Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Lady Friends > สะใภ้ อิหร่าน / iran
  New Posts New Posts RSS Feed: สมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

สมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ

Author
H. wannisa View Drop Down
Newbie
Newbie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote H. wannisa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ
    Posted: 17 Nov 2015 at 14:33 - IP: 49.229.104.242 IP Information
สวัสดีค่ะสมาชิกแม่บ้านอีหร่านทุกคน. หนูชื่อสาลี่นะค่ะ. เป้นคนโคราช ต้องขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย แฟนหนูอยู่ใน เตหะราน เขต pasdaran st. ใครอยู่แถวนี้แวะมาได้ตลอดนะค่ะ ยินดีต้อนรับทุกคน...

ด้วยความที่ว่าแฟนมีแผนให้ไปเที่ยวอีหร่านเราจึงเข้ามาอ่านคำแนะนำและเตรียมเรื่องจนได้โคตมาแล้วต้อนนี้ และเหลือแค่เพียงฝ่ายหนูนำเอกสารไปเยื่อน ตื่นเต้นมาค่ะเป้นครั้งแรกที่จะไปเมื่องงดหมู.

ที่นี้ด้วยความที่ว่าแฟนหนูอัตทยาศัยดีงามคริคริ นางเลยอยากให้หนูมีเพื่อนที่อีหร่าน ถ้าสาวๆคนไหนที่อยู่ที่อีหร่านตอนนี้หนูขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าาา อยากเจอทุกคนเลย ( สาวๆคนไหนสนใจอาหารไทยจากบ้านเราบอกได้นะค่ะหนูจะหอบไปฝากถึงที่ค่ะ. เพื่อความสุขของคนบ้านเดียวกันเนอะ อิอิ)

อยากไปเร็วๆจังอยากสัมผัสหิมะแดนเปอเซีย :) นูเป้นคนติดตลกเฮฮา ถ้าเขียนอะไรผิดพลาดไปต้องขอโทดด้วยนะค่ะ....
Back to Top
esther27 View Drop Down
Senior Member
Senior Member

Post Options Post Options   Quote esther27 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Nov 2015 at 12:39 - IP: 121.121.101.25 IP Information
สวัสดีค่ะ ชื่อน่ากินมากเลย อิอิ

เราชื่อเอสเธอร์นะ เรียกสั้นๆ ว่าเอสได้เลยจ้า

ตอนนี้ห้องอิหร่านของเรามีกลุ่มไลน์ ไม่รู้สาลี่จะสนใจจอยมั้ยน้าา

ขอให้เที่ยวอิหร่านให้สนุกนะค่าาาา

Back to Top
Qazvin View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Qazvin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Dec 2015 at 03:04 - IP: 46.101.221.52 IP Information
สวัสดีจ้ะน้องสาลี่ คนโคราชมีอยุ่เตหะรานหลายคนเลย  พี่ชื่อเกดอยุ่ต่างจังหวัด ไม่ได้อยู่ในเตหราน ช่วงนี้อากาศดีนะ หิมะก้มีตกเรื่อยๆ ตกบ้างไม่ตกบ้าง อากาศอยุ่ราวๆ3-7องศา โดยประมาณ บางวันแดดออกก็อาจจะ 10องศา  เสื้อกันหนาว หมวกกันหนาวฟรุ้งฟริ๊ง เอาใส่กระเป่ามาเลย รองเท้าบูทสวยๆจัดมา  บิ๊กอายใส่เพิ่มเสน่ห์สาวเอเซียเมื่อแรกพบ จัดมาๆ อิอิ  ของกินก็พวกน้ำพริกต่างๆติดกระเป๋ามาบ้าง เพราะอาหารอิหร่านไม่มีเผ็ดๆ กินๆไปแล้วจะเลี่ยน  ส่วนของฝากที่หิ้วมาจากไทย พี่ให้ค่าหิ้วนะถ้าหิ้วมาให้พี่ได้  เด่วจะโอนเงินที่ไทยให้ อยากได้ พวกกะปิกับน้ำปลาร้า พริกแกง น่าจะสักราวๆ5กิโล  ถ้าน้องสาลี่หิ้วมาให้ได้จะขอบคุณมากๆ   ติดต่อพี่ เบอร์ 093-04895366 อันนี้เบอร์มือถือพี่ที่อิหร่านนะ  ทางเฟสก็ได้ เฟสพี่ชื่อ ครัวเกด หรือทางไลน์ id aroon.oonop@yahoo.com  แอดมาเลย บอกพี่ด้วยว่าชื่อน้องสาลี่   แต่ถ้าไม่สะดวกหิ้วมาก็ไม่เป้นไร แอดมาคุยกันเฉยๆก็ได้จ้ะ
Back to Top
Qazvin View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Qazvin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Dec 2015 at 03:06 - IP: 46.101.221.52 IP Information
พี่อาจไม่ค่อยได้เข้ามาห้องนี้นะ  ยังไงแอดทางไลน์หรือทางเฟสมานะจ้ะ เพราะพี่เข้าเฟสเล่นไลน์ทุกวัน  อย่าลืมบอกด้วยน้าาว่าชื่อน้องสาลี่
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.180 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters