Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > ทั่วไป ที่นี่มีเพื่อน
  New Posts New Posts RSS Feed: เรื่องเล่า ของสาวลอนดอน
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

เรื่องเล่า ของสาวลอนดอน

Page  <1 295296297298299>
Author
Madamanna View Drop Down
Senior Member

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote Madamanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เรื่องเล่า ของสาวลอนดอน
    Posted: 20 Sep 2018 at 06:32 - IP: 79.79.255.177 IP Information
Originally posted by ployhot

สวัสดีป้าแอนนาและสวัสดีรอบวง🙏🙏🙏🙏🙏🙏 ลืมพาสเวิดพึ่งคิดพ้อๆๆๆ ป้าหนูก็ซื้อแพ็กเกจไปรถมารับตอนเครื่องลง อาหารเช้า-เย็น ดื่มไม่อั้น กลางวันพากันออกเลาะหากินตามชายหาด แต่โรงแรมที่พักบ่ายโมงถึงบ่าย3เขาเปิดบาร์ดื่มและอาหารฟรี ดื่มไม่อั้นๆอยู่สระว่ายนํ้าๆดื่มไปเฝ้าลูกไป 6โมงเย็นมาต่อบาร์ดื่มข้างบนบางมื้อมีฮอดวงโดนตรีๆๆๆ ป้าขั้นงกๆหลายกระถีบส่งโลดๆอย่าไปทนๆเสียเวลาๆๆๆ หาดีบ่ได้ ฮาได้บ่ดีกระอยู่ผู้เดียวโลดๆๅจ้า เดี่ยวหนูโทรหาเด้อๆๆๆ

หวัดดีจ้าน้องพลอยศรี 

ป้ากลับมาแล้วลุยงานเลยจ้า มัวแต่ไปเสียเวลา ตามไอ้ปู่ขี้เหนียว ปีนี้ตั้งใจจะเก็บเงินจริงๆจังๆ ไหนๆก็ไม่มีคนมาช่วยใช้ มาช่วยหา หามันเองนี้แหละ 
ป้าไปจองรถ ใว้แล้ว อิอิ...ปีใหม่กะจะถอย Mini Cooper เปิดประทุน มาโฉบหน้าร้อนปีหน้า วุ้ยยย...ฝันซะไกล อิอิ พอดีเพื่อนคุณนายที่ไปนวดให้ประจำ เขากำลังจะขาย เลยถามเขาเก็บใว้ให้ฉันได้ป่ะ น่ารักดี นี่ถ้ามีผัวป้าไม่กล้าฝันนะ เพราะว่า
 ผัวนี่ล่ะคือตังถ่วงความเจริญของป้า  
จนเพื่อนๆ บอกว่า *** แอนเพื่อน มรึงเลิกหาผัวเถอะ เวลาเองไม่มีผัว เองร๊วย รวย  พอมีผัวปุ้บบบ ผัวห้ามนั่น ห้ามนี่ จ๊นนนน จน  เลิกเถอะ ว่าซั่นนน ****LOLLOL

ป้าจะกลับไป กรีซอีกรอบ ปีหน้า กับลูกชาย 2คนและลุกสะใภ้ ตอนนี้บอกไปล่ะ เราจะไปฮอลิเดย์กันลูกๆ ที่ใกล้ๆ แต่ราคามิตรภาพ แม่มีปัญญา ฮ่าาา...LOL
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Madamanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2018 at 06:46 - IP: 79.79.255.177 IP Information
   สวัสดีจ้า น้องTine 

ป้าดีใจด้วยนะ ที่น้องไม่ใจอ่อนกลับไปเป็น ของเล่น ของไอ้หนุ่มมาดแมน แดนผู้ดี ที่พอรู้แล้วว่า สาวไม่เอากรูแน่ๆๆๆ นางไม่แคร์ตรูแน่ ต๊ายยยย ของตาย เสือกมีชีวิตขึ้นมาาา กินยาผิดสำแดงหรือเปล่าว๋าาา ไม่ได้ๆต้องง้อ กว่าจะกลับอีกหลายวัน จะเอาเสาไปลงหลุมฟรีที่ไหนดีน้อ ....ง้อเท่านั้น  นี่คือมาดเมืองผู้ดี ที่กะว่า หลุดแน่ๆ  

แต่สันดานอยังไม่ยอมอีกน๊าาาา ไปเถียงกับชาวบ้านที่โรงหนังอีก ShockedShocked  พระเจ้า เยอะไปนะพ่อคู๊ณณณณณณณณ   
น้องอย่าไปเสียดายเด้อ ถ้าเขาเป็นคนของเราจริงๆ มันไม่ปล่อยให้เราไปกลับ มันนอนกระดิก...วย อยู่โรงแรม สุภาพบุรุษ อยากได้เรา พุ้นนนน มันแล่นตามเจ้าไปถึงบ้าน ถึงที่ทำงานพุ่นนน 

ไม่ต้องไปเสียดาย ไอ้เศษฝรั่งแบบนั้น แล้วการซื้อของนิดๆหน่อย มาฝาก วุ้ยยย...หาซื้อเอาเองกะได้ อาจจะซื้อแพงกว่าของฝากก้ได้  อิปู่ของป้าเหมือนกัน ...เห็นเราวิ่งตามมัน ทำท่าทางจะย้ายเข้าบ้าน โทรมาเมื่อไหร่ ป้าว่างงง ก็ตอนนั้นมันว่างงานนน อิอิ เลยตามปู่ได้ อยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะทำงานที่ไหนดี ....เลยเลือกปู่ มาเป็นช้อยยย (รู้ตัวไหมนะ ) ยโส โอหัง ป่านนนั้น ป้าปล่อยเข้าป่าไปแระ พุ่นนน ไปแทะกระดูกแทนเสือได้แล้ว ...อิปู่Angry

พวกผู้ชายเวลา ของเล่นมันจะหลุดมือ มันวิ่งหางจุกตูด ตอนแรกบอกว่า **ขาเจ็บ **พอคิดได้ว่า อ้าววว นางเอาแน่ ขามันหายเจ็บทันที ทันใด เป็นได้เนอะ ...ความสะตอของผู้ชายยยย

น้องเดินหน้าต่อไปจ้า อย่ามามัวเสียเวลาเสียดายเวลา เสียดายของเล็กๆน้อย ไร้สาระ เดินหน้าหาผัวใหม่ มที่อาจจะดีกว่าคนนี้ ร้อยเท่า หามันจนได้คนของเรานุ่นนล่ะ 
จำได้นะ คนของเราคือใคร?
คือคนที่รักเราเพราะเป็นเรา จะจกส้มตำข้างทาง หรือยืนกินลูกชิ้นรถเข็น อ้ายกะว่า น่ารัก ......ขอร่วมวงด้วย  
หาคนนั้นให้เจอ .......แล้วน้องจะลืมไอ้ขาเจ็บไปตลอดชีวิต
สู้ๆๆๆ 
Back to Top
nepaljune View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nepaljune Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2018 at 12:22 - IP: 1.129.110.148 IP Information
   สวัสดีค่ะป้าแอน อากาศทางลอนดอน เป็นอย่างไรบ้าง ทางออสเริ่มร้อนแล้วจ้า ดอกดาวเรือง ดอกบานชื่น กำลังเป็นเบี้ยน้อยๆ อีกไม่นาน ก็จะมีดอกให้ชื่นชมอีกแล้วจ้า
   บัดนี่ล่ะเนาะ อิป้าสิรวยๆๆๆ เป็นโสดแล้วรวย มักคักจ้า
Back to Top
Tine1982 View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Tine1982 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2018 at 14:10 - IP: 110.168.209.2 IP Information
ขอบคุณป้าแอนนามากๆนะคะ   ที่ให้กำลังใจน่ารักจริงๆ  ช่วงนี้ป้าคงยุ่งมากๆกับงานใหม่

ชีวิตคนเราต้องมีเป้าหมายใช่มั้ยคะ   ขอให้ป้ามีความสุข ชีวิตสดใสกับลูกๆหนูก็จะต้ั้งหน้าตั้งตา หา เอ้ยยยเก็บเงินเก็บทองเที่ยวเหมือนป้ามั้งล่ะค่ะ ชีวิตสาวโสด บางครั้งมันก็ลั้ลลาดีนะคะอยากไปไหนก็ไป อยากทำอะไรก็ได้ทำ ... 

Tine Matra.
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Madamanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2018 at 15:48 - IP: 79.79.255.177 IP Information
Originally posted by nepaljune

สวัสดีค่ะป้าแอน อากาศทางลอนดอน เป็นอย่างไรบ้าง ทางออสเริ่มร้อนแล้วจ้า ดอกดาวเรือง ดอกบานชื่น กำลังเป็นเบี้ยน้อยๆ อีกไม่นาน ก็จะมีดอกให้ชื่นชมอีกแล้วจ้า
   บัดนี่ล่ะเนาะ อิป้าสิรวยๆๆๆ เป็นโสดแล้วรวย มักคักจ้า

สวัสดีจ้า น้องอ้อยศรี ..

เป็นจั่งได๋ ย้ายหม่องใหม่ คือสินอนหลับดีเนาะ ได้ย้ายแล้ว อิอิ...ป้ามาอยู่บ้านใหม่ โอ๊ยยย ...สบายดีคัก เตียงกะแน่น ห้องกะน่ารัก คือนอนแล้วมันบ่คะนิ้ง( บ่อวุ่นวายใจ บ่อย้าน) หลับได้สบาย อีกอย่างมีตัวเล้กอยู่ในบ้าน บ้านจะอบอุ่น ได้ยินเสียงตัวเล็ก กำลังหัดพูดอยู่อีกห้องมันอบอุ่นใจดี คือป้าไม่ได้โดรเดี่ยวมากเกินไป 

ตอนอยู่บ้านเก่า มันสบายที่มีชีวิตโสดๆ คนเดียว แต่บ้านมันน่ากลัว มันอยู่ข้างๆร้านซ่อมรถ มีคนเข้าๆออกๆ ข้างๆ บ้านแล้วประตูบ้านเราก็อยู่ตรงคนเดิน นอนแล้วสะดุ้ง ถึงไม่มีคนมาทำอะไร (แล้วใครจะรู้ สาวสวยอยู่คนเดียว พุ่นนนะ อร๊ากกก )LOLLOL

ตอนนี้อากาศลอนดอน บ้าาา เช้ามา แดดจ้าาา ครึ่ง ชั่วโมง ...ต่อมาก็ครึ้มฟ้า ครึ้มฝน ท้องฟ้าปิด แถมลมแรง ......บางวันก็ร้อนนนน ฮ่วยยย ขอบอกว่า หาเสื้อผ้าใส่ไม่ถูกใจพี่อากาศเลย ป้าซัดโค้ทบางใส่มันกับเลกกิ้งไปทำงานเสื้อยืด .....แต่ เป้หลังนะ ทั้งร่ม ถุงเท้า เสื้อกันหนาว ผ้าพันคอ อิอิ.......เตรียมพร้อม ถึงจะหนัก แต่ชีวิต ที่นี่ ต้องพร้อมตลอดเวลา 

ส่งข่าวป้าแน่เด้อ 
คิดฮอดคือเก่าจ้า
ปอลิง........ป้าโสดดดด สนิท กำลังรวย เอาล่ะ ...โสดแล้วรวย ก็พอแระ LOLLOL
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Madamanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2018 at 16:01 - IP: 79.79.255.177 IP Information
Originally posted by Tine1982

ขอบคุณป้าแอนนามากๆนะคะ   ที่ให้กำลังใจน่ารักจริงๆ  ช่วงนี้ป้าคงยุ่งมากๆกับงานใหม่

ชีวิตคนเราต้องมีเป้าหมายใช่มั้ยคะ   ขอให้ป้ามีความสุข ชีวิตสดใสกับลูกๆหนูก็จะต้ั้งหน้าตั้งตา หา เอ้ยยยเก็บเงินเก็บทองเที่ยวเหมือนป้ามั้งล่ะค่ะ ชีวิตสาวโสด บางครั้งมันก็ลั้ลลาดีนะคะอยากไปไหนก็ไป อยากทำอะไรก็ได้ทำ ... 

สวัสดีจ้าน้องหล่า

ดีใจนำเด้อ อย่างน้อยๆ เราเก็บใจเราไปสู้กับชีวิต มันต้องมีสิ ...ช่วงที่อยังไม่มีแมลงมาตอม น้องก็เบ่งบาน หาเงิน เสริมเข้าไป เติมเข้าไปความสวย อยากทำผม อยากเสริมสวย หามาเติมไป ...มันต้องมีสิ แมวมอง เชื่อป้า 

เราอยังสาว อยังสวย กว่าจะโรยลา อีกหลายสิบปี อย่ายอมแพ้ ......ป้าแก่จนเหนียงยาน ป้าอยังจะเก็บเงินไปปรึกษา หาวิธีดึงมันไว้ ...จุดประสงค์ของป้าคือ ดึงนะหมอนะ เอาแบบเป๊ะ...LOLLOL

ผมมันขาว ป้าก็ย้อมให้มันออกทองๆ มันจะได้ร่วมขบวน สามสีไปนำกัน นมมันเริ่มจะยานตามแรงโน้มถ่วง(ของคนดึง อิอิ)   ป้าก็ไปซื้อเสื้อเสริมอึ๋มฟองน้ำ ดันเข้า โครงเหล้กมี ดันมันเข้าไป ...ยกมันขึ้นมา ฮ่วยยย ความสวยมันไม่รอใครเด้อ ต้องหามันมาเอง..

ป้ารับรองน้องหล่า ........ยิ้มเข้าไป เดี๊ยวหนุ่มน้อย หนุ่มใหญ่ก็ ทยอยซื้อของมาฝาก อย่าเพิ่ง......ตกลง ปลงใจกับใคร รักใครก็รักได้นะ แต่ให้ไปแค่ 50 เท่านั้น ...อีก50 เอามารักตัวเอง รักพ่อแม่ญาติ พี่น้อง เราจะดีกว่าไหม..? ความสุข หาได้ง่ายๆ หนู ...อีกส่วนไปหาคนอื่นมาเติมเต็ม 

ป้าหา.......ส่องทั้งเงิน ส่องทั้งหนุ่มนั่นล่ะ LOLLOL

สู้ๆๆๆ ClapClap

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Madamanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2018 at 16:19 - IP: 79.79.255.177 IP Information
     สวัสดีเด้อจ้า สาวเลดี้ทุกคน 

ป้ารู้นะว่า เวปนี้มันเริ่มจะไม่มีคนเข้ามาอ่านแล้ว เพราะว่าทุกคน หันไป วิดีโอคอล หันไปใช้อย่างอื่นมากมายที่มีอยู่ทุกวันนี้ โซเซีบลเยอะมากมาย ให้เลือกใช้ 

แต่ป้าเชื่ออยู่อย่างหนึ่งคือ .....ป้าเชื่อว่า อยังมีคนอีกหลายคน ที่ชอบการอ่าน ชอบอ่านเหมือนป้า ป้าชอบอ่าน ชอบกาอ่านหนังสือที่ได้จับ ได้สัมผัส ได้รู้ว่า ...สิ่งของเหล่านั้น มันมีชีวิต เหมือนป้าที่มานั่งเขียน คืออยากรักษามันใว้ สักวันหนึ่ง ...เวปนี้ก็อาจจะหายไปจากหน้า ออนไลน์ แต่ป้าอยากให้มันเป็น ไดอะรีชีวิต .......ของอีกหลายๆคน ที่ใช้โลก ออนไลน์ สื่อสารกัน 

มิตรภาพ ระหว่างเพื่อน ต่างแดน มี่ไม่เคยเจอกันตัวเป็นๆเลย แต่มันมีคุณค่าทางใจ เรามีเพื่อนทางใจ ที่เราไม่เคยคิดว่า มันจะเกิดขึ้นได้เลยในชีวิต คนไม่รู้จักกัน แต่คุยกันมาเป็นปีๆ ป้าดีใจนะ ....สักวันเราจะต้องเจอกัน  ป้าเชื่อว่า โลกมันกลม...WinkWink

เอาล่ะบ่นมายาวแล้วล่ะ ....วันนี้ ป้าหยุด กร๊ากกกก   ทำงานยาวตั้งแต่วันอาทิตย์ จนถึงพุธ ป้าคางเหลืองสิค่าาา ก็ลุกค้าเยอะมากกก ไม่มีคนมาทำงาน เจ้านายก็เรียกจัง มาเรียกไปเอาเงิน ป้าก็วิ่งแจ้นเลย ไม่เคยมีนะในชีวิต ที่มีคนมาเรียกไปเอาเงิน 5555

ป้านวดวันอาทิตย์ 3 ชม กินการันตีไป แขกไม่มี พอวันจันทร์ 5 คน อังคาร8 พุธ6 คน ......โอ้โห ป้าจะตาย สี่โครงปวดมากกก แบบนอนไม่ได้เลย คือมันเจ็บเนื้อ เจ็บตัว ปวดตัวไปหมด ทุกคนรู้ไหม ป้าตื่น 7โมงครึ่ง   ป้ามาทำโยคะ ช่ายยยค่าาา โยคะ ตอนปวดเนื้อ ปวดตัวนี้แหละ มันช่วยได้เยอะมากกก วุ้ยยย...ไม่งั้นทำงานไม่ได้ค่าา มันเหนื่อย

ตอนนี้หุ่นป้าจาก เอวบาง ร่างน้อย ตอนนี้ เอวหนา กล้ามโต ฮ่วยยย ...ผู้ชายเห็นมันจะวิ่งหนี ป้าก็เข้าใจ ค่าา LOLLOL  หุ่นหนาขึ้นมาทันตา เอวหนา แต่แข็งแรงดีมากก ดึงแขกตัวเบ้อเร่อ ได้สบายๆ  ...(อย่าทำให้สีโกรธ สีเอาจริงเด้อ )อิอิ

วันนี้ป้าเลยขอเจ้านายหยุด 1 วันขอไปซื้อเสื้อผ้าก่อนจ้า เสื้อใส่ทำงานกับกางเกงดำหมดสต๊อก ตอนนี้ต้องไปตุนมาใว้เยอะๆ เพราะไม่มีเวลาหยุดมาซักผ้า ใส่แล้วเก็บใว้ๆ ซักทีเดียว1 วีค มันเยอะน๊าาา จะบอกให้ LOL

ไปช้อปปิ้งก่อนเด้อ วันนี้จะกินข้าว ทีล่ะเม็ด ละเลียดซดน้ำกาแฟแซบๆ แบบโสลไลย์ จักมื้อ ..LOLLOL
Back to Top
Lord Thamon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Lord Thamon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2018 at 17:22 - IP: 180.183.55.162 IP Information
ป้าแอนๆ หนูมายกมือว่าหนูมาจอบป้าทุกมื้อเด้อค่ะ แต่ว่าอาจจะบ่ได้แสดงตัวจ้า 
Don't live your life with anger and hate in your heart. You'll only be hurting yourself more than the people you hate.
Back to Top
horizontal View Drop Down

Post Options Post Options   Quote horizontal Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2018 at 20:27 - IP: 216.145.98.26 IP Information
เข้ามาอ่านประจำค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Madamanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Sep 2018 at 01:16 - IP: 79.79.255.177 IP Information
Originally posted by Lord Thamon

ป้าแอนๆ หนูมายกมือว่าหนูมาจอบป้าทุกมื้อเด้อค่ะ แต่ว่าอาจจะบ่ได้แสดงตัวจ้า 
สวัสดีจ้าน้องลอร์ดศรี ป้าเข้าใจจ้า การทำมาหากิน มันก็สำคัญน้อ ป้าอยังไม่มีเวลามาเฝ้าบ้าน บางที อยุ่ง... ทำเงิน 5555 ถ้าป้าว่างจะมาอัพเดท ชีวิตเป็นระยะ ๆให้ทราบจ้า
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Madamanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Sep 2018 at 01:18 - IP: 79.79.255.177 IP Information
Originally posted by horizontal

เข้ามาอ่านประจำค่ะ
ขอบคุณมากมายเลยจ้า ... คิดว่า น่าจะมี แอบศรี อีกเยอะ ที่มีเวลามาอ่าน แต่ไม่อยากออกอาการ 555.. ขอบคุณหลายๆ จ้า
Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Tine1982 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Sep 2018 at 08:38 - IP: 58.8.213.15 IP Information
หนูจะบอกป้าแอนนาว่า   หนูอ่ะสิงสถิตในนี้มานานหลายปีดีดัก เข้าๆ  ออกๆ บ่นบ้างโพสต์บ้างนานๆที ด้วยความที่เราเริ่มคุยกับหนุ่มต่างชาติเลยอยากหาข้อมูลเอาไว้บ้างอากู๋เลยนำทางมาที่นี่  เว็ปนี้เงียบเหงาไปเยอะจริงๆค่ะไม่เหมือนเมื่อก่อน บางทีพอเราโพสต์ไปสิ่งที่ได้กลับมามันไม่ใช่สิ่งที่เราต้องการ  หน้าเว็บบอร์ด เรื่องเล่าสาวลอนดอน  8000กว่าโพสต์แค่เห็นตัวเลขก็ขี้เกียจConfusedConfusedเข้าไปดูล่ะ  หนูจำได้ว่าได้อ่านกระทู้หนึ่งของป้าเหมือนต้องมนต์เข้าให้  อยากรู้ว่าป้าแอนนาเป็นใคร  เลยต้องมาตามอ่านไอ้ 8000 ตอนนี้จะ 9000 โพสต์ล่ะถึงแม้ว่ากระทู้เก่าๆจะผ่านมาหลายปีแล้ว  แต่ป้ารู้มั้ยคะว่าหนูอ่ะได้คำตอบตั้งหลายอย่างที่หนูตามหาในกระทู้ป้าแอนนานี่แหละค่ะ  และที่ยังเข้าเว็บนี้อยู่ก็เพราะป้าแอนนาเหมือนกัน  ทุกวันนี้ยังอ่านกระทู้เก่าป้าไม่ครบเลยค่ะอย่าลบออกนะคะ  มันมีประโยชน์ต่อคนรุ่นหลังClapClap  ฮิฮิLOL

Big smileขอให้มีความสุขและมีชีวิตชีวาในทุกๆวันBig smile
Tine Matra.
Back to Top
maree.sat View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote maree.sat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Sep 2018 at 19:19 - IP: 115.87.237.129 IP Information
ขอเข้ามายกมือด้วยอีกคนนะคะป้า ว่าอ่านที่ป้าเขียนตลอด และเป็นกำลังใจให้ป้าทุกเรื่องเช่นกันค่ะ จากมะรีค่ะป้าแอน
Back to Top
Yahoo22 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Yahoo22 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Sep 2018 at 19:20 - IP: 183.88.174.140 IP Information
ข้อย เข้ามาอ่านบ้านป้า อยู่บ่อยๆ เด้อ ถึงปรากฎตัวไม่มาก แต่ท่ายากหนูเยอะ เอ๊ะเกี่ยวไรว้า 5555
ใครไม่อ่าน เจี๊ยบอ่านเด้อ ป้าอย่าได้แคร์ บางคนชอบแอบซุ่ม แอบอ่าน อ่านเสร็จ ก็แอบคิดอะไรในใจมากมาย 
อย่าไปสนใจเลยป้า คนแบบนี้ก็เยอะ คิดดี ติดตามอ่านเพราะชอบใจเราก็เยอะ ไม่ชอบเรา หมั่นไส้เราก็มี 

บางคนก็ตัดสินจากสิ่งที่ตัวเองอ่าน (แอบเข้ามาอ่าน) 5555
หาได้แคร์ไม่ เขาจะชอบหรือไม่ชอบเรา เป็นปัญหาของเรา มิใช่ปัญหาเรา
ความคิดเขา มิใช่ความคิดของเรา อิอิอิ LOLLOLLOLLOL
Back to Top
Chammie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chammie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Sep 2018 at 01:16 - IP: 94.197.121.11 IP Information
เฮโหลๆๆๆๆ จากแชมป์ลอนดอนจ้า... เข้ามาให้กำลังใจจ้า อย่าหยุดเขียนเรื่องชีวิตป้านะจ๊ะ อ่านมาตั้งแต่ 50 shades of grey version ป้าแอนนา ไม่ค่อยเม้นเท่าไหร่อ่านอย่างเดียวจ้า ชอบป้าเล่าเรื่องชีวิตที่นี่ ทุกอย่างที่ป้าถ่ายทอดผ่านตัวหนังสือในเรื่องของป้า มันคือชีวิตคนไทยที่นี่จริงๆ หนูจะตามอ่านไปเรื่อยๆนะคะ ถ้าผ่านมาแถว Hornchurch
อยากแวะพักกินอาหารไทยบอกหนูได้นะคะ Sleep with me free breakfast นะคะ 👍👍👍👍😋😋😋🤩🤩🤩😍😍😍😍
Regards,
Champ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Yahoo22 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Sep 2018 at 09:39 - IP: 183.88.174.140 IP Information

รับสักชามมั๊ยค่ะ ป้าแอนนา
Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Tine1982 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Sep 2018 at 21:07 - IP: 49.237.200.17 IP Information
เมื่อวานวันศุกร์ตามมาหาหนูที่มีนบุรีเลยค่ะป้า บอกจะมาเอ้ามาก็มาจะหาโรงแรมให้ มาที่นี่นะ....ฮีก็นั่งแทกซี่มา check in เองเลย 🤣🤣 มาอ้อนให้พาไปเที่ยวตลาดน้ำดำเนินสะดวกวันอาทิตย์นี้ เลิกงานหนูก็พาเพื่อนมาด้วยไปกินข้าวกันฮีก็เทคแคร์เหมือนเดิม อิ่มจังตังค์อยู่ครบ เพื่อนบอกดูเขาก็แคร์เรามากอยู่นะ (ฮึฮึ 😧😧 แกไม่รู้ไรฉันไม่เถียงแกหรอก) วันนี้วันเสาร์หนูพาฮีไป Snake farm ที่สถานเสาวภา ต่างชาติก็ยังมาเยอะไม่เคยขาดที่นี่ พ่อแม่พาลูกมาดูงู ตลอดทริปฮีก็โอเคค่ะพานั่ง tuk tuk ดูสนุกตื่นเต้นเพราะเป็นอาทิตย์สุดท้ายของฮีแล้ว วันที่26 ฮีก็บินกลับบ้านแล้วค่ะ อยู่ค้างกับไอที่นี่นะยูจะได้ไม่เหนื่อยวันอาทิตย์จะได้ออกไปพร้อมกัน (อยู่ก็ทำไรไม่ได้หรอกค่ะ เมนส์มา ฮิฮิหนูใช้ให้ซื้อผ้าอนามัยกับกางเกงในและของใช้ด้วยเลย😆😁 เอาให้เข็ด) อยากไปก็จะพาไปอุส่าห์มานะก็ถือว่าได้ไปเที่ยวด้วยก็แล้วกัน เดี๋ยวพอฮีกลับบ้านไปก็รู้กันค่ะจะหมู่หรือจ่า ใครทักมาหนูก็คุยต่อไปเรื่อยค่ะป้า แต่เขาเป็นคนเดียวคนแรกเลยตั้งแต่หนูเป็นโสดมาที่ใกล้ชิดที่สุด เคยเดทมาไม่เคยค้างอ้างแรมกับใครเลยระวังตัวสุดๆ มีแต่คนชวนนอนโรงแรมทั้งนั้นพอเราไม่ตอบสนองมันก็หายเข้ากลีบเมฆไปพวกนี้ ประสปการณ์คือครูที่ดีสุดค่ะป้าแอนนา
ตอนนี้ที่ UK คงเป็นช่วงบ่ายวันนี้ป้าหยุดใช่มั้ยคะ
ขอให้มีความสุขในวันหยุดนะคะป้า3
Tine Matra.
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nepaljune Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2018 at 05:37 - IP: 1.129.108.165 IP Information
   สวัสดีตอนเช้า วันสีแดงค่ะป้าแอนนา ตอนนี้หนูกลับมา Narrabri แล้วจ้า อาทิตย์ก่อนโน้น ย้ายหม่องนอนกันแค่ 4 คืน เพราะไปทำธุระ และเดินทางไกลกันมากๆ คิดดูเด้อป้า ขนาดกินข้าวเที่ยง คนขับรถก็ทั้งกินทั้งขับ ไม่อยากจอดรถนานๆ เสียเวลาวะซั่น
   หนูจะบอกว่า รู้จักกับพี่คนหนึ่ง จากเวปป้าแอนนานี่แหละ ราวๆสามปีที่ผ่านมา ตอนนั้นหนูอยู่เมืองดาร์วิน ทาวภาคเหนือนู้น ส่วนพี่สาวคนนี้อยู่เมือง Lightning Ridge,New South Walse หนูกะคิดว่า คงไม่มีโอกาสได้เจอกันแน่ๆ
   แต่ป้าฮู้บ่ ตอนนี้พวกหนูอยู่รัฐเดียวกันแล้ว และอยู่ห่างกันแค่ 251 กม. ขับรถแป้บเดียวฮอด พวกหนูเลยนัดเจอกัน วันที่ 3 ตค. หนูจะไปเยี่ยมพี่สาวสัก 3 วัน ก่อนที่แกจะกลับเมืองไทย ดีใจมากมายเลยป้า
   แฮ้ปปี้วันสีแดงจ้า
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Madamanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2018 at 05:47 - IP: 79.79.255.177 IP Information

สวัสดีรอบวง จ้าสาวๆ ตระกูลศรี ทุกคน ..WinkWink

ป้าแอน ณ ลอนดอน ตอนนี้ ไม่ตายก็คางเหลืองค่าาา เนื่องจากว่า **กำลังทำตามความฝันของตัวเอง คือทำงานทุกวัน **  มีคนเขียนบทความนี้ว่า **ขยันผิดที่ 10ปีก็ไม่รวย ฉลาดผิดที่ 10 ปีก็ไม่เจริญ ** ป้าเข้าใจตอนนี้แหละ เคยไปขยันที่ร้านอาหาร วุ้ยยย...การดูถูก ดูหมิ่นจากคนในครัว แบกใส่รถสิบล้อไม่หมด ....

แต่ตอนนี้มาแระ ขยันถูกที่แระ วุ้ยยย ...อยากจะมี 10 มือ อยากจะนวดมันทุกวันแระ ไม่เอาเยอะดอกค่าา เดือนสัก 3พันปอนด์ก็พอ LOLLOL
เงินสดๆ ล้วนๆ เช่าบ้านห้องเดียว มาม่า1 ห่อ จบ ...นอกนั้น เก็บไม่รวยก็ให้มันรู้ไป .........กร้ากกกกกกก

ขอบคุณ ทุกๆคน ที่มาให้กำลังใจ ป้านะประมาณว่า ...อยากคุย อยากเขียน อยากบอกให้รู้ และ อยากจะบอกสาวๆทุกคนว่า  เมืองนอกไม่ใช่สวรรค์เด้อ ใครอยากรู้ว่า นรกนะมีจริงให้มา อยู่เมืองนอก อิอิอิ.. ไม่ได้ขู่เด้อ ของจริง

Star  ขอบคุณมะรีศรีจ้า ที่มาให้กำลังใจ ป้าอยังพอมีเวลาว่าง มาเล่าละครชีวิตให้อ่านกัน เรื่อยๆจ้า 

Star ขอบคุณท่าน สวเจี้ยบ ป้าไม่ได้สนใจดอกจ้า ไผจะว่าอย่างไร  ป้าชอบมาขีด มาเขียนไปเรื่อยๆ คิดว่า คนรุ่นเราเนี๊ยะ อยังมีอีกเยอะ ที่ชอบอ่าน ชอบเขียน แต่ทุกคน ต้องทำมาหากิน ว่างๆก็ต้องเข้ามาอ่านแน่นอน . ขอบคุนสำหรับต้มยำทะเล ป้าเพิ่งไปกินมาเมื่อวาน จัดไปกับเบียร์เย็นๆ ฮ่วยยย มีแฮง LOLLOL

Star หวัดดีจ้าน้องแชมป์ แมะขอบคุณหลายที่เชิญ ชอบสโลแกนนี้มากมาย sleep with me and free breakfast ว่าซั่น ป้าขอยืมไปใช้กับหนุ่มๆ ได้่บ่อ สงสัยจะฉีกผ้าอ้อมไม่ทัน หรือไม่ก็ บานนนนน  LOLLOL   ป้าไปแถวนั้น เมื่อไหร่ จะส่งข่าวเด้อ แท้งคิ้วเบาๆ

Star ขอบใจน้องไทนี่  กลับไปอ่าน เด้อ  ป้าเขียนมาหลายปีแล้ว ทั้งเรื่องดี เรื่องไม่ดี มีประสบกามเยอะ อิอิ... จัดไป ว่างๆ    สำหรับหนุ่มที่ตามไปเที่ยวถึงบ้าน เพราะว่า ...
โค้งสุดท้ายแล้วจ้า อยังไงๆ ต้องจัดการกับน้องไปก่อน เอาใว้กลับบ้านแล้วค่อยว่ากัน ฮ่าา ...น้องอย่าไปหลงเขา หัวปัก หัวปำล่ะ  การไปเที่ยวกับสาวๆ จ่ายเศษเงินเท่านั้น อย่าหลงทางพอ ....ป้าไม่ได้สอนให้หลายใจ แต่ป้าสอนให้เรารักตัวเอง ให้โอกาสตัวเอง การมุ่งมั่น ทุ่มทุนสร้างกับคนๆเดียว มันจะขาดทุน  เผื่อใจใว้กับอีกคน อีกคน เผื่ออกหัก ...คนไหนดี คนไหนใส่ใจ คนไหน ช่วยเราได้ ดูแลใจ ดูแลความเป็นอยู่ รวมถึงพอ่แม่พี่น้อง อาหารการกิน .....เลือกคนนั้น 
ตอนนี้ก็พาอ้ายยไปเที่ยว กินอิ่มเที่ยวให้ม่วน กลับบ้านก็ กู๊ดบ๊ายยย ซียูเมื่อชาติต้องการ ดาลิ้ง ...... จบ.LOLLOL

ป้าไม่ได้หยุดเด้อจ้าสาวๆทุกคน ป้าปั่นเงิน ตอนนี้ขอเวลาเก็บเฃินสักล้านนน ว่าซั่นนน ..WinkWink

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Madamanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2018 at 06:32 - IP: 79.79.255.177 IP Information
Originally posted by nepaljune

สวัสดีตอนเช้า วันสีแดงค่ะป้าแอนนา ตอนนี้หนูกลับมา Narrabri แล้วจ้า อาทิตย์ก่อนโน้น ย้ายหม่องนอนกันแค่ 4 คืน เพราะไปทำธุระ และเดินทางไกลกันมากๆ คิดดูเด้อป้า ขนาดกินข้าวเที่ยง คนขับรถก็ทั้งกินทั้งขับ ไม่อยากจอดรถนานๆ เสียเวลาวะซั่น
   หนูจะบอกว่า รู้จักกับพี่คนหนึ่ง จากเวปป้าแอนนานี่แหละ ราวๆสามปีที่ผ่านมา ตอนนั้นหนูอยู่เมืองดาร์วิน ทาวภาคเหนือนู้น ส่วนพี่สาวคนนี้อยู่เมือง Lightning Ridge,New South Walse หนูกะคิดว่า คงไม่มีโอกาสได้เจอกันแน่ๆ
   แต่ป้าฮู้บ่ ตอนนี้พวกหนูอยู่รัฐเดียวกันแล้ว และอยู่ห่างกันแค่ 251 กม. ขับรถแป้บเดียวฮอด พวกหนูเลยนัดเจอกัน วันที่ 3 ตค. หนูจะไปเยี่ยมพี่สาวสัก 3 วัน ก่อนที่แกจะกลับเมืองไทย ดีใจมากมายเลยป้า
   แฮ้ปปี้วันสีแดงจ้า

สวัสดีจ้าน้องอ้อยศรี ..

ClapClap ดีใจด้วยเด้อ ได้เพื่อนใหม่อีกแล้ว คนเดินทางไกล อยู่กับหม่องบ่อได้ดอกจ้ามันคันคาย LOLLOL
อย่าว่าแต่ น้องอ้อยเล้ยย ป้านะกะย้ายหม่อง ว่าแม่นกบ ..ที่่ล่ะ 6เดือนมั่ง 3เดือนมั่ง 1 หรือ2 ปีมั่ง จนตอนนี้ป้าเลิกสนใจ (ที่อยู่แล้ว )LOLLOLLOL ป้าสนใจตอนนี้คือ ...จะโสด จะทำงาน และจะรวย สวยๆ เริ่ดๆ นะจ๊าาาา ..

พอคนมันรวย และสวย วุ้ยยย ...ผู้ชาย วิ่งมาตอม เยอะกว่า ขี้ ..ผู้ชายสมัยนี้ชอบผู้หญิงรวย DeadDead

ตอนนี้ลอนดอน อากาศเปลี่ยน พายุเข้าทั้งลม ทั้งฝน ทั้งหนาว 3 ฤดู ป้าหาเสื้อโค้ท ใส่เรียบร้อย ฮ่าา ...3วันที่แล้วอยังร้อนอยู่เลย นี่หละเมืองนอก ตั้งรับได้ทุกสถานการณ์ 

ป้าไปทำงานทุกวันเด้อหล่า แต่ขอบอสกลับมานอนบ้าน ถ้านอนที่ทำงาน ฮ่วยย ..นวด กิน นอน ในนั้น โอ๊ยยย พระเจ้า ขออนุญาต เอาอากาศบริสุทธิ์แน่เด้อ ในร้านก็ทำงานทั้งวัน อยังจะมานอนอีก เยอะค่าา ...บ่อมัก 
ป้าเลยขอกลับมานอนบ้าน เลยพอได้ตอบน้องๆบ้าง  

แฮปปี้วันหยุดเด้อหล่า
Back to Top
MissGG View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MissGG Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2018 at 20:35 - IP: 92.23.254.4 IP Information
สวัสดีวันหยุดจ้าป้าแอน

เราก็ตามอ่านเรื่องของป้าตลอดนะ แต่บางทีก็แวบไปที่อื่นบ้างตามประสา เพราะเว็บนี้มันร้างแล้ว มีแต่เรื่องของป้านี่แหละที่ทำให้เราเข้ามาเยี่ยมอยู่เสมอ

อ่านจากตัวหนังสือของป้าก็รู้แล้วว่าตอนนี้ป้าจิตใจแจ่มใส สุขสบายดี

อยู่ในที่ที่มีแต่คนคอยนินทา คอยซ้ำเติม มันทำให้จิตใจเราหดหู่ ดึงเราให้จมลง

ยินดีกับป้าที่ได้งานใหม่ และทำให้ป้ามีความสุขกับการเก็บเงิน ขอให้เก็บได้เป็นล้าน(ปอนด์)อย่างที่หวัง

ทีนี้จะเลี้ยงtoy boyไว้แก้เหงากี่คนก็ได้โน๊ะ รวยและสวยมาก ไม่ต้องหาผู้ให้ยาก
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Madamanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2018 at 00:42 - IP: 81.136.46.177 IP Information
Originally posted by MissGG

สวัสดีวันหยุดจ้าป้าแอน

เราก็ตามอ่านเรื่องของป้าตลอดนะ แต่บางทีก็แวบไปที่อื่นบ้างตามประสา เพราะเว็บนี้มันร้างแล้ว มีแต่เรื่องของป้านี่แหละที่ทำให้เราเข้ามาเยี่ยมอยู่เสมอ

อ่านจากตัวหนังสือของป้าก็รู้แล้วว่าตอนนี้ป้าจิตใจแจ่มใส สุขสบายดี

อยู่ในที่ที่มีแต่คนคอยนินทา คอยซ้ำเติม มันทำให้จิตใจเราหดหู่ ดึงเราให้จมลง

ยินดีกับป้าที่ได้งานใหม่ และทำให้ป้ามีความสุขกับการเก็บเงิน ขอให้เก็บได้เป็นล้าน(ปอนด์)อย่างที่หวัง

ทีนี้จะเลี้ยงtoy boyไว้แก้เหงากี่คนก็ได้โน๊ะ รวยและสวยมาก ไม่ต้องหาผู้ให้ยาก

สวัสดีจ้า จีจี้ศรี ....

ขอบคุณที่ติดตาม และคำอวยพร ป้ามีฝันจ้า ตอนนี้ฝันใหญ่มาก ฝันว่าจะซื้อรถปีหน้า เอาแค่มือสอง BMW Mini สักคัน เป็นของขวัญปีใหม่ ของขวัญวันเกิด ให้ตัวเอง โปรเจคท์แค่ สี่ พันปอนด์จ้า :) ไม่ฝันเยอะ. ฝันต่อไปคือ พาลูกชายไปไหว้ น้าๆ ที่เมืองไทย ตายายได้เสียไปแล้ว ไปไหว้ หลุมศพก็อยังดี .. ฝันไม่ไกล และจะไปให้ถึง.

ป้าสบายกาย สบายใจ ไม่ต้องพึ่งใคร พึ่งสองขาตัวเอง อุ้ยยยย... มันดูสวย ดูดี มีราคา เยอะเลย จะกิน จะนอน จะซื้อ แมะ มันมีความสุข ขาที่สวย ที่สุด คือสองขาของเราจ้า ป้ามีความสุขแล้วตอนนี้ อะไร ?? ใคร ?? ตัดค่ะ ...... ตัดทิ้งให้หมด ใครนินทา เรื่องของเขาค่ะ ( ไม่ใช่เรื่องของเรา) ป้าสวยทุกวัน เตรียมตัวรวยจ้า ... คิดถึงเด้อจ้า

Edited by Madamanna - 24 Sep 2018 at 00:43
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Yahoo22 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2018 at 10:09 - IP: 49.231.245.195 IP Information
ป้าแอนนา ขอให้ป้าได้ตามเป้าประสงค์ที่ตั้งไว้นะคะ
พึ่งตัวเองดีที่ซู้ดดดดดด Big smileBig smileBig smileBig smileBig smile
มีคนเคยบอกว่า คิดมากไปปวดหัว มีผัวดีกว่า แต่ไปๆ มาๆ มีผัวปวดหัวกว่า LOLLOLLOLLOL
เพราะเราต้องปรับตัวเยอะ เป็นตัวๆ ของตัวเองดีฝ่า 

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Madamanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2018 at 22:11 - IP: 81.156.85.84 IP Information
Originally posted by Yahoo22

<font size="5" color="#0000ff">ป้าแอนนา ขอให้ป้าได้ตามเป้าประสงค์ที่ตั้งไว้นะคะ
<font size="5" color="#0000ff">พึ่งตัวเองดีที่ซู้ดดดดดด Big smileBig smileBig smileBig smileBig smile
<font size="5" color="#0000ff">มีคนเคยบอกว่า คิดมากไปปวดหัว มีผัวดีกว่า แต่ไปๆ มาๆ มีผัวปวดหัวกว่า LOLLOLLOLLOL
<font size="5" color="#0000ff"> เพราะเราต้องปรับตัวเยอะ เป็นตัวๆ ของตัวเองดีฝ่า 
<font size="5" color="#0000ff">

ขอบคุณค่าา สำหรับเครื่องดื่มเย็นๆ สีแดงๆ ชอบมากกก 🙏🏼🙏🏼. ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน ถูกที่สุดค่าา ณ เวลานี้ ป้าใช้เวลาส่วนมาก อยู่ที่ร้าน ทำงาน ใครจะไปไหน ไปโลด ป้าเฝ้าร้านให้ ใครจะเที่ยวจะไปเล่นบ่อน จัดไป ป้าทำงานจ้า หลังจากที่เป็นคนดี กลัวคนจะว่าให้ กลัวชาวบ้านจะนินทา เป็นคนไม่ดี เป็นผู้หญิงมีผัวเยอะ แล้วอยังไม่พอ มาเป็นหมอนวดอีก อุ้ยยย เยอะ... ณ ตอนนี้ บ่อแคร์ค่าา บ่อได้มาหาให้กิน เวลาไม่มีกิน คนพูดให้ก็ไม่ได้เอาเงินมาให้ คนนินทาก็สมน้ำหน้า ตอนนี้เลิกสนใจคนนินทา เลิกแคร์ขี้ปากชาวบ้าน มีผัวหรือไม่มี ไม่ได้หนักหัวใคร.... แรงส์ 😅😅😅😅 ป้ามีความสุขดีค่าา ตอนนี้รายได้เป็นกอบเป็นกำ ชีวิตดี๊ดี

Edited by Madamanna - 24 Sep 2018 at 22:17
Back to Top
SasyMin View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SasyMin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2018 at 02:05 - IP: 5.186.216.216 IP Information
สวัสดีค่ะ ป้าแอนนา

สบายดีมั้ยคะ แวะผ่านมา คิดถึงเลยเข้ามาทักทายค่ะ 
ช่วงนี้ที่เดนมาร์คอากาศเริ่มเย็นลงบ้างแล้ว ฝนตก ลูกเห็บตกเป็นว่าเล่น 
ป้าแอนอยู่ทางโน้น ดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะคะ  
แอบอิจ. ป้าจะได้ไปฮอลิเดย์ที่กรีซนะ  อยากไปเหมือนกันค่ะ Big smile
จงตัดสินใจทุกสิ่งอย่างรอบคอบด้วยตัวเอง และเคารพการตัดสินใจนั้น ถึงแม้ว่ามันจะผิดพลาดบ้างในบ้างครั้ง ช่างมัน คนเราไม่มีใครสมบูรณ์
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nepaljune Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2018 at 04:53 - IP: 1.129.107.5 IP Information
   สวัสดีตอนเช้าค่ะป้า ทางนี้ครึ้มๆ ฝนทำท่าจะตก แต่บางทีก้อนเมฆก็หายไปซะงั้น
ดีใจกับป้าเด้อ ที่มีรายได้เป็นกอบเป็นกำ รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Madamanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Sep 2018 at 19:05 - IP: 81.136.46.245 IP Information
Originally posted by SasyMin

สวัสดีค่ะ ป้าแอนนา

สบายดีมั้ยคะ แวะผ่านมา คิดถึงเลยเข้ามาทักทายค่ะ 
ช่วงนี้ที่เดนมาร์คอากาศเริ่มเย็นลงบ้างแล้ว ฝนตก ลูกเห็บตกเป็นว่าเล่น 
ป้าแอนอยู่ทางโน้น ดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะคะ  
แอบอิจ. ป้าจะได้ไปฮอลิเดย์ที่กรีซนะ  อยากไปเหมือนกันค่ะ Big smile

สวัสดีค่าาา น้องมิ้น แหมะดีใจจัง ที่น้องมิ้นมาเยี่ยม คิดถึงคือเก่าเด้อ ดีใจที่อยังคิดถึงป้า ป้าไปแวะเที่ยวมาแล้ว กรีซ... สวยงาม ตามท้องเรื่อง ป้าบุยมาแล้ว และก็เลิกคบหาสมาคมกับ ผู้ชายแก่ๆ ที่พาไป ...555. ตอนนี้ป้ามัจุดมุ่งหมายใหม่ นั่นคือ รถโก้ๆ สักคัน เอาใว้ไปรับลูกชายไปกินข้าวเที่ยง ฮ่าา.. เงินคือจุดหมายใหม่ ของป้า .. บุญรักษาเด้อหล่า คิดฮอดกะแวะมาเด้อ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Madamanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Sep 2018 at 19:11 - IP: 81.136.46.245 IP Information

สวัสดีตอนเช้าค่ะป้า ทางนี้ครึ้มๆ ฝนทำท่าจะตก แต่บางทีก้อนเมฆก็หายไปซะงั้น
ดีใจกับป้าเด้อ ที่มีรายได้เป็นกอบเป็นกำ รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หวัดดีจ้า น้องอ้อย ป้านอน ที่ร้าน2 วันแล้ว ทางลอนดอนบ้าๆ อากาศหนาว2 วัน ร้อน3 วัน ป้าอยุ่งกับการทำมาหากิน ลูกค้าเข้าดึก ป้ากลับบ้านไม่ได้ แถมมาอีก.. รถไฟสายกลับบ้าน มันเลท และวันนี้มันก็ประท้วง ...

ไม่ต้องเป็นห่วง เมืองผู้ดี เพิ่นดี ... รถไฟจะประท้วง ตอนจะถึงฤดูเดินทาง พอจะเข้า คริสมาส ปุ้บบบ .. รถไฟก็จะประท้วง ขอขึ้นเงินเดือน ทำให้ชาวบ้านเดือดร้อน นี่คือเมืองผู้ดี ประท้วงถูกเวลา ป้ากะเตรียมตัว วันหยุดจะไปหาซื้อถุงนอนก่อน .. จะนอนถาวร ที่ร้่านเลย ให้ทันประท้วงไปให้พอ 5555แระ

คิดฮอดคือเก่าเด้อ
Back to Top
FORUS View Drop Down

Post Options Post Options   Quote FORUS Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Sep 2018 at 20:10 - IP: 171.7.232.186 IP Information
สวัสดีค่ะคุณแอนนา หลายวันมานี้เข้ามาอ่านกระทู้คุณแอนนา ขอชมว่าเขียนบอกเล่าเรื่องราวได้ดีมากค่ะ ความจริงเราเป็นสมาชิดเว็บเลดี้หลายปีแล้ว แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านหรือโพสต์ข้อความ สาเหตุหนึ่งมาจากจำชื่อและรหัสผ่านไม่ได้ เคยพยายามสมัครใหม่ก็สมัครไม่ได้ วันนี้ลองพยายามใหม่เพราะจำได้ว่าเคยโพสต์ในกระทู้สะใภ้อเมริกาเลยไล่อ่านหาดูเจอคำตอบตัวเองถึงจำได้และเดารหัสผ่านที่ชอบตั้งประจำโชคดีและดีใจมากค่ะที่เข้าระบบได้ หลายปีก่อนเคยมาด้อมๆมองๆแอบอ่านกระทู้ จำได้ว่ามีสมาชิกท่านหนึ่งคลับคล้ายคลับคลาไม่แน่ใจว่าเป็นคุณแอนนาหรือเปล่าแสดงความคิดเห็นว่าได้คู่ชีวิตมาจากเว็บzook เราก็มุ่งสู่เว็บzook ตามล่าหาฝันทันทีเพราะเมื่อสมัยวัยเด็กสู่วัยรุ่นส่วนตัวชอบหนุ่มอเมริกาอาชีพทหาร(ความฝังใจและเป็นแรงจูงใจมาจากการดูหนังกลางแปลงตอนเป็นเด็กบ้านนอกเป็นหนังฝรั่งที่มีทหารสู้รบ)และก็ได้มาสมใจกว่าห้าปีแล้วค่ะ นึกความหลังเมื่อใดก็ยังรู้สึกขอบคุณผู้ที่เอ่ยถึงเว็บzookให้รู้จักและเข้าไปหาจนเจอเนื้อคู่..
ขอบคุณมากนะคะคุณแอนนาที่สละเวลาบอกเล่าเรื่องราวและประสบการณ์ชีวิตในแง่มุมต่างๆ ทั้งที่เป็นสาระและเพื่อความเพลิดเพลิน ที่สำคัญได้ช่วยให้เว็บบอร์ดเลดี้อินเตอร์ไม่เงียบเหงาเพื่อจะได้คงอยู่กับพวกเราตลอดไป
ปล.หากระทู้ สว.ไม่เจอค่ะ อยากเข้าไปสวัสดีทักทายท่านเจ้าของกระทู้และสมาชิก สว.ทุกท่านค่ะ(จำชื่อกระทู้ไม่ได้)หลายปีที่ผ่านถ้าคลิกเข้าเว็บเลดี้อินเตอร์จะเจอทุกครั้งแต่ครั้งนี้ไม่เจอค่ะ

ขอโทษด้วยค่ะแก้ไขคำพิมพ์ผิดเยอะ

Edited by FORUS - 26 Sep 2018 at 20:20
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Madamanna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Sep 2018 at 14:34 - IP: 79.79.255.177 IP Information
Originally posted by FORUS

สวัสดีค่ะคุณแอนนา หลายวันมานี้เข้ามาอ่านกระทู้คุณแอนนา ขอชมว่าเขียนบอกเล่าเรื่องราวได้ดีมากค่ะ ความจริงเราเป็นสมาชิดเว็บเลดี้หลายปีแล้ว แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านหรือโพสต์ข้อความ สาเหตุหนึ่งมาจากจำชื่อและรหัสผ่านไม่ได้ เคยพยายามสมัครใหม่ก็สมัครไม่ได้ วันนี้ลองพยายามใหม่เพราะจำได้ว่าเคยโพสต์ในกระทู้สะใภ้อเมริกาเลยไล่อ่านหาดูเจอคำตอบตัวเองถึงจำได้และเดารหัสผ่านที่ชอบตั้งประจำโชคดีและดีใจมากค่ะที่เข้าระบบได้ หลายปีก่อนเคยมาด้อมๆมองๆแอบอ่านกระทู้ จำได้ว่ามีสมาชิกท่านหนึ่งคลับคล้ายคลับคลาไม่แน่ใจว่าเป็นคุณแอนนาหรือเปล่าแสดงความคิดเห็นว่าได้คู่ชีวิตมาจากเว็บzook เราก็มุ่งสู่เว็บzook ตามล่าหาฝันทันทีเพราะเมื่อสมัยวัยเด็กสู่วัยรุ่นส่วนตัวชอบหนุ่มอเมริกาอาชีพทหาร(ความฝังใจและเป็นแรงจูงใจมาจากการดูหนังกลางแปลงตอนเป็นเด็กบ้านนอกเป็นหนังฝรั่งที่มีทหารสู้รบ)และก็ได้มาสมใจกว่าห้าปีแล้วค่ะ นึกความหลังเมื่อใดก็ยังรู้สึกขอบคุณผู้ที่เอ่ยถึงเว็บzookให้รู้จักและเข้าไปหาจนเจอเนื้อคู่..
ขอบคุณมากนะคะคุณแอนนาที่สละเวลาบอกเล่าเรื่องราวและประสบการณ์ชีวิตในแง่มุมต่างๆ ทั้งที่เป็นสาระและเพื่อความเพลิดเพลิน ที่สำคัญได้ช่วยให้เว็บบอร์ดเลดี้อินเตอร์ไม่เงียบเหงาเพื่อจะได้คงอยู่กับพวกเราตลอดไป
ปล.หากระทู้ สว.ไม่เจอค่ะ อยากเข้าไปสวัสดีทักทายท่านเจ้าของกระทู้และสมาชิก สว.ทุกท่านค่ะ(จำชื่อกระทู้ไม่ได้)หลายปีที่ผ่านถ้าคลิกเข้าเว็บเลดี้อินเตอร์จะเจอทุกครั้งแต่ครั้งนี้ไม่เจอค่ะ

ขอโทษด้วยค่ะแก้ไขคำพิมพ์ผิดเยอะ

สวัสดีจ้าา คุณFORUSClap

ป้าแอนเคยจำได้ว่า มีล้อคอินนี้ผ่านหู ผ่านตาเหมือนกันจ้า ดีใจนะที่ล้อคอินได้ อยากให้สาวๆเลดี้ๆ กลับเข้ามาอ่าน รักษาตัวหนังสือไว้ 
สมัยนี้มัน facetime กันหมดแล้ว ป้าอยังคุยกับเพื่อนฝูงทาง โทรศัพย์อยู่จ้า สาวๆรุ่นป้า มีทุกอย่างและจ้า เทคโนโลยี  แต่ไม่มีอยู่อย่างเดียวคือ ..........หนังหน้าจ้า ไม่ชอบมองหน้าตัวเอง มันเหี่ยวว มองทีไร ก็แสลงใจ LOLLOL

สำหรับเวป หาคู่ ...ป้าก้เจอหนุ่มๆในนั้นแหละจ้า คิดว่ามันอยู่ที่เราว่าจะ พบเจอแบบไหน ป้าว่าผู้ชายในนั้นก้ไม่เลว แต่คนที่เลวคือป้า ป้าเยอะเกิ้นนน ขี้เหนียวป้าก็ไม่เอา ไม่รักป้า ป้าตะเพิดเลยนะ ฮ่าา ..คือสวยเลือกได้นะจ้า ก็เราหาคู่ีวิตเนอะ ไม่ได้หาความมันส์  

ตอนนี้หนุ่มป้าก็ได้ ..ตายไปตามกาลเวลา ป้าคิดถึง อิลุงทุกวัน คิดถึงมากก แต่ทำไงได้ เราไล่เขาหนีเอง (สมน้ำหน้าตัวเอง) ตอนนี้คิดถึงแกก็ได้แต่  จุดธูปหาCryCry ชีวิตคนเรามันสั้นเนอะ 

ป้าก็ขอให้คุณมีความสุขนะค่ะ คิดถึงก็แวะมาเล่าชีวิตที่ผ่านมาให้ป้าฟังแน่เด้อ
บุญรักษาจ้า
Back to Top
Page  <1 295296297298299>

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.398 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters