Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Lady Friends > สะใภ้อาหรับ
  New Posts New Posts RSS Feed: ขอเช็คผู้ชายคูเวตนะคะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

ขอเช็คผู้ชายคูเวตนะคะ

Author
Thadcharin View Drop Down
Newbie
Newbie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote Thadcharin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอเช็คผู้ชายคูเวตนะคะ
    Posted: 03 Nov 2015 at 08:46 - IP: 118.175.154.235 IP Information
สวัสดี สิงอยู่บ้านนี้มาสักพักใหญ่ๆเลย ไม่คิดว่าวันนี้จะมีกระทู้ของตัวเเอง 555 เคยแต่อ่านของสาวๆ เข้าเรื่องเลยละกัน เนอะ อันนี้เป็นกระทู้แรกเลยพอดี มีเรื่องรบกวนถามสาวๆเลดี้หน่อยค่ะมีใครเคยcontact หรือคุยกับผู้ชายคูเวต ชื่อ Esam Ahmed เค้าทำงานให้กับoil company ของคูเวตค่ะ พอดีคุยมาตั้งแต่ ต้น July จนตอนนนี้ แต่ไม่รู้ว่าเค้าเองมีคุยกับคนอื่นหรือเปล่า ถ้ายังงัยรบกวนหน่อยนะคะ          
Back to Top
Mairinee View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote Mairinee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2015 at 09:02 - IP: 161.200.56.53 IP Information
ไม่มีรูปเหรอคะ
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Thadcharin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2015 at 16:30 - IP: 118.175.154.32 IP Information
พยายามค่ะ แต่มันบอกว่าไฟล์ใหญ่ไป    คนนี้เจอใน tagged นะคะ ใครพอเชคได้บ้างคะ
Back to Top
Jessica_Fany View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jessica_Fany Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Nov 2015 at 12:24 - IP: 118.172.102.211 IP Information
ไม่รู้จัก ไม่เคยคุยค่ะ

เราไปดูจากใน Tagged เจออยู่คนนึง ไม่แน่ใจใช่คนนี้มั้ย
เพราะชื่อเขียนสะกดไม่เหมือนกับที่คุณจขกท.บอกในกระทู้
(ถ้าไม่ใช่คนเดียวกัน เดี๋ยวจะตามมาลบรูปค่ะ) หรือไม่คุณจขกท.
ลองพยายามลดขนาดภาพให้เล็กลงและลองอัพใหม่ดูนะคะ
Search ชื่อนี้ใน Google เจอเยอะไปหมด..คนแขกชื่อโหลมาก Confused

*แก้ไข -- ลบรูปค่ะ*

Edited by Jessica_Fany - 05 Nov 2015 at 11:48
Keep a low profile.
People don't need to know everything about you.

---Unknown---
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Thadcharin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Nov 2015 at 22:28 - IP: 1.47.196.93 IP Information
คุณjessiCa ขอบคุณมากๆเลยนะคะแต่ไม่ใช่คนนี้ค่ะ   
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Thadcharin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Nov 2015 at 00:47 - IP: 118.175.152.100 IP Information
ขอบคุณคุณ Jessica และ คุณ Mairinee มากๆ นะคะ แต่ตอนนี้พอรู้อะไรๆ เยอะมากพอแล้วค่ะ อยากจะโพสรูปให้ดูจัง แต่ คุยมา4 เดือน ก็เริ่มรู้นิสัย กิจวัตรของเค้าอยู่ ยิ่งเปิด timeline มาเจอคนใหม่ๆ เข้ามาleave comment แบบ รู้เลยว่าคงคุยยกับสาวไทย อยู่เยอะเหมือนกัน เพิ่งเห็นcomment จากสาวไทย คนใหม่มากด ไลค์ แล้วมา leave message ที่เราก็เคยได้ยิน นี่shock เลยค่ะ เสียใจก็เสียใจ ผิดหวังก็ผิดหวัง แต่ไม่อยากถามอะไรมาก ซึ่งจะให้เราไม่คอมเม้นต่อบอก สาวๆ ในไทมไลน์ เค้าก็อยากทำนะ แบบ คงสะใจดี แต่ใจนึงเราก็ไม่อยากทำ เพราะ เราไม่รู้ว่า สาวๆ ในนั้นจะเข้าใจเราหรือเปล่า อีกอย่าง เคยย เราเองเคยถามเค้าว่าผู้หญิงคนนี้ใคร เค้าก็จะบอกว่าเป็นพวก cheap lady ซึ่งดูจากรูปแล้วสงสารผู้หญิงคนนั้นนะ เพราะคงไม่ใช่ อยากบอกสาวๆใน นั้นจังว่าอย่....าแสดงตัวกับคนนี้เลย เค้าอาจจะบอกใครว่าคุณคือ cheap lady ก็ได้ ...... ตอนนี้เลยได้แต่มาระบายในนี้ หวังว่าสาวๆ ในนั้นจะสิงเวบนี้ดูบ้าง ถ้าได้เข้ามาอ่าน นะคะ เค้าใช้ชื่อ Esam Ahmed อายุจริงๆ 51 แต่หน้าจะเด็กกว่าอายุ นั่น แหละ เค้าทำงานใน oil and gas company ในคูเวต เป็น ระดับmanager แล้วแหล่ะ แต่คุณต้องค่อนข้างจริงใจนะ เพราะ ข้อมูลพวกนนี้เค้าเองก็ไม่ได้บอกทุกคน   สาวๆ ในนั้นจะรู้ไม๊น้อ ขอพระเจ้าคุ้มครองนะคะ
Back to Top
Jessica_Fany View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jessica_Fany Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Nov 2015 at 12:11 - IP: 118.172.102.211 IP Information
คุณจขกท.อย่าเสียใจไปเลย ถือว่าได้รู้ความจริง
จากโปรไฟล์ของเขาที่ฟ้องพฤติกรรมของตัวเขาเอง
โดยที่คุณไม่ต้องทำอะไร ดีที่สุดก็คือควรตัดผู้ชายคนนี้
ออกไปจากชีวิตซะ เลิกคุยไปเลย สร้างภูมิในใจไว้เยอะ ๆ 
และลองเปิดรับคนใหม่ ๆ ค่ะ ถ้าอยากเตือนสาว ๆ ท่านอื่น
ก็ลองพยายามแปะลิงค์หรือลดขนาดรูปแล้วลองโพสอีกที

*ถ้าจะตั้งกระทู้เช็คหนุ่ม แนะนำให้ตั้งในหน้ารวม เพราะจะมีคน
เข้ามาอ่านกระทู้เยอะกว่า ดีกว่าตั้งกระทู้เช็คหนุ่มตามบ้านสะใภ้ 
เพราะบ้านสะใภ้ต่าง ๆ คือการขอคำแนะนำเรื่องวีซ่าซะส่วนใหญ่* 

Keep a low profile.
People don't need to know everything about you.

---Unknown---
Back to Top
Yahoo22 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Yahoo22 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Nov 2015 at 00:12 - IP: 49.230.204.121 IP Information
Cheap lady ผู้ชายแบยนี้ไม่น่าคบ เพราะลับหลัง เราจะโดนว่าหรือเปล่าหน๊อ
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Thadcharin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Nov 2015 at 01:10 - IP: 118.175.152.189 IP Information
ขอบคุณ คุณ Jessica และคุณ yahoo 22 มากๆ เลยนะคะ เฮ้อออออ ตอนนี้ ได้แต่ทำใจ แล้วก็พยายามfade ตัวเองออกมา ไม่รู้จะทนได้นานแค่ไหน ...เพราะก่อนหน้านี้ผู้ชายก็โกหกยืนกระต่ายขาเดียว ว่าผู้หญิงพวกนั้นคือcheap lady    ...เสียใจจัง..แต่เหมือนผู้ชายคงไม่รู้สึก ก็คุณ เธอ เล่นมีcheap lady อยู่เต็มหน้าไทมไลน์ ....แต่ส่วนตัวคิดว่าถ้าสาวๆ เค้าดึงสติกัน แค่เห็นหน้าไทมไลน์ก็คงไม่ต้องบอก ...เฮ้อ ....ขอให้ผ่านช่วงนี้ไปสะที...ขอพระเจ้าอวยพรทุกคนนะคะ ขอบคุณค่ะ..
Back to Top
wanidsara View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wanidsara Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Nov 2015 at 10:36 - IP: 49.230.243.196 IP Information
ขอโทานะคะ นอกเรื่องนิดหึ่ง คำว่า cheap lady หมายถึงอะไรคะ
Back to Top
soo_cool2508 View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote soo_cool2508 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jan 2016 at 21:55 - IP: 223.24.28.119 IP Information
ผู้หญิงราคาถูก??ไม่แน่ใจนะค่ะถ้าผิดต้องขออภัยนะค่ะ
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.156 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters