Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > 18+
  New Posts New Posts RSS Feed: ลบกระทู้นะคะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

ลบกระทู้นะคะ

Page  12>
Author
eyes96 View Drop Down
Newbie
Newbie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote eyes96 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ลบกระทู้นะคะ
    Posted: 14 Sep 2016 at 18:58 - IP: 10.0.0.208 IP Information
.....ลบค่ะ....

Edited by eyes96 - 24 Oct 2016 at 19:30
Back to Top
Katey_Love_U View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote Katey_Love_U Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2016 at 19:25 - IP: 223.204.243.211 IP Information
Originally posted by eyes96

สวัสดีค่ะ เราเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ มีเรื่องกลุ้มใจมากกกกก
เราคบกับแฟนฝรั่งมาได้ปีกว่าแล้วค่ะ เราเจอกันในเว็บ TF ทุกอย่างลงตัวค่ะมีทะเลาะกันบ้าง อายุต่างกัน 16 ปีค่ะ เคยเจอกันแล้วค่ะ ประมาณ 5 ครั้ง เขาทำงานที่สิงคโปร์ แต่เป็นคนเยอรมัน เราสองคนมีอะไรกันแล้วนะคะ ด้วยความที่เราห่างกันไกล เพราะระยะทาง ทำให้เราคิดถึงกันค่ะ เขาขอให้เราถ่ายรูปเซ็กซี่ เราก็ส่งให้นะคะ เพราะเป็นแฟนกันไม่หน้าเสียหายอะไร เมื่อเขาได้เขาก็ขอมาขึ้นค่ะ ขอให้เราถ่ายรูปนู๊ดค่ะ เราก็ส่งให้เขาค่ะ ไม่ใช่รูปเราค่ะ เราหามาจากกูเกิล แก้ไขภาพแล้วส่งให้เขาค่ะ เราก็ขอรูปเขาด้วยนะคะ เขาก็ส่งมาให้ แล้วพอนานวันขึ้นเขาก็ขอ sex cam บางครั้ง ซึ่งเราก็ยอมค่ะ แล้วครั้งล่าสุดเขาโทรมาค่ะ บอกว่าช่วยเขาหน่อย ก็ sex cam เหมือนเดิมแหละค่ะ แต่พอเราเปิดกล้อง แล้วเขาไม่ยอมเปิดค่ะ เราถามทำไม มีอะไร ไม่ว่างแล้วโทรมาทำไม ซึ่งทำให้เขาโกรธเราค่ะ โกรธมากกกกกก เขาบอกถ้าเราไม่ทำคือจบความสัมพันธ์วันนี้เลย เขาพยายามโทรมาอีกครั้งค่ะ เราเลยไม่รับตัดสาย เขายิ่งโมโห เขาบอกเราลบทุกอย่างเลย แล้วเขาก็ออฟไลน์ไปค่ะ เราก็ไม่ตอบเพราะเราไม่ผิด ไม่ส่งข้อความหาประมาณ 4 วัน เริ่มรู้สึกคิดถึงเขาค่ะ คิดถึงมากกกกก เราก็ส่งอีเมลไปหาค่ะ เรายอมขอโทษเขา (ทั้งที่ไม่ผิด แต่อยากรักษาความสัมพันธ์คือเขาดูแลเราดีมากกก) เขาไม่ตอบกลับเลยค่ะ ผ่านไปอาทิตย์หนึ่งตอบเรามาว่ามันจบไปแล้ว เพราะเราไม่ทำในซึ่งที่เขาบอก เขาก็บอกว่าคิดเราเหมือนกันค่ะ คิดถึงมาก เราก็ตอบกลับไปขอโทษอีกครั้งค่ะ ส่งไปทุกวันเลยค่ะ ร้องไห้ทุกวันคิดถึงเขามากกกก เราขอโอกาสอีกครั้ง ผ่านไป 2 อาทิตย์วันนี้เขาตอบกลับมาค่ะ เขาบอกถ้าอยากได้โอกาส ให้เราทำคลิปช่วยตัวเองแล้วส่งให้เขาค่ะ เขาบอกถ้าไม่ทำก็เลิกติดต่อเขา ซึ่งเราคิดว่าไม่ค่ะ ยังไงก็ไม่... ตอนนี้เราสับสนค่ะ ไม่รู้ว่าที่ผ่านมาเขารักเราจริงๆไหม เลยอยากถามสาวๆในห้องนี้ค่ะ ว่าใครเคยมีประสบการณ์แบบนี้มั๊ยคะ แฟนใครเคยขอ sex cam บ้างไหม
(Shockedจขกท. คุณพูดจริงหรือตั้งกระทู้ล่อเป้าคะ)
ถึงขั้นนี้ไม่น่าจะสับสนแล้วนะคะ ขอโทษนะคะคุณอายุเท่าไรคะ ผู้ชายคนนี้ต้องการควบคุมคุณเหมือนเป็นเจ้าชีวิต มีอำนาจเหนือคุณ บังคับให้คุณทำนู่นทำนี่ได้หมด คนที่รักกันเขาไม่ทำกันแบบนี้หรอกค่ะ สงสัยผลิตวีดีโอเอาไปขายหรือเปล่าเนี่ย คุณไม่กลัวบ้างหรือคะว่ารูปภาพหรือวิดีโอเซ็กซ์แคมของคุณจะไปโผล่ในเว็บโป๊ Confused ที่เขาไม่เปิดกล้องเพราะเชิญเพื่อนมาดูด้วยหรือเปล่าคะ 
Back to Top
karao_kae View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote karao_kae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2016 at 19:53 - IP: 119.76.109.128 IP Information
เราก็เพิ่งคบสามีมาได้แค่ 2 ปี สามีเราไม่เคยขอให้ทำแบบนี้เลยค่ะ คิดถึงก็ vdo  call ถ่ายรูปว่าอยู่ไหนทำอะไร แต่เรื่อง sex cam นี่ไม่เคยเลย ขอให้คุณคิดทบทวนดูดีๆนะคะ คนเป็นแฟนกันต้องให้เกียรติกันค่ะ เรื่องแค่นี้จะมาโกรธกันทำไม
Back to Top
aewsara View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aewsara Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2016 at 20:03 - IP: 64.180.174.246 IP Information
คุณค่าในตัวคุณนี่หายวับไปเลย    อย่าทำตัวเป็นของตาย ให้เขาจูงกับการกระทำที่ไม่น่าไว้ใจ
ผู้ชายดีๆเขาจะให้เกียรติคนรัก  คุณก็คงไม่ใช่เด็กวัยทีน คุณน่าจะคิดเป็นและดูการกระทำของคนรักของคุณออก 
คุณควรจะถอยออกห่างหรือจะคงทำวนไปเหมือนเดิมให้เขาพอใจและหันกลับมาอยู่กับคุณ ความสัมพันธ์ของคุณนี่ขึ้นอยู่อย่างเดียวคือ เซ็กซ์  

Back to Top
Yahoo22 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Yahoo22 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2016 at 20:33 - IP: 49.229.57.11 IP Information
เข้าโหมด บังคับขู่เข็ญและ ครอบครอง อีกหน่อยขอเพิ่มความพิสดารเำไงเนี่ย
ประเภท เราสามคน หรือให้คุณมีอะไรกับคนอื่นให้เขาดู คุณจะทำไงค่ะ

แล้วที่คุณเคยส่งรูป หรืออัดคลิปหวาบหวิว เขาเอาไปแชร์ให้คนอื่นไ ดูทำไง

เป็นแค่แฟน ทำแทนไม่ได้ เอ๊ย ม่ายช่าย
วันไหนเลิกกันคุณจะทำไง
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Yahoo22 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2016 at 20:38 - IP: 49.229.57.11 IP Information
เรื่องนี้ ต้องถึงหูป้าแอนนาแน่ๆๆ
Back to Top
Little Ele View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Little Ele Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2016 at 21:06 - IP: 128.243.2.144 IP Information
มาเป็นกำลังใจให้เข้มแข็งไว้นะคะ เข้มแข็งที่จะรักตัวเอง เชื่อตัวเอง ดูแลตัวเอง ตอนนี้อาจจะเสียใจมาก อยากรักษาความสัมพันธ์ไว้ แต่อดทนไว้ก่อนนะคะ อย่าให้การกระทำ การแสดงออกของคนอื่นมาทำให้คุณหวั่นไหวในตัวเอง หรือในสิ่งที่ตัวเองเชื่อนะคะ 

ดิฉันว่าจากความเห็นข้างบน คงพอเป็นกระจกสะท้อนมุมมองแล้วว่าคุณไม่ผิดที่ไม่ยอมตามใจเค้า แต่เอาจริงๆ แล้ว คงไม่มีใครตัดสินแทนให้ได้ว่าเค้าเป็นยังไง มีความจริงใจในความสัมพันธ์เท่ากับที่คุณให้เค้ารึเปล่า แต่มีมันเคสเยอะนะคะ อย่าว่าแต่กรณีชายต่างชาติกับหญืงไทยเลยค่ะ คนชาติเดียวกันเองหรืออะไรก็ตามนี่แหละ ที่ข่มขู่กัน เอาคำว่าความรัก เอาความสัมพันธ์มาเป็นตัวประกันให้อีกฝ่ายต้องทำตามที่ตัวเองต้องการ กรณีประเภทที่เกี่ยวข้องกับการถ่ายรูป ถ่ายวีดีโอแบบ intimate นี่มีเยอะมากเลยค่ะ

ในทีวีที่นี่ก็รณรงค์เรื่องให้ผู้หญิง say no นะคะ อะไรที่คุณไม่สบายใจที่จะทำ หรือทำแล้วอาจส่งผลเสียให้ตัวเอง ยังไม่รู้ว่าจะเชื่อใจเค้าได้แค่ไหน -- just say no ค่ะ ถ้าอธิบายกันแล้วไม่เข้าใจ คงต้องพิจารณาดีๆ ว่าอีกฝ่ายดีอย่างที่เราเคยคิดรึเปล่า
Back to Top
Khunnulax View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Khunnulax Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2016 at 21:09 - IP: 184.161.197.4 IP Information
Sex cam เราว่าบางคู่ก็ทำกันนะ แต่มันไม่เมคเซ้นส์เรื่องที่ไม่ส่งให้ก็ไม่ต้องติดต่อมา อันนี้สิแปลก
ถึงหน้าตาจะติดลบแต่ถ้าคบแล้วจะติดใจ
Back to Top
DJ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote DJ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2016 at 21:09 - IP: 109.125.16.214 IP Information
Originally posted by Yahoo22

เรื่องนี้ ต้องถึงหูป้าแอนนาแน่ๆๆ
เข้ามาอดขำไม่ได้ค่ะคุณเจี๊ยบ คอมเม้นซะน่ารักเลย

Edited by DJ - 14 Sep 2016 at 21:12
Back to Top
DJ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote DJ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2016 at 21:18 - IP: 109.125.16.214 IP Information
สำหรับคหสตของเรานะคะ ไม่เกี่ยวกับใคร sex cam. เราเกิดมาก็ไม่เคยเห็น เรากลับคิดว่า มันไม่ปรกตินะ คนดีๆเขาไม่ทำกันนะ โรคจิตป่าว หรือว่าเราบ้านนอกเกินไป แต่ถ้าเจอแบบขอให้มี sex cam. เราขอเซกุ๊ดบายค่ะ บ่งบอกโรคจิต อันนี้คหสตของเรานะ ไม่เกี่ยวกับใคร ใครทำหรือเคยทำก็ทำไป แต่เราไม่ทำ และจะไม่เอาผุ้ชายแบบนี้มาทำพันธุ์ค่ะ
Back to Top
Seaworld View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Seaworld Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2016 at 21:29 - IP: 58.60.1.81 IP Information
เคยมีประสบการณ์ค่ะ ครั้งเดียวแล้วก็เลิกเลย เพราะเราไม่ชอบให้ใครมาบ่งการชีวิต สั่งทำโน่นทำนี่, sex cam , sex phone
ถามความรู้สึกของตัวเองนะ จขกท. ว่าสิ่งที่เขาขอให้ทำ มันฝืนความรู้สึกตัวเองหรือเปล่า มันมากไปไหม ที่ต้องทำเรื่องแบบนี้ เพื่อให้เขากลับมาคืนดีด้วย สุภาพบุรุษ คนปกติเขาจะทำแบบนี้กับแฟนตัวเอง ได้ด้วยเหรอ !
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote eyes96 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2016 at 21:37 - IP: 1.47.40.116 IP Information
ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ :)) อ่านแล้วก็มีกำลังใจขึ้นมาหน่อย มันเป็นความผิดเราเองที่ยอมตั้งแต่ต้น ตอนนี้เราไม่ติดต่อเขาไปแล้วค่ะ จำเป็นบทเรียน!
Back to Top
far far away View Drop Down

Post Options Post Options   Quote far far away Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2016 at 22:00 - IP: 203.106.214.254 IP Information
เข้ามาให้กำลังใจเจ้าของกระทู้ค่ะ เราก็ไม่เคยเจอฝรั่งแบบนี้ หรือว่าเราบ้านนอกเหมือนกัน
กับแฟนเราตอนห่างกันก็ไม่มีคุยเรื่อง sex cam แค่บอกคิดถึง รักนะ อะไรประมาณนี้ หรือว่าคู่เราผิดปกติ
ผ่านมาแล้วก็ให้ผ่านไปค่ะ กลับไปแก้ไขอะไรไม่ได้
เรานะท่องไว้ในใจเสมอนะ ผู้ชายนะเวลาเลิกกันนะคนอื่น แต่คนที่ยังอยู่ข้างเราคือพ่อแม่ยังไงก็ไม่ทิ้งเราไปไหนค่ะ สู้ๆ รักตัวเองให้มากๆรักพ่อรักแม่จะได้ไม่เสียใจมาก เอาใจช่วยค่ะ
Back to Top
Jessica_Fany View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jessica_Fany Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2016 at 22:03 - IP: 118.172.110.71 IP Information
นี่เป็นการกดขี่ทางเพศรูปแบบหนึ่งซึ่งคุณคิดถูกแล้ว
ไม่อยากทำก็อย่าฝืนยอมทำ ผู้ชายคนนี้เห็นคุณเป็นแค่
วัตถุทางเพศแต่ใช้คำว่ารักมาบังหน้า หลังจากผ่านไป
อาทิตย์แรกเขากลับมาด้วยคำตอบว่ามันจบไปแล้วเพราะ
คุณไม่ตามใจแล้วเขาก็หายไปนานกว่าเดิมอีก ซึ่งมันก็คือ
การจบกันแล้วแหละ แต่คุณยังตามง้อแล้วก็กลายเป็นการ
เปิดโอกาสให้เขาได้ทีกลับมาตั้งเงื่อนไขเดิมกับคุณได้อีก 
ดีแล้วค่ะที่เลิกติดต่อ Thumbs Up (อย่าลืมว่าเขาจบกับคุณไปก่อนหน้านี้แล้ว)

* กิตติศัพท์หนุ่มจาก TF นี่..พวกสายหื่นสิงกันเยอะมาก Dead *
Keep a low profile.
People don't need to know everything about you.

---Unknown---
Back to Top
MissGG View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MissGG Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2016 at 22:05 - IP: 81.107.63.159 IP Information
อยากเพิ่มอีกนิดนึงค่ะ อย่าคิดว่าเป็นความผิดของคุณ เค้าใช้คุณเป็นsex toy พยายามเอาอกเอาใจคุณ (คุณบอกว่าเค้าดูแลคุณดีมาก?) ก็เพื่อให้คุณอยู่ในกํามือเค้า ผู้ชายคนนี้หลอกล่อเก่ง ใช้ประสบการณ์เอาเปรียบคุณ

ส่งคลิบกระเทยไปให้แทนดีมั้ยคะ ให้มันอ้วกกันไปทั้งแก๊งค์เลย
Back to Top
คำแพง View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote คำแพง Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2016 at 00:26 - IP: 10.154.68.13 IP Information
Originally posted by Yahoo22

555555
Back to Top
Ame View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ame Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2016 at 13:33 - IP: 220.253.242.94 IP Information
ถ้าไม่ตัดสินใจเลิกตอนนี้ เตรียมตัวเป็นดาราหนัง X ได้เลยน้อง!! ผู้ชายคนนี้เขาดูแลดีเพราะเขาต้องการข้อแลกเปลี่ยนจากคุณ !!! จำไว้เป็นบทเรียนนะน้อง คนดีๆเขาไม่ทำกันหรอกนะ
Back to Top
MaRiaM View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MaRiaM Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2016 at 14:59 - IP: 118.175.64.88 IP Information
เป็นเราแนะนำให้เลิกค่ะ  เพราะเราหยุดคุยกับคนฝรั่งเศสก็เพราะเหตุผลนี้แหล่ะ  คือ เรากับเค้ายังไม่ได้ตกลงเป็นแฟนกัน ณ ตอนนั้น  ตกลงกันว่าเค้าจะมาหาเราที่เมืองไทยช่วงเดือน กพ. เมื่อ 3 ปีที่แล้วมั้ง (จำไม่ค่อยได้)  แต่มาไม่ได้(เพราะมีเหตุการณ์ไม่สงบ ประท้วงหยุดเดินรถไฟ อะไรสักอย่าง) และไม่รู้ว่าจะมาเมื่อไหร่ ไม่มีกำหนด

พอมาไม่ได้เราก็  ok  ไม่เป็นไร  เราก็คุยไปเรื่อย ๆ (แต่เราคุยกับคนอื่นไปด้วย  เรามีสิทธิเลือก)  แล้วเค้าชอบถามเค้าว่า  ชอบเค้ามั้ย  รักเค้ามั้ย   คิดถึงเค้ามั้ย  ถามแบบนี้ทุกวัน  เราก็ตรง ๆ เนอะ แบบแหม่  ยังไม่เจอตัวจริงให้เราบอกรัก บอกชอบ  ฉันไม่ทำ  (มันต้องมาจากใจจริง ๆ )  สุดท้ายเค้าบอกกับเราว่า  ไม่รู้เค้าจะมาได้เมื่อไหร่แต่เค้าอยากจะคุยเรื่องอย่างว่ากับเราทางแคมทุกวันได้มั้ย  โอ๊ยยยยย ปรี๊ดสิคะ เลิกค่ะเลิก  คืนนั้นเลย  ต่อให้โปรไฟล์ดี  หน้าที่การงานดี  สังคมดี  ฐานะทางบ้านดี  เราก็ไม่เลือกค่ะ  ไม่เสียดาย  (เราไม่ได้มองหาใครที่ฐานะ) เพราะถึงยังไงเราทำในสิ่งที่เค้าขอไม่ได้  เพราะฉะนั้นอย่ามาบีบบังคับให้เราทำในสิ่งที่เราไม่ชอบ 

หลังจากนั้นเรากลับเข้าเวบเดทใหม่  เห็นแฟนเราส่งข้อความมาเมื่อ 2 อาทิตย์ที่ผ่านมา  (เค้าเขียนว่าเราไม่เข้าเวบนี้หลายเดือนแล้ว  แปลว่าเรามีแฟนไปแล้วแน่ ๆ )  พอเราเห็น  เราไม่ได้ตอบแฟนในทันทีนะ (เพราะไม่ชอบคนหัวล้าน LOLLOL)  ผ่านไปอีก 1  อาทิตย์ อีตานี่ส่งมาอีก  เราตอบกลับไปแค่คำว่า "  Thanks  คำเดียว Tongue

ตอนนี้คบกันมา  เกือบจะ 2  ปีแล้วค่ะ   (เวลา Skype คุยกัน  แฟนไม่เคยคุยเรื่องแบบนี้เลยแม้แต่ครั้งเดียว)  เดือนหน้าจะบินไปหาแฟน  รอบที่ 2 

เลิกเถอะค่ะคุณ  เสียสุขภาพจิตเปล่า ๆ  ไม่ต้องไปเสียดายตรงที่เค้าดูแลเราดี  เลิกกับเขาตอนนี้ เนื้อคู่คุณกำลังรออยู่ก็ได้นะคะ  ท่องไว้ค่ะ  เราต้องเจอคนดี ๆ คนรักกันต้องไม่บังคับกันแบบนี้นะคะ

Back to Top
MaRiaM View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MaRiaM Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2016 at 18:43 - IP: 10.5.55.28 IP Information
http://ent.jarm.com/news/66225
แวะเอาคลิปสาวไฮโซที่เคยพลาดเรื่องนี้ ลองฟังดูนะคะ แฟนมีรสนิยมสุดแปลก ยอมทำเพราะแค่คิดว่าผู้ชายคนนั้นรักเธอจริง แต่จริงๆ แล้ว ไม่เลย
Back to Top
Warwick View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Warwick Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2016 at 20:23 - IP: 171.97.250.131 IP Information
ในเมื่อเค้าอยากเลิกกับคุณ ก็ควรเลิกเถอะ เจ็บตอนนี้ดีกว่าเจ็บยิ่งกว่านี้ 
เพราะเค้าอาจอัดคลิปของคุณไว้ และเอาให้เพื่อนดูหรือไปอัฟโหลดขายได้คะ อย่าเสี่ยงกับคนเลวแบบนี้เลย 
เขาบอกเลิกคุณเพราะคุณไม่ทำตามเขา แล้วถ้ายิ่งทำตามเขาแล้วเขาขอมากกว่าเดิมทำนู้นนี่นั่น ก็ยิ่งแย่ไปใหญ่ เขาแค่คบขุนเพื่อสนองตัณหาของเขาเท่านั้นคะ หรืออาจแค่หลอกใช้คุณก็ได้ รู้ว่าเจ็บนะคะ ขอโทษที่ต้องพูดแบบนี้ แต่นี่คือความเป็นจริง 
อยากให้คุณได้เห็นภาพ เข้าใจว่าคุณก็คิดถึงรักเขา ความรู้สึกของผู้หญิงก็แบบนี้แหละคะ เราต้องตัดให้ได้ดีกว่าจะเพิ่มความทุกข์ความเจ็บในวันข้างหน้า ผู้ชายแบบนี้เลิกเสียเถอะคะ คุณอาจจะได้พบคนที่ดีกว่านี้ ไม่ต้องไปขอโทษเขาให้เสียเวลา 
แนะนำว่าให้คุณสวดมนต์ ไปทำบุญเข้าวัด หรือไปเที่ยวดีกว่าคะ อย่าเสียเวลามานั่งคิดกับคนพันธุ๋นรกแบบนี้

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Yahoo22 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2016 at 20:33 - IP: 49.229.61.25 IP Information
ความรัก หรือการแลกเปลี่ยน
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote eyes96 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2016 at 21:14 - IP: 1.46.206.222 IP Information
เราเลิกไปแล้วล่ะค่ะ ตอนนี้ลืมได้เกือบร้อยเปอร์เซ็นแแล้ว นั่งคิดๆดูเราไม่น่าโง่ทนมาเป็นปี ปิดหูปิดตามาได้
รับฟังทุกคำแนะนะคะWink ตอนนี้เราคิดเหมือนคุณ Yahoo22 เลยค่ะ ความรักหรือการแลกเปลี่ยน 

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Yahoo22 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2016 at 21:30 - IP: 49.229.61.25 IP Information
คุณลองเข้าไปดูในเวปเดทซิ ว่าเขาเข้ามาล่าเหยื่อคนใหม่หรือเปล่า ถ้าใช่นะ คุณโชคดีมากที่เลิกกับผู้ชายคนนี้ได้
คุณเปิดโปรไฟล์ใหม่

หาให้ดีกว่าเดิม ผู้ชายเหมือนฝูงปลาในมหาสมุทร มีประสบการณ์แล้วบทเรียนให้จำ มีบททดสอบแล้ว คราวต่อไปตัองดีกว่าเดิม สู้ สู้
สะบัดบ๊อบ แล้วเชิดใส่ ผู้ชายไม่ไร้เหมือนใบพุทรา(เอถูดป่กป่า)
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote eyes96 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2016 at 21:53 - IP: 1.46.206.222 IP Information
เราเปิดแอคเคาท์ใหม่ไว้ค่ะ  LOL  คบกันแรกๆเราก็ปิดไป พอเริ่มเห็นธาตุแท้ของเขา เราก็พอรู้แล้วค่ะว่ายังไงต้องเลิก เราต้องคุยเผื่อเลือกค่ะ ตราบใที่ยังไม่ได้แต่งงานกัน เราจะไม่หยุด LOLWink ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ 
Back to Top
Seaworld View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Seaworld Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2016 at 22:40 - IP: 58.60.1.83 IP Information
ให้กำลังใจนะคะ ขอให้เริ่มต้นใหม่ ให้คิดไว้เสมอว่า เรามีสิทธิ์เลือก
เลือกในสิ่งที่เราชอบ เราสบายใจและสุขใจ
Back to Top
Rose2012 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Rose2012 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Sep 2016 at 04:49 - IP: 223.24.46.36 IP Information
เค้าไม่ได้รักคุณหรอกค่ะ เค้าต้องการให้คุณเป็นเครื่องระบายความใคร่ของเขามากกว่า
ดีไม่ดี จะมีรูป หรือ คลิปของคุณ ว่อนอยู่ในเวบต่างๆ
Back to Top
Jessica_Fany View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jessica_Fany Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Sep 2016 at 22:51 - IP: 118.172.110.57 IP Information
ในยุคที่คลิปแชร์กันว่อนเน็ตเร็วยิ่งกว่าไฟลามทุ่ง
เราอยากให้ผู้หญิงทุกคนคิดเยอะ ๆ ก่อนจะหลวมตัว
ยอมทำอะไรตามใจแฟน กรณีของไฮโซสาวที่เธอ
ยอมเปิดเผยให้สัมภาษณ์ในรายการทอล์กโชว์ชื่อดัง
เราว่าเธอแกร่งมากเลยที่ผ่านจุดนั้นมาได้แม้จะเกือบ
ฆ่าตัวตายแต่เธอใช้ธรรมะในการผ่านเรื่องร้าย ๆ มาได้

แต่วันนี้มีอีกข่าวที่สื่อต่างประเทศตีข่าวนี้คือมีสาวอิตาลี
คนนึงฆ่าตัวตายเพราะทนการถูกล้อเลียนบนโลกไซเบอร์
ไม่ไหวอีกแล้ว เธอพลาดเพราะคิดน้อยไป เธอดันส่งคลิป
ตัวเองปรนนิบัติแฟนใหม่ไปให้แฟนเก่าแค่อยากจะเย้ยเขา 
นี่คือจุดผิดพลาดมหันต์ แฟนเก่าเอาไปโพสในอินเตอร์เน็ต
และมันกลายเป็น meme ที่กระจายไปทั่วทั้งเฟซบุ๊ก,ยูทูบ,
WhatsApp และเว็บไซต์ต่าง ๆ เหมือนไฟลามทุ่งหยุดไม่อยู่
หญิงสาวคนนี้อับอายจนต้องลาออกจากงานและกลับไปอาศัย
อยู่กับป้าและมีข่าวว่าเธอเสียชีวิตซึ่งคาดว่าเป็นการฆ่าตัวตาย

This video was then shared to WhatsApp and various social media websites. After it was uploaded, it became a meme, with people sharing stills and quotes from it.

A quote from the video, “Mi stai facendo il video? Bravo” (which translates to “You’re making the video? Good”) was used for comedic purposes not only by members of the public, but also by Italian companies.

Cantone was found dead by her aunt on Tuesday.

The 31-year-old quit her job following the online abuse. She had moved back in with her family in Mugnano, near Naples. Police in Naples are currently investigating her death. They are reportedly looking into instigation to suicide charges.

อ่านรายละเอียดเนื้อข่าวและภาพประกอบอื่น ๆ ได้ที่นี่ -- https://www.buzzfeed.com/krishrach/this-woman-reportedly-killed-herself-after-an-explicit-video?utm_term=.leddqZNj1#.gugDRwe9v

การต้องตกอยู่สภาพนี้ไม่ต่างจากการตกนรก..เพราะฉะนั้นพึงระลึกว่าอย่าเอาตัวเองไปเสี่ยงด้วยการยอมให้ผู้ชายถ่ายคลิป, ยอมมี sex cam, ยอมส่งคลิปลับของตัวเองเพื่อเอาใจฝ่ายชายหรืออย่าแม้แต่จะคิดเอาไปเย้ยใคร..เพราะไม่คุ้มเลยถ้าคลิปหลุดและถูกเผยแพร่กระจายออกไป

Keep a low profile.
People don't need to know everything about you.

---Unknown---
Back to Top
mocca9 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mocca9 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Sep 2016 at 18:28 - IP: 14.207.62.122 IP Information

สาวไทยเอ๋ย จงอย่าเอาเซ็กส์แลกกับความรัก
แค่คำหวานๆ จากปลายลิ้นที่ไม่มีกระดูก
อย่าไปหลงเชื่อคำหวานของผู้ชายที่หลอกล่อให้ผ้าหลุด
จงใช้ความรักแลกกับความรัก ถ้าได้ก็ได้
ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร...

http://pantip.com/topic/35600876
"ทำเหตุในปัจจุบันดี ผลในอนาคตย่อมต้องดี"
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Yahoo22 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Sep 2016 at 19:33 - IP: 182.232.7.114 IP Information
ัเมื่อเช้ารายการ Easy FM ผู้ดำเนินรายการพูดถึงเรื่อง คนรักเคารพใก้เกียรติคุณหรือไม่ ให้พิจารณาส่ามีข้อใดดังต่อไปนี้

1. ไม่มีการต่อรอง คือทุกอย่างจะต้องไปตามที่อีกฝ่ายต้องการเท่านั้น
2. ใช้เซ็กซ์เป็นการแลกเปลี่ยน ถ้าคุณทำดี คุณจะได้เซ็กซ์เแ็นการตอบแทน
3. นึกอยากจะมาหาเมื่อไหร่ก็มา ไม่มีการนัดล่วงหน้า ผู้ดำเนินรายการกล่าวว่า คนละเรื่องกับการ surprise
4. จับผิด คอยเช็คว่าคุณ อยู่ที่ไหน ไม่ไว้ใจ
5. ควบคุม คุณตลอดเวลา

ผู้ดำเรินรายการ กล่าวให้สำรวจดูว่าคนรักของคุณ
3.
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Yahoo22 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Sep 2016 at 19:38 - IP: 182.232.7.114 IP Information
ขอโทษทีนะคะ พิมพ์จากโทรศัพท์ editไม่ได้
ต่อค่ะ ผู้ดำเนินรายการกล่าวว่า ถ้าคูรักของคุณมีพฤติกรรมเหล่านี้ แนะนำให้เลิก เพราะเขาไม่ได้เคารพหรือให้เกียรติอีกฝ่ายหนึ่ง
Back to Top
Page  12>

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ Ladyinter
และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
Ladyinter ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

คู่มือการใช้งาน

1. การสมัครสมาชิก
  2. กรณี not Activation Email
  3. การตั้งกระทู้
  4. การแก้ไขกระทู้
  5. การตอบกระทู้
  6. การใส่รูป และใส่ลิงค์ ในกระทู้
  7. การใส่ VDO ของ YouTobe , Vimeo , Flash 
  8. การใช้งาน PM (Private Messenger)
  9. การใส่ signature ,  avatar
  10. การยกเลิกการเป็นสมาชิก
  11. การเปลี่ยนชื่อสมาชิก
  12. การแจ้งลบกระทู้
  13. เงื่อนไขการ ตั้งกระทู้ในห้องเปิดท้าย
  14. เมื่อลืมรหัสผ่าน เข้าใช้งาน เว็บไซต์ฯ

ติดต่อทีมงาน : editor@thaicomp.com

This page was generated in 0.246 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters