราะว่า เพือนชอบไปวัดทำบุญอยู่แล้วนะค่ะ

ขอบคุณมากๆนะค่ะ
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote darintar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Aug 2014 at 16:48 - IP: 119.160.130.153 IP Information
พี่ต้นอ้อ ต้าเข้าไปดูรูปพี่แล้ว ต้าคุ้นหน้าพี่มากๆเลย พี่ต้นอ้อ มีเฟสบุคหรือเปล่าค่ะ เราเคยเจอกันที่ไหน ยังไง ต้าคุ้นพี่มากจริงๆ อยากคุยๆๆ Darin Tar แอดเฟสต้าด้วยนะพี่ต้นอ้อ
Back to Top
Flourishza View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Flourishza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Oct 2014 at 23:25 - IP: 121.7.96.62 IP Information
ที่อนุเสาวรีย์ชัยสมรภูมิค่ะ ฝั่งเซนจูรี่ ดูดวงกับเขามา 3ปีละค่ะ รอบล่าสุดแกบอกว่าจะได้คู่ถาวร สุขสบายอุปถัมภ์ ห้าๆ ก็ได้เลย แกยังบอกว่า ได้ดีแล้วอย่าลืมแกล่ะ ว่ากลับไทยจะซื้อของไปฝากแกอยู่ แกตั้งโต๊ะข้างทาง เป็นไพ่ยิปซีนะคะ ผู้ชายผมยาวๆมีอายุหน่อย ค่าดูตอนนี้ 199บาทแล้ว ดูตั้งแต่ 99
SP
Back to Top
bekkernatt View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote bekkernatt Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Oct 2014 at 23:52 - IP: 119.76.57.201 IP Information
Clap

Edited by bekkernatt - 14 May 2015 at 09:33
Back to Top
taylor29 View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote taylor29 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Oct 2014 at 08:10 - IP: 75.159.198.248 IP Information
เราดูไพ่ยิปซีกับอาจารย์มงคล รอดเที่ยงธรรมค่ะ ดูกันมา 7 ปีแล้ว ดูกับอาจารย์ปีละครั้งแต่ครอบคลุมทุกเรื่อง 
ก่อนเดินทางมาอยู่ที่นี่ก็ดูดวงกับอาจารย์ก่อนย้ายมา อาจารย์ทายไว้แม่นหลายเรื่องจนขนลุกค่ะ ปัจจุบันอาจารย์มีชื่อเสียงแล้ว มีรายการดูดวงทางทีวีและดูดวงให้ดารากับคนดังในวงสังคมหลายคน แต่อาจารย์ก็ยังนิสัยน่ารักเหมือนเดิม ถ้าสนใจก็ลองเอาชื่ออาจารย์ไปหาในเฟสบุคดูนะคะ อาจารย์มีเพจในนั้นค่ะ Smile
Back to Top
bekkernatt View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote bekkernatt Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Oct 2014 at 20:36 - IP: 119.76.57.201 IP Information
Cry

Edited by bekkernatt - 14 May 2015 at 09:32
Back to Top
Janjoa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Janjoa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Nov 2014 at 14:46 - IP: 172.32.2.122 IP Information

Originally posted by davika

หมอมีคนเดียวค่ะ ชื่ออะไรก็ไม่รู้ ไม่ได้ถามชื่อลุงแกมา ที่เราดูเป็นการดูวันเดือนปีเกิดนะคะ แต่เห็นแกมีไพ่ยิปซีบนโต๊ะด้วย แปลว่าแกคงรับดูไพ่ด้วย ถ้าว่างๆ อยู๋ใกล้ๆบ้านลองไปดูก็ได้ค่ะ 

ค่าครูเท่าไหร่คะ วันเสาร์นี้จะเข้ากรุงเทพจะลองไปดู ขอบคุณค่ะSmile
จะขอเป็นดาวในวันที่ฟ้ามืด

++เป้าหมายมีไว้พุ่งชน++
Back to Top
Nachisa View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Nachisa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 May 2015 at 19:23 - IP: 171.96.186.197 IP Information
อ่านเรื่อยๆ จนมาเจอกระทู้นี้ รบกวนพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ เข้ามาอัพเดททีนะคะ ว่าไปดูมาแล้วได้ผลเป็นอย่างไรบ้าง หรือจะแนะนำหมอเพิ่มเติมก็ได้นะคะ อยากไปดูเหมือนกันค้าาา ขอบคุณมากก้าบบบบ ^_^
Back to Top
Meen99 View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Meen99 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 May 2015 at 14:30 - IP: 27.55.25.128 IP Information
เป็นอีกคนที่ชอบดูดวงมากค่ะ มีหลายที่ถ้าวัดมหาบุศ หรือวัดแม่นาค อ่อนนุช ชื่อ อ.ธัญ เบอร์0814441530 ค่าดู200 แม่นมาก เคยไปหาท่านเรื่องผู้ชายต่างชาตินี้ละคะ ท่านดูวันเดือนปีเกิด และไพ่ออราเคิล ถ้าใครอยากดูลายมือก็บอกท่าน แม่นค่ะสิ่งที่ท่าน ทายมาเกี่ยวกับที่เรามีปัญหาและจะเกิดอะไรขึ้นตอนนี้เกิดหมดแล้ว คร่าวๆนะคะลองไปดู
Back to Top
Nattagan View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Nattagan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Mar 2016 at 11:55 - IP: 125.24.59.66 IP Information
มีเบอร์ติดต่อไหมคะ หมอชื่ออะไรเป็นหญิงหรือชายคะ พรุ่งนี้จะไปค่าา เปิดใชช่ไหมคะ
Back to Top
lala10 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lala10 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2016 at 15:54 - IP: 178.193.156.123 IP Information
Smile15yrs  Big smile now,
Amazing  I have never  paid for any Moo-doo.LOL..when I can control  my life.Wink
หลังไมค์ไม่ต้องนะคะ ไอแอมโนบอดี้ โนเนมค่ะ พิมพ์ไทยทีไรผิดตกหล่นขออภัย000Happy New Year 2017.
/2560.Life is more happy.
Durch Schaden wird man klug.
Stille Wasser sind tief.
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.156 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters