Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > 18+
  New Posts New Posts RSS Feed: ฝรั่งตัวใหญ่กับสาวไทยไซส์ชิวาว่า ขอคำแนะนำค่ะ -///
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

ฝรั่งตัวใหญ่กับสาวไทยไซส์ชิวาว่า ขอคำแนะนำค่ะ -///

Author
Rayray View Drop Down
Newbie
Newbie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote Rayray Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ฝรั่งตัวใหญ่กับสาวไทยไซส์ชิวาว่า ขอคำแนะนำค่ะ -///
    Posted: 21 Jun 2018 at 18:29 - IP: 171.97.77.196 IP Information
สวัสดีค่ะ เพิ่งสมัครwebนี้ค่ะ เลยหาห้องไม่ค่อยเป็น
เรื่องมีอยู่ว่า กำลังคบหาศึกษานิสัยกับหนุ่มเช็กค่ะ Czech Republic ค่ะ
ไม่เคยคบฝรั่งมาก่อนค่ะ เคยคบแต่จีนสิงคโปร์
เลยอยากขอคำแนะนำจากสะใภ้ฝรั่งและผู้มีประสบการณ์ทั้งหลายค่ะ
เขาเป็นคนอารมณ์ดีค่ะ ยิ้มง่าย เป็นผู้ใหญ่กว่า ใจเย็น ชอบดื่มเบียร์
เขากับเราต่างพยายามศึกษาภาษาและวัฒนธรรมของกันและกันค่ะ
แต่เช็กนี่เป็นประเทศไม่ใหญ่ หาข้อมูลในกูเกิ้ลเจอแต่แนวท่องเที่ยวค่ะ
อยากทราบเรื่องมารยาท ประเพณี รวมถึงการวางแผนเรื่องงานในอนาคตค่ะ
เขาอายุ 32 ปีค่ะ ทำงานบริษัท งานค่อนข้างยุ่ง พอคุยกันก็เม้าเรื่องอื่นจนลืมถามเรื่องบ้านเมืองเขา
เอิ่มมม ขอรบกวนถามเรื่อง 18+ด้วยค่ะ
เรย์อายุ 28 ค่ะ สูง 155 เอง หนัก 43 ผอมค่ะ
เขาสูง 183 หนีก 90 เจ้าเนื้อค่ะ -///////- มิทราบว่ามีอะไรกันครั้งแรกเจ็บมากมั้ยคะ
เคยมีกรณีที่ใส่ไม่ได้มั้ยคะ กลัวตัวเองเจ็บก็กลัวค่ะ ถ้าจะบอกเขาว่าครั้งแรกช่วยซื้อเจลไว้หน่อยก็กระดากปากค่ะ
เอิ่มมม แล้วเราต้องเตรียมตัวยังไงคะ จำเป็นต้องโกนมั้ยคะ
เอิ่มมม ขออนุญาตถามลึกอีกนิดว่า เวลา moan หรือ cry เนี่ย ถ้าเป็นตัวเราเองแบบหนังญี่ปุ่นปกติฝรั่งจะช๊อคๆมั้ยคะ
ควรจะพูดแบบแนวตะวันตกมั้ยคะ 55555 อย่าว่ากันนะคะ ไม่ค่อยมีประสบการณ์ค่ะ
จะถามเขาเองก็เขินเหลือเกินค่ะ -///////- 55555
Back to Top
littlenb View Drop Down
Newbie
Newbie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote littlenb Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jun 2018 at 12:37 - IP: 61.47.16.34 IP Information
ปล่อยให้เป็นไปตามธรรมชาติค่ะน้อง ไม่ทราบว่าเคยเจอกันหรือยังคะ แล้วสถานะตอนนี้เป็นอะไรกันคะถึงถามเรื่อง18+ แล้วอะคะ 
จาก ปสก นะคะ
พี่สูง 152 หนัก 43
แฟน 185 หนัก 72
มีอะไรกันแบบไม่ได้เตรียมตัวค่ะ ตามธรรมชาติหัวใจเรียกร้องสรุปใส่ไม่ได้ค่ะ เราก็เมคเลิฟกันไปแบบไม่ใส่ค่ะ ถุงยางก็ไม่มีไซส์ค่ะ Tongueสรุปเดินไปบูธ ซื้อเจลเลือกกลิ่นและรสที่เราชอบได้เลยค่ะ คือถ้าเป็นแฟนกันแล้วน่าจะคุยกันได้ทุกเรื่องนะคะ ไม่ต้องอายเลยค่ะ 
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.176 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters