Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter Local > สาว บุรีรัมย์
  New Posts New Posts RSS Feed: สาว บุรีรัมย์ ค่ะ แวะมาคุยกันเด้อ ค่ะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

สาว บุรีรัมย์ ค่ะ แวะมาคุยกันเด้อ ค่ะ

Page  123 310>
Author
pu View Drop Down
Senior Member

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote pu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สาว บุรีรัมย์ ค่ะ แวะมาคุยกันเด้อ ค่ะ
    Posted: 28 Dec 2009 at 14:02 - IP: 113.53.103.86 IP Information
สวัสดีค่ะ เป็นคนบุรีรัมย์ค่ะ สมาชิคใหม่ฝากตัวด้วยค่ะ  แวะมาคุยหรือทักทายกัน นะค่ะ ปูค่ะ  28 ขวบ  อยู่ อำเภอเมือง
ค่ะ

ปูจ้า
อย่าพอใจในสิ่งที่มี จนกว่าจะมีในสิ่งที่พอใจ ;o)
Back to Top
nalinee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nalinee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 14:29 - IP: 180.183.129.16 IP Information

สวัสดีตอนบ่ายนะค่ะ พี่ปู (ไม่ใช่คนที่นั่นค่ะ แต่เข้ามาทักทายค่ะ)ยินดีต้อนรับสู่เวปนี้นะค่ะ ที่นี่พี่ๆทุกคน ทุกบ้านน่ารักๆทั้งนั้นเลย คอนเฟริมค่ะ ชื่ออุ๊ค่ะ อายุ ยี่สิบสี่ขวบจ้า เพิ่งมาเป็นน้องใหม่ได้ไม่นานเหมือนกันค่ะSmile

ขอบคุณมิตรภาพดีๆที่มีให้นะค่ะ
Back to Top
PAKPAO View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote PAKPAO Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 15:11 - IP: 81.164.152.87 IP Information
แวะมาทักทายคะเพราะว่าเป็นคนบุรีรัมย์เหมือนกันค ะ อายุจะครบ28ปีในเดือนมกราที่จะถึงคะ เราอยู่เบลเยี่ยมนะคะยินดีทีี่ได้รู้จักคะ
Back to Top
Viva11 View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Viva11 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 15:16 - IP: 80.62.148.53 IP Information
เป็นคนกรุงเทพค่า ขอเข้ามาคุยด้วยได้มั้ยคะ สมาชิกใหม่ค่ะ ตามอ่านตั้งแต่เวบเก่า วันนี้ได้ฤกษ์สมัครสมาชิกซะที Big smile

วิค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 15:59 - IP: 113.53.103.86 IP Information

สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักจ้า เบลเยี่ยมเคยไปสองครั้งแล้วจ้าเป็นประเทศที่น่ารักนะน่าอยู่ แฟนพาไป พักสองคืนเอง ระหว่างเดินทางไป ฮอลแลนด์ อยู่โรงแรมชื่ออะไรไม่รู้ค่ะ จำไม่ได้ เป็นโรงแรมเล็กๆ เห็นแฟนบอกว่าโรงแรมนี้เป็นสถานี รถไฟเก่า เห็นตรงร้านอาหารของโรงแรม ยังมีชั้นที่ใส่กระเป๋าของรถไฟอยู่เลย แล้วก็ได้ไปเดินเล่นเขาเรียกว่าอะไรไม่รู้ค่ะเอารูปมาให้ดูด้วย สวยมาก คนก็เยอะ

เอาเป็นว่า ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ happy new year นะค่ะ มีความสูขมากๆ อวยพรล่วงหน้า แหะๆ
แหะๆ เราก็จะครบ 28 เดือนกุมภา ค่ะ จะเรียกพี่ หรือ ยังใงดีหนอ รอคำอนุญาติ จ้า

ปูจ้า
อย่าพอใจในสิ่งที่มี จนกว่าจะมีในสิ่งที่พอใจ ;o)
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 16:05 - IP: 113.53.103.86 IP Information
สวัสดีค่ะ น้องอุ๊ ค่ะยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ปีใหม่ไปเที่ยวใหนค่ะ happy new year ล่วงหน้าค่ะ

พี่ปูจ้า
Back to Top
tanika View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tanika Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 16:07 - IP: 58.9.158.49 IP Information
เข้ามาสวัสดี และต้อนรับน้องใหม่ ทุกๆคนเลยจ้า
สงสัยวันนี้ไม่ค่อยมีคนเข้ามาทัก เพราะ เริ่มเทศกาลปีใหม่กัน ยังไง พี่ก็ขอส่งความสุข ในวันปีใหม่ที่จะถึงให้กับน้อง ๆ ทุกคนนะคะ

พี่tani เมืองน้ำหอม  
Never word " Late " for me ^.^

Back to Top

Post Options Post Options   Quote pu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 16:11 - IP: 113.53.103.86 IP Information
สวัสดีค่ะ คุณวิ ยินดีค่ะ ที่ได้รู้จัก ปู ก็เพิ่งย้ายจากรังสิตมาอยู่บุรีรัมย์ค่ะ ย้ายกลับมาอยู่บ้านเกิดค่ะ ทิ้งไปตั้ง เกือบยี่สิบปี ที่ใหนก็ไม่สูขเท่าบ้านเรา เนาะ มีอะไรก็เข้ามาคุยแบ่งปันความรู้กันนะค่ะ  ขอความช่วยเหลือซะเลย แหะๆๆ คือว่าการที่เราจะตอบแบบคนต่อคน เราทำยังใงค่ะ แบบว่า งงๆๆ ค่ะ ช่วยหน่อยนะค่ะ ใครมีวิที ขอบคุณล่วงหน้า
 Happy new year ล่วงหน้าค่ะ

ปูค่ะ
Back to Top
nalinee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nalinee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 16:19 - IP: 180.183.129.16 IP Information
สวัสดีค่ะ พี่ปู  อิๆๆ เห็นรูปแล้วนึกถึงที่โน้นเลยอ่ะ สามีอุ๊ก็เป็นคนเบลเยี่ยมค่ะ แต่ตอนนี้อยู่เมืองไทยค่ะ แต่กลับไปเยี่ยม พ่อกับแม่ สามีปีละครั้งค่ะ ไปแค่เดือนเดียวอิๆๆ แค่นี้ก็คิดถึงเมืองไทยแล้วLOL  สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าพี่ปูด้วยค่ะ Smile อุ๊ไม่มีแพลนไปใหนเลยค่ะ น่าจะอยู่บ้านกับลูกสาว สามี แล้วก็ น้องหมา อิๆๆLOLพี่ปูเที่ยวเผื่ออุ๊ด้วยล่ะกันนะค่ะBig smile
ขอบคุณมิตรภาพดีๆที่มีให้นะค่ะ
Back to Top
Mrs.Howkins View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Mrs.Howkins Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 18:20 - IP: 120.152.151.153 IP Information
สวัสดีค่ะ 
รัตน์ ค่ะ  บ้านอยู่ อ. เมือง บุรีรัมย์ แต่ตอนนี้อยู่ออสเตรเลีย จะกลับบ้านช่วงหลังปีใหม่  มีเวลาอยู่บ้าน ประมาณ 1 เดือนค่ะ  ยินดีที่ได้รู้จัดค่ะ
Back to Top
jaenfrance View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote jaenfrance Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 20:35 - IP: 83.205.225.184 IP Information
Pig สวัสดีจ้า

ยินดีที่ใด้รู้จักมากก   อิอิ
แจ้นเอง  เพิ่งเป็นสมาชิกได้ไม่นานนี้เอง แต่เพิ่งจะโชว์ตัว  เพราะพิมไม่ค่อยจะเก่ง
แจ้น  ฝรั่งเศส    นีซจ้า           

Back to Top

Post Options Post Options   Quote pu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 21:05 - IP: 113.53.103.224 IP Information

ดีค่ะ คุณแจ้น คู้นๆ นะเนี่ย เพื่อนเราป่าว หนอ รูปร่างอวบๆ ป่าวหนอ ตอบด่วน ตอบด่วน ใหนละไม่เห็นตัวเลย โชว์ต้องโชว์แบบเราดิ ไปดูที่ สะใภ้ เยอรมัน นะ เป็น ตัวๆ เลย แหะๆๆ

ปูจ้า
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 21:10 - IP: 113.53.103.224 IP Information
Avatar ขอบคุณกับความช่วยเหลือหลังไมค์ ค่ะพี่ Tani ทำเป็นแล้ว เย้ แต่ว่ารบกวนอีกรอบค่ะ แหะๆๆ เอารูปโชว์ตรงชื่อเราทำใงค่ะ

ขอให้มีความสูขมากๆ ต้อนรับปีใหม่ค่ะ
ปูค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 21:25 - IP: 113.53.103.224 IP Information
Avatar ตอบจ้า ตอบ น้องอุ๊ อิชาจัง ปีใหม่อยู่พร้อมหน้ากัน ไม่ต้องไปใหนก็มีความสูขแล้ว พี่ก็ไม่ได้ไปใหนหรอก อยู่กับลูกสาว
แล้วก็น้องหมาเหมือนกัน ส่วน thirak เขาฉลองกับครอบครัวเขา Cry วันปีใหม่ก็คงทำบุญ แล้วก็ทำกับข้าวกินกับเพื่อนบ้านค่ะ

พี่ปูจ้า
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 21:29 - IP: 113.53.103.224 IP Information
Avatar ตอบค่ะ ดีค่ะ รัตน์ ไม่รู้เป็นพี่หรือน้อง  ยินดีต้อนรับกลับบ้าน จ้า แวะคุยกันได้จ้า

ปูจ้า
Back to Top
jaenfrance View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote jaenfrance Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 21:37 - IP: 83.205.225.184 IP Information
ดีจ้า
ช่ายยแล้ว  หมูอ้วนเองแหละ
ใส่รูปโชว์ไม่เป็น
แจ้นจ้า

Back to Top
ae_ja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ae_ja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 21:52 - IP: 115.67.164.248 IP Information
หวัดดีค่ะ ชื่อเอ๋นะค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 22:23 - IP: 113.53.103.224 IP Information
ดียายแจ้น หมูอ้วนผู้น่ารัก ว่าแล้วต้องเป็นแก คู้นๆๆ ไม่เห็น ออน เลยเดี๋ยวนี้ ทำไรอยู่ ยุ่งกับการ กินดิ แก คริสมาส สามีให้ไร ไปฉลองที่ใหน กัน หนาวมากใหม ส่งหิมะ มาให้หน่อย อยากเล่น  ใส่รูปเหรอ ฉันก็ยังไม่เป็นเลย เห็นตรงที่เราพิมร์ใหมมันจะมีเหมือนรูปต้นไม้ จิ้มเข้าไป แล้วกดเลือกรูปที่คำว่า Browse แล้วเลือกรูปแก นะ ถูกไม่ถูก ก็ลองดูนะแก ฉันก็มั่วเอา
จะปีใหม่แล้วขอให้เพื่อนมีความสูข มากๆ อยากได้อะไร ก็ ขอพร เอา เหอๆๆ  

ปูจ้า
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2009 at 22:25 - IP: 113.53.103.224 IP Information
Avatar ดีค่ะ คุณ เอ๋ ค่ะยินดีค่ะ ที่ได้รู้จัก เข้ามาพูดคุยแนะนำกันได้ ค่ะ

ขอให้มีความสูขมากๆ นะค่ะต้อนรับปีใหม่นะค่ะ

ปูค่ะ
Back to Top
nong View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2009 at 00:47 - IP: 89.241.51.203 IP Information

my come form Buri Ram same. sorry I can't

วันนี้คุณคิดดีทำดีหรือยัง

ชีวิตนี้มันสั้นหนัก จงใช้สติและตรึงตรองให้ดีก่อนที่คุณจะทำอะไรลงไป...สู้โว้ย
Back to Top
nong View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2009 at 00:53 - IP: 89.241.51.203 IP Information
Originally posted by nong

my come form Buri Ram same. sorry I can't write thai. ncie too meet you ja. Nong 33 old ja, I live in u.k ja

วันนี้คุณคิดดีทำดีหรือยัง

ชีวิตนี้มันสั้นหนัก จงใช้สติและตรึงตรองให้ดีก่อนที่คุณจะทำอะไรลงไป...สู้โว้ย
Back to Top
Noo_Fon1982 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Noo_Fon1982 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2009 at 00:55 - IP: 86.88.54.253 IP Information
Sawas dee ka.....Pu....
SmileSmileSmile
 Fon ka......27 years old....ka..Smile
Nice to meet you and welcome na ka....
Big smileI am Khon Buriram (Lamplaimat) as same you ka......but i stay in NL now ...........will come back to Thailand on Jan.24'10.....

SmileNoo_Fon (Zwolle,NL)Big smile
PS. sorry for cannot typing in Thai font.....

......ยิ้มหน่อยนะ เดี๋ยวกำลังใจก็มาแล้ว......
Back to Top
Sweetiemind View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Sweetiemind Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2009 at 04:14 - IP: 84.49.207.62 IP Information

เป็นสาว  อ. สตึก จ. บุรีรัมย์ ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จัก  Smile

มาย Molde / 1976

Alt for foreldrene mine!

เราทำถูก...กิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี! เราไม่ทำถูก...กิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี!

อย่าสูญเสีย "ตัวตน" ด้วยคำพูดของคนที่ไม่รู้จัก "ตัวเรา"

Back to Top
jenny@moji View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jenny@moji Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2009 at 04:24 - IP: 83.71.110.168 IP Information

Edited by jenny@moji - 29 Dec 2009 at 04:50
Back to Top

Post Options Post Options   Quote jenny@moji Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2009 at 04:28 - IP: 83.71.110.168 IP Information

อุ๊ย โทษทีค่ะทำไมรูปมันใหญ่เเบบนี้ ไม่ใช่สาวบุรีรัมย์ เเต่เข้ามาทักทายค่ะ เเล้วจะลบรูปไงคะ ใครรู้ช่วยบอกทีคะ

Back to Top
Sweetiemind View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Sweetiemind Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2009 at 04:31 - IP: 84.49.207.62 IP Information
Originally posted by jenny@moji

อุ๊ย โทษทีค่ะทำไมรูปมันใหญ่เเบบนี้ ไม่ใช่สาวบุรีรัมย์ เเต่เข้ามาทักทายค่ะ เเล้วจะลบรูปไงคะ ใครรู้ช่วยบอกทีคะ

คลิ๊กตรง Post Options แล้วเลือก Edit Post ค่ะ แล้วแก้ไขในคอมเม้นท์ที่โพสต์ไป หรือเลือก delete post ก็ได้

ป.ล. รูปไม่ใหญ่หรอกค่ะ สวยดีนะ

Edited by Sweetiemind - 29 Dec 2009 at 04:32
มาย Molde / 1976

Alt for foreldrene mine!

เราทำถูก...กิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี! เราไม่ทำถูก...กิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี!

อย่าสูญเสีย "ตัวตน" ด้วยคำพูดของคนที่ไม่รู้จัก "ตัวเรา"

Back to Top
prettybebe View Drop Down

Post Options Post Options   Quote prettybebe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2009 at 04:32 - IP: 91.62.54.61 IP Information
ตามพี่มายด์ มารายงานตัวด้วยคน
บีบี้ สาขาประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์จ้า
ตอนนี้อยู่ ฮัมบวร์กเยอรมัน
ยินดีที่ได้รู้จักนะ

Back to Top
intiorn View Drop Down

Post Options Post Options   Quote intiorn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2009 at 04:38 - IP: 78.150.35.241 IP Information

ตามพี่มายและน้องบีบี้มา..คริ คริ..LOL

ยินดีที่ได้รู้จักจ๊ะน้องปู....พี่อี๋คนลำปลายมาศจ๊ะ อดีตสาว วท.บร....ตอนนี้อยู่อิงกาแลนด์จ๊ะ..Smile
ระดับการคิดและตัดสินใจของคนเราไม่เท่ากัน..
โปรดให้อภัยกับบางสิ่งที่เราคิดว่าไร้สาระ..
เพราะ..บางครั้ง..อาจมีคนคิดเช่นนั้นกับเราเหมือนกัน..
คิดดี ทำดี มีความสุข..เพียงพอแล้ว..
...
Back to Top

Post Options Post Options   Quote jenny@moji Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2009 at 04:55 - IP: 83.71.110.168 IP Information

สำเร็จเเล้วค่ะ ขอบคุณคุณมายนะคะ อิอิ แบบว่าเพิ่งหัดลงรูปกะเค้าน่ะคะ อายจังLOL

Back to Top
gloi View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote gloi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2009 at 04:57 - IP: 82.44.5.232 IP Information
ตามพี่มายTongueพี่ิอี๋Tongueคุณบีบี้Tongueมาติดๆค่ะ กล้วยคน อำเภอสตึก ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
Back to Top
Page  123 310>

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ Ladyinter
และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
Ladyinter ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

คู่มือการใช้งาน

1. การสมัครสมาชิก
  2. กรณี not Activation Email
  3. การตั้งกระทู้
  4. การแก้ไขกระทู้
  5. การตอบกระทู้
  6. การใส่รูป และใส่ลิงค์ ในกระทู้
  7. การใส่ VDO ของ YouTobe , Vimeo , Flash 
  8. การใช้งาน PM (Private Messenger)
  9. การใส่ signature ,  avatar
  10. การยกเลิกการเป็นสมาชิก
  11. การเปลี่ยนชื่อสมาชิก
  12. การแจ้งลบกระทู้
  13. เงื่อนไขการ ตั้งกระทู้ในห้องเปิดท้าย
  14. เมื่อลืมรหัสผ่าน เข้าใช้งาน เว็บไซต์ฯ

ติดต่อทีมงาน : editor@thaicomp.com

This page was generated in 0.332 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters