Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Lady Friends > สะใภ้ โปแลนด์ / Poland
  New Posts New Posts RSS Feed: ขออนุญาตลบค่ะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

ขออนุญาตลบค่ะ

Author
tiger old View Drop Down
Newbie
Newbie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote tiger old Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขออนุญาตลบค่ะ
    Posted: 14 Aug 2017 at 12:40 - IP: 171.4.250.109 IP Information

Edited by tiger old - 17 Aug 2017 at 14:12
Numfon kha
Back to Top
MissGG View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote MissGG Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Aug 2017 at 14:06 - IP: 223.24.172.174 IP Information
ความเห็นส่วนตัวนะคะ เราว่าผู้ชายแบบนี้น่ารำคาญอ่ะ คิดง่ายๆจะจีบสาวกลัวอะไรนักหนา มีเงินมาเที่ยวไทย แต่กลัวว่าผู้หญิงจะหลอกให้จ่ายเงินเยอะๆอะไรแบบนี้ เราว่าคิดมากเกินเหตุ ถ้ามาแล้วเหตุการณ์เป็นอย่างนั้นก็ชิ่งได้นี่ จะโง่จ่ายเงินเยอะไปทำไม โตแล้วไม่ใช่เด็ก เค้าน่าจะคิดเองได้ ไม่เห็นต้องถามย้ำอะไรมากมาย เราว่าไร้สาระ ถ้าชอบเราจริง ก็มาเจอกัน แล้วค่อยดูว่าไปกันได้มั้ย

ส่วนเรื่องเซ็กส์ เราว่าเหมือนเค้ามองหา Holiday girlfriend แต่ก็ไม่อยากเปย์เยอะ กลัวดูโง่ อันนี้เดานะคะ เค้าอาจจะดีก็ได้ แต่ขี้กลัวไปหน่อย คงเสพข้อมูลแย่ๆเกี่ยวกับผู้หญิงไทยมามาก เลยมองแค่มุมเดียว

เราว่าจขกท.ก็วางตัวดีแล้ว ไม่ต้องคิดมากหรือเกรงใจอะไรมาก ก็แค่เพื่อนที่คุยกันทางอินเตอร์เน็ต ยังไม่ได้เจอกันศึกษานิสัยใจคออะไรเลย จะรีบด่วนคิดว่าเป็นแฟนกันก็คงยาก คิดซะว่าเพื่อนต่างชาติมาเที่ยวไทย เราเป็นเจ้าบ้านก็ต้อนรับตามมรรยาท ส่วนเรื่องจะถูกใจกันมั้ย เป็นเรื่องของอนาคต คิดอย่างนี้สบายใจกว่ามั้ยคะ เราจะได้ไม่เครียดและเป็นตัวของตัวเอง แถมคุณมีกิจการที่ต้องดูแล จะไปไหนมาไหนกับเค้าก็ไม่ได้ง่ายๆ ถ้าเค้าชอบเราจริงก็ต้องเข้าใจเราค่ะ ถ้ามาแล้วดูงี่เง่างอแง ส่อแววสกาม ก็บอกไปเลยว่าเชิญไปลงป้ายหน้าที่ย่างกุ้งหรือลาวค่ะ

Back to Top
peach View Drop Down

Post Options Post Options   Quote peach Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Aug 2017 at 14:27 - IP: 109.247.26.146 IP Information
ถ้าจะเหนียวตั้งแต่ยังไม่เจอกันก็เลิกเถอะค่ะ ผู้ชายคนนี้คิดลบ คิดเล็กคิดน้อยเรื่องเงินๆทองๆ หาอ่านแต่ด้านลบของผู้หญิงไทย แล้วอยากมีแฟนมีเมียไทยเพื่อ? ขี้เหนียวแม้แต่การดำเนินชีวิต ใช้โทรศัพท์รุ่นเก่า ที่ไม่มีอินเตอร์เนต ต้องอาศัยที่ทำงานส่งเมล์ ยากต่อการติดต่อ ถ้าคบกันจะมีปัญหาแน่นอน ถ้าเป็นเราๆจะไม่ตอบเมล์ ทำเงียบไปเลย ผู้ชายคนนี้ไม่ผ่าน หาคุยคนใหม่ดีกว่า หรือถ้าอยากตอบก็จะบอกไปว่า ผู้หญิงไทยก็เหมือนผู้หญิงทั่วโลก มีความแตกต่างกัน ครั้งหน้าถ้าอยากเดทผู้หญิงไทย คุณต้องจ่ายทั้งหมดตั้งแต่คบกัน เป็นแฟนกัน จนกระทั่งเป็นสามีภรรยากัน บางคนคุณต้องดูแลครอบครัวฝ่ายหญิงด้วย แหมๆ อยากมาไทย อยากมีเซ็กฟรี ค่าใช้จ่ายก็จะหารอีก อ่านแล้วหมั่นไส้มากค่ะ 
Make everyday a happy day
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote tiger old Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Aug 2017 at 17:26 - IP: 171.4.233.221 IP Information
คุณ peach ขอบคุณที่เข้ามาตอบค่ะ
Numfon kha
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote tiger old Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Aug 2017 at 17:41 - IP: 171.4.233.221 IP Information
ขอบคุณ Miss ggที่เข้ามาตอบกระทู้ค่ะ
เจ้าของกระทู้ ไปไม่ถูกค่ะ อยากให้เข้ามาอ่านและคอมเม้นท์กันเยอะๆ จะได้ตัดสินใจว่าจะเอาอย้างไรต่อไป
และหลังจาก ที่ เจ้าของกระทู้ ตอบกลับไปแล้ว เขาตอบกลับมาแบบนี้ค่ะ
i only ask, yiu absolutely correct. coin had two sides.
i am asking you many things because all is new to me.
i like sea food too and i invite you to enjoy together.
hope you understand my fears too. long and expensive way to come thailand to me and i take it for you :)
Numfon kha
Back to Top
MissGG View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MissGG Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Aug 2017 at 19:00 - IP: 223.24.162.158 IP Information
ดูเหมือนจะดี แต่สะดุดประโยคสุดท้ายนี่แหละ คล้ายๆจะหวาน ผมทำเพื่อคุณ แต่ทำไมเรารู้สึกเหมือนถูกทวงบุญคุณซะงั้น
Back to Top
littlenb View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote littlenb Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Aug 2017 at 18:45 - IP: 61.47.16.34 IP Information
มุมนึงก็เข้าใจนะคะคนโปแลนด์ไม่ได้รวย ค่าเงินก็ไม่ได้เยอะเหมือนยุโรปประเทศอื่น มาไทยก็ต้องใช้เงินเยอะพอสมควร เราว่าตรงดีนะคะ แล้วคุณก็ตอบไปตรงๆกลับไปแฟร์ๆดีค่ะ
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote tiger old Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Aug 2017 at 15:54 - IP: 171.4.250.109 IP Information
ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาคอมเม้นท์นะค่ะ
เขาออนไลน์ในเวปเดทตลอดค่ะ ทั้งที่บอกจะมาหาเรา ส่วนจขกท. ปิดโปรไฟล์ไปแล้ว
แต่แอบส่องดูค่ะ คงไม่ไปต่อแล้วค่ะ
ขอบคุณมากๆ ค่ะ
Numfon kha
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.188 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters