Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Lady Friends > สะใภ้ อินเดีย / India
  New Posts New Posts RSS Feed: สมาชิกใหม่บ้านอินเดียรายงานตัวค่ะ:))
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

สมาชิกใหม่บ้านอินเดียรายงานตัวค่ะ:))

Author
maggie_p View Drop Down
Newbie
Newbie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote maggie_p Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สมาชิกใหม่บ้านอินเดียรายงานตัวค่ะ:))
    Posted: 13 Nov 2014 at 00:36 - IP: 125.24.201.100 IP Information
Smileสวัสดีค่ะ เปิดมาเจอเพจนี้แล้วดีใจจัง ชอบห้องนี้ที่สุดเลย (สะใภ้อินเดีย)
มีแฟนเป็นคนอินเดียเหมือนกันค่ะ คบกันมาหนึ่งปีกับอีกสองเดือนแล้ว
คนนี้เป็นคนที่ใช่เลยค่ะ เป็นคนที่ทำให้ได้รู้เลยว่ารักคืออะไร
โชคดีที่แฟนย้ายไปอยู่ออสเตรเลียตั้งแต่ 18 ปี เค้า
เลยมีวัฒนธรรมตะวันตกมาประสาน เลยง่ายที่จะเข้าใจค่ะLOL
ตอนแรกหวาน โรแมนติกมาก เค้าขอคบค่ะ 
หลังจากที่เราไปไหว้พระที่วัดโพธิ์ด้วยกัน (พึ่งมารู้ทีหลังว่าที่วัดนี้ถ้าขอพรเรื่องความรักแล้วจะสมหวัง)
คือแฟนไปอฐิษฐานมาก่อนจะขอเดท 555
ตอนนี้ทั้งเราและเค้ายังเด็กกันอยู่เลย เค้า 25 เรา 24
แฟนมาจาก นิวเดลีค่ะ ตอนนี้เหมือนมีลูกชายเลย
แฟนทะเล้นมาก ชอบแกล้ง ขนตางอนเด้ง สาวๆอิจฉา ชอบส่งสายตาให้สาวๆ
แต่ก็ได้แค่มองเนอะ 555 อ่อ แฟนเป็นไฮเปร์แอ๊กทีฟด้วยค่ะ อยู่นิ่งไม่ได้
เลยชอบแกล้งเรา ยิ่งสนุกยิ่งเรานิ่งนี่ยิ่งแหย่
ไอ้เราก็สาวไทยเรียบร้อย นิ่งๆ ยิ้มหวาน 
แต่บางทีก็มีวันที่ทะเลาะกันหนักๆน่ะค่ะ เพราะความต่างของวัฒนธรรม บางครั้งที่ถึงกับท้อ แต่ก็จะพยายามผ่านไปให้ได้
ตอนนี้กำลังสร้างความมั่นคงของเราสองคนค่ะ
เค้าว่าถ้าเรียนโทวิศวะการบินจบ จะขอหมั้น แล้วจะคอยดูเนอะ อิอิ 
ไว้มาแชร์เรื่องราวกันน่ะค่ะ เหมือนเราอยู่สถานะเดียวกันเลยBig smile
ยินดีที่ได้รู็จักทุกคนค่ะSleepySleepy
Back to Top
Margarita View Drop Down
Senior Member
Senior Member

Post Options Post Options   Quote Margarita Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Nov 2014 at 01:37 - IP: 49.230.172.243 IP Information
สวัสดีค่ะคุณ จขกท.
อ่านจบเราแบบว่าอมยิ้มตามเลย ได้กลิ่นอายของคนอินเลิฟ :)
ช่วงนี้บ้านสะใภ้อินเดียเงียบเหงาค่ะ สาวๆสมาชิกก็หายหน้าไปหมดเลย
ส่วนตัวเราก็วนๆวนเวียนอยู่ห้องรวม เพราะปัจจุบันไม่ได้มีแฟนอินเดียแล้ว
แต่มีไรก็เม้าท์มอยกันได้เรื่อยๆนะคะ เรายังแวะมาส่องห้องสะใภ้อินเดียเป็นพักๆ
เพิ่งรู้นะเนี่ยว่าวัดโพธิ์ขอพรเรื่องความรักได้ด้วย ต้องแวะไปมั่งซะแล้ว
Think positive, and positive things will happen. :)
Back to Top
khushi kumar View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote khushi kumar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2015 at 14:12 - IP: 10.20.42.20 IP Information
เราเป็นสะใภ้อินเดียเรียบร้อยแล้ว  รอต้อนรับสมาชิกใหม่ ขอให้แต่งเร็วๆๆนะคะSmile
http://upic.me/show/53150219
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.188 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters