Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Lady Friends > สะใภ้ รัสเซีย / Russia
  New Posts New Posts RSS Feed: ขออนุญาตสอบถามค่ะ 18+นิดนึงนะคะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

ขออนุญาตสอบถามค่ะ 18+นิดนึงนะคะ

Author
Feline View Drop Down
Newbie
Newbie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote Feline Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขออนุญาตสอบถามค่ะ 18+นิดนึงนะคะ
    Posted: 01 Apr 2016 at 19:02 - IP: 110.164.127.179 IP Information
แหะๆขออนุญาตสอบถามพี่ๆสะใภ้รัสเซียในห้องนี้นิดนึงนะคะ คือเป็นเรื่องที่เราไม่กล้าถามใครด้วย แล้วไม่รู้ว่าแฟนของคนอื่นๆเป็นเหมือนกันรึเปล่า

เราอายุ 28 ปีนะคะ เป็นผู้หญิงปกติ หน้าตาโอเค แฟนเราเป็นชาวรัสเซียค่ะรุ่นราวคราวเดียวกัน แต่ เค้าชอบเข้าประตูหลังเราค่ะ เราเจ็บมาก ครั้งที่ 2-3 ก็ยังไม่ชินค่ะ ร้องไห้เลย แต่ก็ไม่ได้ห้ามแฟนนะคะ กลัวเค้าไม่รักเราอ่ะค่ะ

อยากถามพี่ๆว่า ผู้ชายรัสเซียคนอื่นมีพฤติกรรมแบบนี้มั้ยคะ เป็นเรื่องปกติรึเปล่า แล้วแฟนเราจะเป็นเกย์มั้ยคะ ถ้าเราไม่ให้เค้าก็กลัวเค้าจะไปมีผู้หญิงอื่นจริงๆค่ะ

ทะลึ่งไปหน่อยขอโทษด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
Back to Top
New life View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote New life Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Apr 2016 at 19:20 - IP: 116.240.118.187 IP Information
ไม่ชอบ อ่ะ ไม่รู้ น่ะ ใครจะชอบ หรือ ทน รับได้ ก็แล้วแต่ สำหรับเรา ส่วนตัวเราว่าผิดธรรมชาติ ไม่รู้น่ะ
ไม่ทนหรอก ไม่รักก็ช่าง จะกลัวเค้าไม่รัก ทำไม เค้าไม่เห็นจะแคร์ คุณเลย จะทน ทำไม
ที่ ดีๆ มีเยอะแยะ
Back to Top
Orange_Jaa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Orange_Jaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Apr 2016 at 21:11 - IP: 2.98.146.36 IP Information
เราไม่เคยมีประสบการณ์นะคะ
แต่เราสงสัยว่า คุณแฟน ไม่กลัวติดเชื้อเหรอคะ?
Back to Top
Xom View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Xom Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Apr 2016 at 21:45 - IP: 223.204.250.164 IP Information
ว่าง ช่วงนี้อกหัก รักคุด หนุ่มเมิน เงินไม่พอเที่ยวสงกรานต์
ช่างหัวมัน...เที่ยวก่อนเดี๋ยวกลับมาหาเงินใหม่...
ตอบ จขกท นะคะ
ในการมีเซ็กส์ทางประตูหลัง คุณและแฟน
ได้มีการเตรียมการอย่างถูกต้องและพร้อมสำหรับการเข้าทางประตูหลังหรือไม่
ถ้าไม่รู้ว่าต้องทำอย่างไร ค้นหาในกูเกิลนะคะ
ถ้าทำถูกต้องทุกอย่างพร้อม แต่ของคุณแฟนใหญ่เกิน เจ็บเหมือนเดิมค่ะ
เพราะโดยธรรมชาติ ตรูดดด เอาไว้อึค่ะ และอึมนุษย์ขนาดเท่าขี้นั่นแหละค่ะ
เซ็กส์ที่ดีต้องไม่สร้างความเจ็บปวดให้แก่คู่รักนะคะ ไม่ว่าจะเป็นแบบไหนก็ตาม
ยกเว้นคุณจะเป็นประเภทซาดิสซึ่ม...และอื่นๆ
ถ้าคุณเจ็บแต่แฟนยังจะทำก็อย่าได้แคร์ค่ะ เลิก สั้นๆ ง่ายๆ แต่ทำยาก
ก่อนที่ในระยะยาวจะมีผลเสียต่อสุขภาพและระบบขับถ่ายของคุณเองค่ะ
ถ้าคุยกันได้ก็แนะนำให้เปิดอกคุยกันนะคะ คุณควรห้ามและบอกเขาว่าเจ็บนะคะ
แฟนจะเป็นเกย์ไหม ไม่เสมอไปค่ะ แล้วแต่คน แต่อาจเป็นไบได้ อิอ
เราไม่เคยรู้จักชาวรัสเซีย

ตอบครบทุกคำถามยังนิ โชคดีค่ะ

Back to Top
Jessica_Fany View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jessica_Fany Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Apr 2016 at 15:21 - IP: 118.172.100.25 IP Information
Originally posted by Feline

แหะๆขออนุญาตสอบถามพี่ๆสะใภ้รัสเซียในห้องนี้นิดนึงนะคะ คือเป็นเรื่องที่เราไม่กล้าถามใครด้วย แล้วไม่รู้ว่าแฟนของคนอื่นๆเป็นเหมือนกันรึเปล่า

เราอายุ 28 ปีนะคะ เป็นผู้หญิงปกติ หน้าตาโอเค แฟนเราเป็นชาวรัสเซียค่ะรุ่นราวคราวเดียวกัน แต่ เค้าชอบเข้าประตูหลังเราค่ะ เราเจ็บมาก ครั้งที่ 2-3 ก็ยังไม่ชินค่ะ ร้องไห้เลย แต่ก็ไม่ได้ห้ามแฟนนะคะ กลัวเค้าไม่รักเราอ่ะค่ะ

อยากถามพี่ๆว่า ผู้ชายรัสเซียคนอื่นมีพฤติกรรมแบบนี้มั้ยคะ เป็นเรื่องปกติรึเปล่า แล้วแฟนเราจะเป็นเกย์มั้ยคะ ถ้าเราไม่ให้เค้าก็กลัวเค้าจะไปมีผู้หญิงอื่นจริงๆค่ะ

ทะลึ่งไปหน่อยขอโทษด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เรากำลังขมวดคิ้วกับเห็นเหตุผลที่คุณยอมเพราะกลัวเค้าไม่รักคุณ
กลัวเค้าไปมีผู้หญิงอื่น และกลับต้องมากล้ำกลืนฝืนทน ยอมให้ตัวเอง
ตกอยู่ในสภาพนี้ ถ้าคุณไม่คิดปลดปล่อยพันธนาการความคิดแบบนี้ 
คุณก็ต้องยอมรับสภาพการเป็นทาสทางกามของเขาแบบนี้ตลอดไป 

มีผู้ชายจำนวนมากที่ชอบมีความสุขด้วยวิธีนี้ค่ะแต่เราเชื่อว่าคงไม่ใช่
ทุกคนและไม่เกี่ยวกับเชื้อชาติด้วย มันเป็นเพราะธรรมชาติของผู้ชาย
ที่มักจะทดลองเรียนรู้จนรู้ว่าตัวเองชอบไปให้ถึงฝั่งฝันด้วยท่วงท่าไหน 
เมื่อพบแล้วก็ใช้เป็นท่าไม้ตาย ซึ่งคิดทบทวนดูให้ดีนะคะว่าคุณรับได้มั้ย?

*เรื่องทำนองนี้มันเหมือนต้องจูนให้ตรงกันให้ได้ทั้งสองฝ่าย แต่ถ้าถึงขนาดทำให้
อีกฝ่ายเจ็บจนร้องไห้โดยไม่สนใจความรู้สึกของอีกฝ่าย เราว่ามันเริ่มไม่โอเคแล้วค่ะ Confused
ถ้าคิดว่าจะยอมรับสภาพนี้ต่อไป ควรหาความรู้เรื่องความสะอาดสุขอนามัยด่วนเลยค่ะ*
Keep a low profile.
People don't need to know everything about you.

---Unknown---
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.172 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters