Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > ทั่วไป ที่นี่มีเพื่อน
  New Posts New Posts RSS Feed: กลัวจะโดนหลอกค่ะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

กลัวจะโดนหลอกค่ะ

Author
aifean View Drop Down
Groupie
Groupie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote aifean Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: กลัวจะโดนหลอกค่ะ
    Posted: 04 Aug 2017 at 10:38 - IP: 60.242.85.94 IP Information
สวัสดีค่ะเพื่อนๆเลดี้วันนี้มีเรื่องมาปรึกษาค่ะ

เรามีผู้ชายอายุมากกว่าเรา10ปี เราอายุ25 เข้ามาจีบที่ห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่งที่ซิดนีย์
เรามาวีนักเรียนค่ะแต่ตั้งใจมาทำงาน
เริ่มแรกเลยเขาเข้ามาทักคือตอนนั้นเรายืนเลือกซื้อรองเท้าผ้าใบอยู่หาไซด์เล็กสุดคือ36
เพราะเราตัวเล็กเท้าเล็ก
เค้าถามเราว่ารองเท้านี้สำหรับผู้ชายรึผู้หญิง
เราก็บอกว่าsame ได้ทั้งหญิงและชาย
เค้าถามเราว่าเราหาอะไรอยู่ เราบอกหาเบอร์เล็กสุดอยู่เบอร์36
เค้าก็หัวเราะแล้วบอกเบอร์เล็กหายากนะ และอยู่ดีๆก็บอกเค้าชอบเล็กๆ
แล้วเค้าก็บอกi like your smile do you have phone numbers?
ด้วยความที่เราต้องการมีconnectionอยู่แล้วเราเลยให้ไป
แต่สารภาพตอนนั้นไม่ได้ชอบเค้าเลย ไม่ใช่สเป็กส์
ตัวเตี้ย น่าจะสูง160กลางๆ (ที่ออสสังเกตฝรั่งเตี้ยเยอะมากไม่รู้ทำไมเหมือนกัน)
หน้าตาออกแนว white visitor!(แขกขาว555) ร่างอวบๆ แก้มใหญ่ๆ
ตรงข้ามกะที่เราชอบหมดคือเราไม่ค่อยชอบแขกขาวเป็นทันเดิมอยู่แล้ว
คำพูดคำจาดูเว่อๆ อย่างพึ่งเจอกันถามเราdo you want i buy for you?(รองเท้า)
หน้าตาดูจริงจังมากจนน่าตกใจ555
เราบอกโนววว แต๊งกิ้วว ด๊อนวอรี่จ้าา ตกใจนิดๆมาไม้ไหน
ได้เบอร์เราไปโทรมาคืนนั้นเลยจ้าแต่เราไม่รับ ขี้เกียจคุย ดึกแล้วด้วยอะง่วงนอน
เค้าก็ส่งmessageมานู่นนี่ ชวนเราไปกาแฟด้วยกัน เราก็อยากไปนะอย่างน้อยก็ได้เพื่อน
แต่เราไม่ค่อยว่างเลิกเรียนก็ทำงาน ที่โรงเรียนมีคนไทยเยอะมากเพื่อนต่างชาติมีบ้าง
แต่ไม่ค่อยสนิท เราเลยคิดอยากมีเพื่อนไว้ฝึกภาษาเลยนึกถึงอีตานี่
วันนึงเลยรับนัดไป ขับบีเอ็มมีประทุนหลังมารับอะวันนั้น แวบแรกก็โหววแต่อีกใจ
1.อาจไม่ใช่รถนาง 2.บีเอ็มเมืองนอกก็ไม่ได้แพงหนูฉี่เหมือนบ้านเรา
พอขึ้นรถสิ่งที่ได้ยินก็คาดเดาไม่ยากอะคำพูดเว่อวัง รึเราไม่ชินกับคำพูดฝรั่งที่ชอบพูดตรงๆ
คิดไงพูดงั้น ก็ไม่รู้นะ ฝรั่งเป็นกันทุกคนไหม ไม่น่าจะ
นางบอกอยากเรียนรู้เรามากขึ้น ซีเรียสและอยากแต่งงานกับเรา บลาๆ
คือตอนนั้นนางขอบคุณพระพุทธเจ้าเว้ยว่าส่งเรามาให้นางthanks buddha
นางบอกนางhalf buddha half chrittian ไม่รู้นะไม่อยากเชื่อหรอก
เพราะนางอาจแค่พูดเอาใจเรา หน้านางเหมือนมุสลิมมากกว่านะแขกขาวส่วนใหญ่มุสลิม
แล้วเราก็คุยกันเรื่องเราเคยนั่งสมาธินะ ยูเคยนั่งมั้ย นางบอกไม่เคย
ที่พีคคือ นางอยากให้เราสอนสมาธิให้ที่บ้านนางวันนั้น คือถ้าเราsay yes
คือนางพร้อมหักพวงมาลัยไปบ้านนางเลยอะ ช็อคคสิคะ เซเยสก็บ้าล้าววว
นางถามเราว่ามาออสกับใคร เราบอกมาคนเดียว นางถามมาคนเดียวไม่กลัวหรอ
เราก็บอกไม่มีไรให้กลัวนะละนางก็บอกเราyou're smart nothing afraid
(แต่ยูคือสิ่งแรกที่คิดว่าน่ากลัวสุดละจ้าาบอกตรง)
พีคกว่านี่ก็มีคือเราพูดไรถูกใจนางก็จะเอามือเราไปจูบแล้วเปิดปากใส่มือเต็มที่
น้ำลงน้ำลายไม่ต้องพูดถึงนี่อยากเอามือเช็ดเสื้อมากแต่กลัวนางเห็นกลัวเสียมารยาท
นางพาเราไปbondi ไปเดินเล่น ซึ่งไม่น่าเดินเล่นนอนนี้เลยทุ่มกว่าๆแล้วหนาวมาก
และลมทะเลนี่แรงสุดๆ นางก็โชว์แมนด้วยกันถอดเสื้อกันหนาวนางให้เราใส่
แต่ตัวนางนี่สั่น10ริกเตอร์ เราเห็นละสงสารเลยถอดคืนเพราะเราก็มีของเราถือไว้
แต่นางบอกนางไม่เห็นเสื้อกันหนาวเรา555
โชว์แมนภาค2คือ อันนี้เสียวนิดๆ เสียวโดนตื้บบอกเลย เดินผ่านกลุ่มวัยรุ่นกลุ่มนึง
3-4คน หน้าตาท่าทางขี้ยาๆ ยืนสูบบุหรี่กันอยู่เต็มถนน นางไม่กลัวจ้าเดินแหวก
ด้วยสีหน้าเชิดๆพร้อมยืดไหล่ เรานี่เดินตามตัวหด คือวัยรุ่นตัวใหญ่ๆสูงๆ
สูงกว่านางด้วยซ้ำหมดทั้งกลุ่มเลย ถ้าจะรุมตื้บนางนี่สบายยยมาก
พอผ่านจุดนั้นมานางบอกi always protect you จ้าาา
ห้าวมาก โดนรุมขึ้นมานี่ช่วยไม่ได้นะจ้ะ ตัวไผตัวมันเด้ออ
สรุปนางทำงานเป็นซุปเปอร์ไวเซอร์ซีคิวริตี้ แปลไทยว่าน่าจะหัวหน้ายามเนอะถ้าแปลไม่ผิด
และเคยมีแฟนเป็นคนเกาหลีแต่เลิกเพราะความคิดไม่ตรงกันว่างั้น
จบทริปแค่เดินเล่นละนางมาส่งเราที่บ้าน ก่อนเข้าบ้านขอกอดนิดนึง แหม่ะ
แต่วันนี้นางนัดเราอีกค่ะ จากวันนั้นถึงวันนี้น่าจะ2สัปดาห์ วันนี้ชวนเราไปบ้านจะทำกับข้าวให้เรากิน
แต่เรากลัวว่าจะเร็วไปป่าวแว้ นี่ยังอยากเป็นเพื่อนคุยสนุกๆ อารมณ์เพื่อนอยู่ใจนึง
แต่อีกใจนางก็หน้าตาน่ารักดี นางถ้าจริงจังและเป็นคนดีก็คงไม่เสียหาย
#แต่ประเด็นคือถ้านางแค่จะหลอกแดกเราแค่นั้น หรืออะไร ยังไง ปวดหัว
#แล้วเมียที่นาง(อาจจะซ่อนไว้) จะตามมาดักตบเราที่โรงเรียนมั้ย
#หรือนางจะเป็นมิจฉาชีพมั้ย
#นางเป็นแกงค์กลุ้มอันตรายในออสมั้ย(ซึ่งเมื่อวานมีเบอร์ที่ปิดเป็นหมายเลขส่วนตัวโทรเข้าเบอร์เรา
แล้วไม่พูดละวางไปเลย ถ้าไม่ใช่เมียนางก็กลุ่มนางอาจวางแผนไรไว้รึป่าวเราเป็นคนคิดเยอะซึ่งคิดเยอะเราว่ามันคือข้อดีอย่างนึง ทำให้เรากลัวและระวัง)

วันนี้เราควรไปตามนัดมั้ยคะ
ใจนึงอยากไป ใจนึงกลัวววว เอาไงดีคะกูรูทั้งหลายขอคำปรึกษาทีจ้า

Edited by aifean - 04 Aug 2017 at 10:41
Back to Top
tiger old View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote tiger old Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2017 at 17:47 - IP: 171.4.235.1 IP Information
อย่าเสี่ยงไปเลยจะดีกว่าไหม.. คนเรารู้หน้าไม่รู้ใจ และอีกอย่างก็ถิ่นของเขา....
ถ้ามีอะไร เกิดขึ้นไม่มีใครสามารถช่วยคุณได้นะ...ผู้หญิงตัวคนเดียวด้วย....
ถ้าคุณไปบ้านเขาแล้วมีผู้ชายเป็น 10 คน รอคุณอยู่ที่บ้านของเขา คุณจะทำยังไงค่ะ...
เตื่อนเพราะความหวังดีและเป็นห่วงคะ...อย่าไว้ใจทาง...อย่าวางใจคน...จะจนใจเอง...
Numfon kha
Back to Top
aewsara View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote aewsara Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2017 at 20:01 - IP: 174.7.44.19 IP Information
protect ตัวเองไว้หน่อยคุณ ถ้าเพิ่งมาอยู่ออสใหม่ๆ และยังต้องอยู่ออส อีกนาน การสร้างเพื่อน มันหากันได้ในสังคมที่คุณอยู่ในโรงเรียน ในการงานที่คุณทำ  คุณก็สร้างเพื่อนได้ ถ้าคุณต้องการจะฝึกภาษาพูดจริงๆ แค่คุณกล้าที่จะทักทายคนก่อน ไม่ใช่อ้างเอาคนที่คุณยังไม่ค่อยไว้ใจในความปลอดภัยของตัวเองช่วยในเรื่องการสื่อสาร  อยู่นอกประเทศ 1 อย่าเชื่อใครง่ายๆ 2 ความปลอดภัยของตัวเองเป็นหลัก 3 มีสติคิดก่อนทำ 

Edited by aewsara - 04 Aug 2017 at 20:02
Back to Top
Cuteseal View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Cuteseal Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2017 at 21:45 - IP: 115.87.153.65 IP Information
สมัยเราเรียนที่นู่น ในโรงเรียนสอนภาษา พวกแขกเตอร์กี จะชอบจีบนักเรียนเอเชียมาก
แต่ก็หักอกเพื่อนๆ เราหลายรายเลย เพราะความแตกต่างทางด้านศาสนา 
เราว่าคุณระวังตัวหน่อยดีกว่าคะ อย่าตื่นเต้นกับรถสวยๆมาก หรือบ้าน เพราะเขารู้ว่าสาวๆชอบคะ
ดูที่ตัวเขาดีกว่า คนออสซี่ไม่ชอบคนอวดรวยนะคะ ถ้าดูกันจริงๆแล้ว

อย่าพึงคิดะไรไปไกลมาก รอเขาพิสูจน์ตัวเองอย่างเดียวเลย

Back to Top
Peachy2013 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Peachy2013 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Aug 2017 at 15:35 - IP: 202.28.21.94 IP Information
อ่านจบแล้วนึกถึงที่เราเคยอ่านเรื่องเล่าจากประสบการณ์นักศึกษาไทยในต่างประเทศ มีแฟนแขกขาว ที่คบซ้อนหลายคน ชอบโชว์รวยและเอาใจเก่ง เซ็กส์ก็เริด แต่ที่เหลือไม่มีอะไรได้เรื่อง  

อยู่ต่างประเทศ ตัวคนเดียว อย่าตามใจตัวเองให้มาก พกพาสติให้เยอะ แล้วจะอยู่รอดปลอดภัยค่ะ
Peachy M.
Back to Top
aifean View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote aifean Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Aug 2017 at 21:10 - IP: 60.242.85.94 IP Information
ขอบคุณทุกคำห่วงใยและคำแนะนำที่ดีค่ะ
เลือกถามที่นี่ไม่ผิดหวังจริงๆจ้า
Back to Top
Mystory View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Mystory Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Aug 2017 at 23:51 - IP: 49.228.105.92 IP Information
คนนี้มาแปลก ระวังอะไรที่เร็ว ได้มาง่ายก็เสียไปง่ายนะคะ คือเราเจอแล้วอะ เลยอยากเตือน กระทู้เราอยู่บนๆ
ผู้ชายสไตล์โชว์ป๋า โชว์รวยกับคนที่เพิ่งรู้จักกันครั้งแรก เหมือนล่อเหยื่อ ที่อ่านๆมาเหมือน fake อะค่ะ อย่าให้ผู้ชายคุมเกม นัดที่ park สวนสนุก สวนสัตว์ ที่ไหนก็ได้ ไม่ใช่ที่ของผู้ชาย เราต้องกำหนดสถานที่ที่คนเยอะๆ กลัวจะโดนหลอกฟัน

ตอนเราไปออส ไม่มีวันไหนที่เราไม่โดนจีบ โทรมหน้าสดยังไงก็มีคนจีบอะ ลูกพี่ลูกน้องเราทำงานเป็นแคชเชียร์ในผับ ทำงานไปด้วยเรียนไปด้วย เราไปหาพี่ ได้กินฟรีทุกครั้ง ไม่เคยได้นั่งคนเดียวชิวๆสงบๆเลย เดินเข้าวูเวิดซื้อของกินยังมีคนมาจีบเลยคิดดู ที่โน่นเอเชีย hot มาก เลือกเยอะๆก่อนน้า 

Edited by Mystory - 08 Aug 2017 at 23:52
Back to Top
mali2000 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mali2000 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Aug 2017 at 04:45 - IP: 90.210.9.91 IP Information
เราว่าผู้ชายคนนี้แปลกๆ ค่ะ รูปการณ์น่าจะแค่เป็นพวกปากหวาน หวังหลอกกินตับคุณเท่านั้น
เพราะผู้ชายดีๆ ฉลาดๆ เขาจะไม่รีบบอกว่าชอบ หรือบอกว่าอยากแต่งงานด้วยในเดทแรกหรอกค่ะ
มีแต่ผู้ชายเจ้าชู้ปากหวานเท่านั้นแหล่ะ
เราว่าคุณยังอ่อนต่อโลกมาก ยังไม่ค่อยรู้ทันผู้ชายเท่าไหร่
ดังนั้นอย่าเพิ่งไปบ้านผู้ชายเลยค่ะ เพราะมีโอกาสหลอกให้เสียตัวสูงมากกกก
มะลิ
Back to Top
mali2000 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mali2000 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Aug 2017 at 04:45 - IP: 90.210.9.91 IP Information
Originally posted by aifean

สวัสดีค่ะเพื่อนๆเลดี้วันนี้มีเรื่องมาปรึกษาค่ะ

เรามีผู้ชายอายุมากกว่าเรา10ปี เราอายุ25 เข้ามาจีบที่ห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่งที่ซิดนีย์
เรามาวีนักเรียนค่ะแต่ตั้งใจมาทำงาน
เริ่มแรกเลยเขาเข้ามาทักคือตอนนั้นเรายืนเลือกซื้อรองเท้าผ้าใบอยู่หาไซด์เล็กสุดคือ36
เพราะเราตัวเล็กเท้าเล็ก
เค้าถามเราว่ารองเท้านี้สำหรับผู้ชายรึผู้หญิง
เราก็บอกว่าsame ได้ทั้งหญิงและชาย
เค้าถามเราว่าเราหาอะไรอยู่ เราบอกหาเบอร์เล็กสุดอยู่เบอร์36
เค้าก็หัวเราะแล้วบอกเบอร์เล็กหายากนะ และอยู่ดีๆก็บอกเค้าชอบเล็กๆ
แล้วเค้าก็บอกi like your smile do you have phone numbers?
ด้วยความที่เราต้องการมีconnectionอยู่แล้วเราเลยให้ไป
แต่สารภาพตอนนั้นไม่ได้ชอบเค้าเลย ไม่ใช่สเป็กส์
ตัวเตี้ย น่าจะสูง160กลางๆ (ที่ออสสังเกตฝรั่งเตี้ยเยอะมากไม่รู้ทำไมเหมือนกัน)
หน้าตาออกแนว white visitor!(แขกขาว555) ร่างอวบๆ แก้มใหญ่ๆ
ตรงข้ามกะที่เราชอบหมดคือเราไม่ค่อยชอบแขกขาวเป็นทันเดิมอยู่แล้ว
คำพูดคำจาดูเว่อๆ อย่างพึ่งเจอกันถามเราdo you want i buy for you?(รองเท้า)
หน้าตาดูจริงจังมากจนน่าตกใจ555
เราบอกโนววว แต๊งกิ้วว ด๊อนวอรี่จ้าา ตกใจนิดๆมาไม้ไหน
ได้เบอร์เราไปโทรมาคืนนั้นเลยจ้าแต่เราไม่รับ ขี้เกียจคุย ดึกแล้วด้วยอะง่วงนอน
เค้าก็ส่งmessageมานู่นนี่ ชวนเราไปกาแฟด้วยกัน เราก็อยากไปนะอย่างน้อยก็ได้เพื่อน
แต่เราไม่ค่อยว่างเลิกเรียนก็ทำงาน ที่โรงเรียนมีคนไทยเยอะมากเพื่อนต่างชาติมีบ้าง
แต่ไม่ค่อยสนิท เราเลยคิดอยากมีเพื่อนไว้ฝึกภาษาเลยนึกถึงอีตานี่
วันนึงเลยรับนัดไป ขับบีเอ็มมีประทุนหลังมารับอะวันนั้น แวบแรกก็โหววแต่อีกใจ
1.อาจไม่ใช่รถนาง 2.บีเอ็มเมืองนอกก็ไม่ได้แพงหนูฉี่เหมือนบ้านเรา
พอขึ้นรถสิ่งที่ได้ยินก็คาดเดาไม่ยากอะคำพูดเว่อวัง รึเราไม่ชินกับคำพูดฝรั่งที่ชอบพูดตรงๆ
คิดไงพูดงั้น ก็ไม่รู้นะ ฝรั่งเป็นกันทุกคนไหม ไม่น่าจะ
นางบอกอยากเรียนรู้เรามากขึ้น ซีเรียสและอยากแต่งงานกับเรา บลาๆ
คือตอนนั้นนางขอบคุณพระพุทธเจ้าเว้ยว่าส่งเรามาให้นางthanks buddha
นางบอกนางhalf buddha half chrittian ไม่รู้นะไม่อยากเชื่อหรอก
เพราะนางอาจแค่พูดเอาใจเรา หน้านางเหมือนมุสลิมมากกว่านะแขกขาวส่วนใหญ่มุสลิม
แล้วเราก็คุยกันเรื่องเราเคยนั่งสมาธินะ ยูเคยนั่งมั้ย นางบอกไม่เคย
ที่พีคคือ นางอยากให้เราสอนสมาธิให้ที่บ้านนางวันนั้น คือถ้าเราsay yes
คือนางพร้อมหักพวงมาลัยไปบ้านนางเลยอะ ช็อคคสิคะ เซเยสก็บ้าล้าววว
นางถามเราว่ามาออสกับใคร เราบอกมาคนเดียว นางถามมาคนเดียวไม่กลัวหรอ
เราก็บอกไม่มีไรให้กลัวนะละนางก็บอกเราyou're smart nothing afraid
(แต่ยูคือสิ่งแรกที่คิดว่าน่ากลัวสุดละจ้าาบอกตรง)
พีคกว่านี่ก็มีคือเราพูดไรถูกใจนางก็จะเอามือเราไปจูบแล้วเปิดปากใส่มือเต็มที่
น้ำลงน้ำลายไม่ต้องพูดถึงนี่อยากเอามือเช็ดเสื้อมากแต่กลัวนางเห็นกลัวเสียมารยาท
นางพาเราไปbondi ไปเดินเล่น ซึ่งไม่น่าเดินเล่นนอนนี้เลยทุ่มกว่าๆแล้วหนาวมาก
และลมทะเลนี่แรงสุดๆ นางก็โชว์แมนด้วยกันถอดเสื้อกันหนาวนางให้เราใส่
แต่ตัวนางนี่สั่น10ริกเตอร์ เราเห็นละสงสารเลยถอดคืนเพราะเราก็มีของเราถือไว้
แต่นางบอกนางไม่เห็นเสื้อกันหนาวเรา555
โชว์แมนภาค2คือ อันนี้เสียวนิดๆ เสียวโดนตื้บบอกเลย เดินผ่านกลุ่มวัยรุ่นกลุ่มนึง
3-4คน หน้าตาท่าทางขี้ยาๆ ยืนสูบบุหรี่กันอยู่เต็มถนน นางไม่กลัวจ้าเดินแหวก
ด้วยสีหน้าเชิดๆพร้อมยืดไหล่ เรานี่เดินตามตัวหด คือวัยรุ่นตัวใหญ่ๆสูงๆ
สูงกว่านางด้วยซ้ำหมดทั้งกลุ่มเลย ถ้าจะรุมตื้บนางนี่สบายยยมาก
พอผ่านจุดนั้นมานางบอกi always protect you จ้าาา
ห้าวมาก โดนรุมขึ้นมานี่ช่วยไม่ได้นะจ้ะ ตัวไผตัวมันเด้ออ
สรุปนางทำงานเป็นซุปเปอร์ไวเซอร์ซีคิวริตี้ แปลไทยว่าน่าจะหัวหน้ายามเนอะถ้าแปลไม่ผิด
และเคยมีแฟนเป็นคนเกาหลีแต่เลิกเพราะความคิดไม่ตรงกันว่างั้น
จบทริปแค่เดินเล่นละนางมาส่งเราที่บ้าน ก่อนเข้าบ้านขอกอดนิดนึง แหม่ะ
แต่วันนี้นางนัดเราอีกค่ะ จากวันนั้นถึงวันนี้น่าจะ2สัปดาห์ วันนี้ชวนเราไปบ้านจะทำกับข้าวให้เรากิน
แต่เรากลัวว่าจะเร็วไปป่าวแว้ นี่ยังอยากเป็นเพื่อนคุยสนุกๆ อารมณ์เพื่อนอยู่ใจนึง
แต่อีกใจนางก็หน้าตาน่ารักดี นางถ้าจริงจังและเป็นคนดีก็คงไม่เสียหาย
#แต่ประเด็นคือถ้านางแค่จะหลอกแดกเราแค่นั้น หรืออะไร ยังไง ปวดหัว
#แล้วเมียที่นาง(อาจจะซ่อนไว้) จะตามมาดักตบเราที่โรงเรียนมั้ย
#หรือนางจะเป็นมิจฉาชีพมั้ย
#นางเป็นแกงค์กลุ้มอันตรายในออสมั้ย(ซึ่งเมื่อวานมีเบอร์ที่ปิดเป็นหมายเลขส่วนตัวโทรเข้าเบอร์เรา
แล้วไม่พูดละวางไปเลย ถ้าไม่ใช่เมียนางก็กลุ่มนางอาจวางแผนไรไว้รึป่าวเราเป็นคนคิดเยอะซึ่งคิดเยอะเราว่ามันคือข้อดีอย่างนึง ทำให้เรากลัวและระวัง)

วันนี้เราควรไปตามนัดมั้ยคะ
ใจนึงอยากไป ใจนึงกลัวววว เอาไงดีคะกูรูทั้งหลายขอคำปรึกษาทีจ้า

มะลิ
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.242 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters