Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Lady Friends > สะใภ้ อิสราเอล / Israel
  New Posts New Posts RSS Feed: ขอคำปรึกษาคะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

ขอคำปรึกษาคะ

Author
nam.jum View Drop Down
Newbie
Newbie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote nam.jum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอคำปรึกษาคะ
    Posted: 12 Jan 2015 at 20:50 - IP: 171.96.182.96 IP Information
สวัสดีสะใภ้อิสราเอลทุกคนน้ำเป็นน้องใหม่ขอคำปรึกษาคะ
Back to Top
SUFA View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote SUFA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Jan 2015 at 04:30 - IP: 87.69.3.226 IP Information
Big smile มีเรื่องอะไรค่ะ ที่เราอาจให้คำปรึกษาได้จ้ะ คุยมาเลยค่ะ จะยินดีจ้ะTongue
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote nam.jum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Jan 2015 at 16:23 - IP: 171.96.29.59 IP Information
สวัสดีคะยินดีที่ได้รู้จัก

พอดีน้ำรู้จักกับหนุ่มใหญ่อิสราเอลน้ำอยากรู้ว่าหนุ่มอิสราเอลนิสัยรวมเป็นอย่างไรบ้างนิสัยดีไหมเพราะน้ำพึ่งคุยกับเขาได้ไม่นานและหนุ่มอิสราเอลเขาจะมาหาเลย
อยากจะปรึกษาถ้าเขามาแล้วเราต้องทำตัวอย่างไรหนุ่มอิสราเอลเขาชอบ
หรือไม่ชอบอะไรบ้างแล้วเขาสปอร์ตไหมอิอิ
อยากปรึกษา
Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote SUFA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jan 2015 at 21:20 - IP: 87.69.3.226 IP Information
Smileขอแนะนำน่ะคุณนำ้...
 1.คุณคุยแบบไหนกับเค้าค่ะ? อย่างเช่น คุยเรื่องทั่วๆไป จิปาถะ หรือ จีบกันออนไลน์ กระนุงกระนิ่งกัน ความสัมพันธ์ของคุณกะเค้าน่ะค่ะ เพราหนุ่มๆที่นี่ เจ้าชู้ม๊ากก...ค่ะ
 2.หนุ่มที่นี่ ชอบเป็นหมาหยอกไก่ค่ะ เอาเราได้ก็เอา เอาเราไม่ได้ก็ไปหาข้างหน้าใหม่Embarrassed ต้องวางตัวให้ถูกน่ะค่ะ Big smile ถ้าคุณพอใจในตัวเค้า ก็อย่าให้เสียเวลาล่ะWink พวกเค้าเป็นชอบสนุกสนานมากเลยค่ะ
 3.ระวังเค้าจะหนีเมียไปหาคุณ ส่วนมาก ผช.ที่นี่ถ้าเป็นหนุ่มใหญ่ เคยมีครอบครัวมาก่อนแล้วหย่า พอตอนนี้มีแฟนไปทั่วWink คือคบได้ก็คบ จนกว่าจะเจอที่ถูกใจEmbarrassed
 4.หนุ่มที่นี่จะชอบเรื่องเซ็กส์มากค่ะ แล้วก็ถือว่าเป็นเรื่องธรรมดา ถ้าคุณยังไม่พร้อม บอกต่อหน้าเค้าตรงๆได้เลยค่ะ แม้ว่าเรื่องอื่นพวกเค้าชอบพูดตรงๆ ฟังได้ หายโกรธไว้ค่ะLOL
 5.พวกหนุ่มๆนี้ ถ้าเค้าอยากให้อะไรเค้าจะให้เองน่ะค่ะ ไม่ต้องรีบร้อน เรื่องกินเที่ยวนี้ ถ้าเค้าชวนคุณ เค้าจ่ายให้ด้วยความเต็มใจค่ะ Smile ถ้าคุณอิดออดให้เค้าซื้อให้ อย่าหวังเลยค่ะBig smile เพราะพวกเค้าถือว่าไม่เป็นเรื่อง หรือไม่ใช่หน้าที่ของเค้า ตามธรรมเนียมของเค้าค่ะ... คือถ้าคุณอยากได้ก็ซื้อเองWink แต่คนไทยถือว่าขี้เหนียวBig smile เราเข้าใจดีจ้ะ
  เราหวังว่าคำแนะนำของเราคงมีประโยชน์กับคุณนำ้น่ะค่ะTongue
  อ้อ...เราอยากรู้จัง หนุ่มใหญ่คนนั้นอยู่แถวไหนของอิสราเอลค่ะ? ทำอาชีพอะไร? แล้วชื่อด้วยTongueค่ะ
        ขอให้คุณนำ้โชคดีนะค่ะTongue

Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote nam.jum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jan 2015 at 10:41 - IP: 49.230.142.78 IP Information
ขอบคุณคะสำหรับคำแนะนำดีมากเลยเพราะน้ำจะต้องไปเที่ยวกับเขาที่ภูเก็ตอาทิตหน้านี้แล้วน้ำเริ่มกัวแล้วคะเขาน่าจะอยู่แถวเมืองหลวงเทลอาวีฟหรือป่าวไม่แน่ใจเพราะเวลาคุยสไกป์จะเห็นเขาขับรถจะเยอะมากเขาทำธุรกิจส่วนตัวกับพี่สาวของเขาแต่เขาก็ใจดีนะคะน้ำพูดภาษาอังกฤษไม่ค่อยได้ก็โอนเงินมาให้เรียนแต่ก็ไม่เยอะมากและก็จะไปเที่ยวภูเก็ตก็โอนเงินมาให้ซื้อเสื้อผ้าอะไรประมาณนี้คะรวมทั้งสองอย่างที่ให้ก็น่าจะเกือบเก้าพันคะแต่กัวเวลาไปด้วยกันจะเป็นพวกหว่านพืชแล้วหวังผลอะไรแบบนี้หรือป่าวแต่น้ำแบบเขาเลยว่าเราจะไม่มีเซ็กกันเพราะน้ำเป็นผู้หญิงไทยไม่สามารถมีเซ็กกับคนที่ยังไม่ได้แต่งงานกันเขาบอกเขาเข้าใจแต่ไม่รู้ว่าจริงแค่ไหนเขาบอกจะไม่ทำให้น้ำเสียใจและเขาบอกส่าจะไปพบพ่อแม่ของน้ำด้วยแต่น้ำคิดว่าคำพูดผู้ชายถ้ายังไม่ได้เราก็พูดดีแต่ได้เสร็จคงต่างคนต่างไปหรือป่าว
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote nam.jum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jan 2015 at 10:52 - IP: 49.230.142.78 IP Information
อ๋อลืมถามไปคะหนุ่มอิสราเอลชอบผู้หญิงไทยรูปร่างแบบนั้นคะ
Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote SUFA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jan 2015 at 21:25 - IP: 87.69.3.226 IP Information
Tongueหวัดดีจ้ะ นู๋นำ้...
  เรื่องหนุ่มๆอิสราเอลเค้าชอบ ผญ.แบบไหนนั่น พูดอยากกก...ค่ะ แล้วแต่คนชอบ ส่วนมากไม่เกี่ยงรูปร่าง แต่ขอให้ยิ้มเก่ง สนุกสนาน ร่าเริงเป็นธรรมชาติ Big smile
  พี่ว่า ตามที่คุณเล่าให้ฟัง ขอแนะนำให้คบกันไป ท่าทางเค้าน่ารัก ใจดี แถมสปอต์ด้วยEmbarrassed
  ทุกอย่างมันขึ้นอยู่กับคุณตัดสินใจน่ะค่ะ ถ้าพี่แนะนำได้อะไรได้ จะยินดีมากค่ะEmbarrassed ขอให้นู๋นำ้ โชคดีน่ะค่ะTongue
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote nam.jum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jan 2015 at 22:51 - IP: 49.230.133.60 IP Information
ขอบคุณคะสำหรับคำแนะนำแต่ตอนนี้เขาเลิกกับน้ำแล้วคะเพราะทำตัวเองน้ำพยายามบ่ายเบี่ยงเรื่องจะไปภูเก็ตกับเขาแต่น้ำมีเหตุสุดวิสัยทำให้ไปไม่ได้เพราะญาติของน้ำเสียน้ำพยายามอธิบายแล้วแต่เข้าไม่ฟังและตอนนี้เขาได้บล็อกหรือลบวอทแอพของน้ำทิ้งไปแล้วคะน้ำจึงอยากขอคำแนะนำกับพี่ๆว่าจะทำงานดีคะหรือให้ทำใจไปเลยดีกว่าไหม
Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote SUFA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jan 2015 at 04:33 - IP: 87.69.3.226 IP Information
Sleepy !!!....Confused...
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.240 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters