Ladyinter.com Homepage
Forum Home Forum Home > Ladyinter > Main Forum > 18+
  New Posts New Posts RSS Feed: เอายังไงดีกับหนุ่มน้อยอิตาลีชอบโชว์ค่ะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Register Register  Login Login

เอายังไงดีกับหนุ่มน้อยอิตาลีชอบโชว์ค่ะ

Author
bth View Drop Down
Newbie
Newbie

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote bth Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เอายังไงดีกับหนุ่มน้อยอิตาลีชอบโชว์ค่ะ
    Posted: 04 May 2019 at 21:23 - IP: 113.53.147.66 IP Information
จขกท. อายุ 24 ค่ะ คุยกับหนุ่มน้อยอิตาลี อายุ 20 มาได้ซักพัก เจอกับทางแอปหาคู่ แล้วแลกไลน์กัน
คือเค้าเป็นคนคุยสนุกมากนะ ช่วงแรกๆ มีส่งรูปที่เป็นคำถามแนว 18+ มาแล้วแลกกันถาม เลยเล่นๆไป
คิดว่าไม่มีไรเสียหาย คุยนานๆ เข้าก็รู้สึกดี แต่หนุ่มน้อยนี่จะพาเข้าเรื่องอย่างว่าตลอด พอไปคุยเรื่องอื่น
ซักพักก็จะมาอยู่ดี แต่เค้าบอกว่าเค้าเวอจิ้นแถมไม่เคยจูบใครมาก่อน แต่โลกออนไลน์เนอะ ใครจะพูดอะไรก็พูดได้
ทีนี่พอคอลเปิดกล้อง นางบอกว่านาง horny เพราะเรา เราบอกว่าเราไม่พร้อม คุณเข้าใจจุดยืนของเราใช่มั้ย
แบบต้องมีไรกันหลังแต่งงาน นางบอกนางรอขนาดนั้นไม่ได้ เราก็เลยไม่ได้ว่าอะไรต่อ คิดว่าคงไม่คาดหวังจริงจังอะไรแล้วหละ
แต่พอยิ่งคุยก็ยิ่งรู้สึกดี กลัวจะถล่ำมากกว่านี้ แต่พอมาวันนี้นางบอกพร้อมดูของนางรึยัง ก็แค่อวัยวะอะคุณจะอายอะไร
นางให้เราปิดตาแล้วก็ช่วยตัวเองจ้าาาาาา เราแบบช็อกก แต่คือแบบรู้สึกดีไปแล้ว จะตัดใจก็คงต้องใช้เวลาซักระยะ
คือมันเป็นเรื่องปกติหรอคะที่เค้าชอบโชว์กัน เริ่มเหนื่อยที่จะบอกแล้วว่าไม่อยากดู ก็จะโชว์อยู่ได้

Back to Top
Panitana View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Panitana Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 May 2019 at 01:57 - IP: 171.4.246.149 IP Information
เท่าที่ฟังคุณเล่ามา​ เขาแค่จะ​ have​ fun​ เปล่าคะ​ อย่าชอบเขาไปมากกว่านี้โดยยังไม่รู้ว่าเขาจริงใจหรือไม่​ ถอนตัวทันค่ะ​
Back to Top
bth View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote bth Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 May 2019 at 10:06 - IP: 118.172.250.170 IP Information
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ เราเองก็กั๊กๆ ไว้บ้างไม่ได้ให้ใจหมดขนาดนั้น
แต่เมื่อวานเค้าทักมาบอกค่ะว่า
‘My dad is a bit racist’
‘I think he wouldn't like what we are doing ’
เป็นอันว่าอาจจะจบลงแค่ตรงนี้แหละค่ะ
Back to Top
Katey_Love_U View Drop Down
Senior Member
Senior Member

Post Options Post Options   Quote Katey_Love_U Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 May 2019 at 18:46 - IP: 49.237.154.228 IP Information
ไม่ใช่เรื่องปกติค่ะ ถ้าไม่ได้เป็นแฟนกันอยู่แล้ว (เราคิดว่าคนที่คบหากันบางคู่เขาคงมีเล่นแบบนี้กันบ้าง) เจอแบบนี้ต้องเลิกคุยค่ะ เรื่องนี้ไว้เจอตัวจริงกันและคบกันจริงจังแล้วค่อยคุยก็ยังได้ ท่าทางผู้ชายคนนี้เขาแชตเพื่อความสนุกเท่านั้นค่ะ หาคู่เล่นไซเบอร์เซ็กซ์ไปวัน ๆ อย่าหลวมตัวไปโชว์อะไรเข้านะคะ เพราะภาพวีดีโอของคุณอาจเข้าไปอยู่ในโลกออนไลน์ถาวร  
Back to Top

Forum Jump Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.067 seconds.
ติดต่อทีมงานฯ Ladyinter.com ได้ที่ editor@thaicomp.com

free counters